วิชา | เลขที่นั่งสอบ | ชื่อ นามสกุล | ชั้น | โรงเรียน | คะแนน | ลำดับที่ | รางวัล | พิมพ์ |
---|
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40429 | เด็กชายเกื้อ เรืองเกียรติกุล | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 71 | 1 | ชนะเลิศ | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40829 | เด็กชายรชต สัมพันธ์ประเสริฐ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 68 | 2 | รองชนะเลิศอันดับ 1 | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40111 | เด็กชายวรัญญู ยุกต์วัฒนพงศ์ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 67 | 3 | รองชนะเลิศอันดับ 2 | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40233 | เด็กหญิงศิรัชญากานต์ เลากิจวิรุฬห์ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 67 | 3 | รองชนะเลิศอันดับ 2 | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 41016 | เด็กหญิงพลอยลพรรษ กุลสิงห์ทอง | ป.6 | อนุบาลสุรินทร์ | 65 | 5 | ชมเชย | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40540 | เด็กชายธัชกร ธรณ์ธันยทรัพย์ | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 64 | 6 | ชมเชย | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40924 | เด็กหญิงพรปวีณ์ อินทรวงษ์โชติ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 64 | 6 | ชมเชย | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40108 | เด็กหญิงจิรภิญญา นาคกระโทก | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 63 | 8 | ชมเชย | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40909 | เด็กชายสถาปนา วงค์ละคร | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 63 | 8 | ชมเชย | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40939 | เด็กหญิงปณัฏฎา รัตนวงศ์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 63 | 8 | ชมเชย | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40912 | เด็กชายวรภพ เติบจันทึก | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 62 | 11 | ชมเชย | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 41004 | เด็กชายธนกฤต แก้วพูล | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 61 | 12 | ชมเชย | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40526 | เด็กหญิงอาภาสิริ รักไทยแสนทวี | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 60 | 13 | ชมเชย | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40105 | เด็กหญิงกุมุทมาส วราพุฒ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 60 | 13 | ชมเชย | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40416 | เด็กชายอรุษ พัทธวิภาส | ป.6 | อนุบาลสุรินทร์ | 59 | 15 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40126 | เด็กหญิงธัญพร จรัสดำรงค์วัฒน์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 59 | 15 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40937 | เด็กชายจิตติพัฒน์ แสงจันทร์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 59 | 15 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40922 | เด็กหญิงธัญชนก ประพาฬ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 59 | 15 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40301 | เด็กหญิงภัทรปภา คูณวงษ์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 57 | 19 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40122 | เด็กชายปัณญ์ นิชานนท์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 57 | 19 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40340 | เด็กชายปัณณวิชญ์ กาเมือง | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 57 | 19 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40711 | เด็กชายเอกวัสส์ จีรุพันธ์ | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 56 | 22 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40910 | เด็กหญิงณัฐรินีย์ เมืองไทย | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 56 | 22 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40109 | เด็กหญิงจิณัฐตา ศรีฐาน | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 56 | 22 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 41017 | เด็กหญิงชญานิศ สุ่มมาตย์ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 56 | 22 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40238 | เด็กหญิงปุญธีรา พงษ์เพชร | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 55 | 26 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40834 | เด็กชายธนิก โพธิ์ทอง | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 55 | 26 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40517 | เด็กชายภูรวิชช์ วันทรวง | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 55 | 26 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40525 | เด็กชายณัฐเณศร์ ธนันท์จิระกุล | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 55 | 26 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40933 | เด็กชายมฤคินทร์ รัตนประสพ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 54 | 30 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40614 | เด็กชายอัฑฒกร อินตะนัย | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 54 | 30 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40120 | เด็กหญิงกุลจิรา พิมพ์แก้ว | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 54 | 30 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40234 | เด็กชายภูสิงห์ ผาคำ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 53 | 33 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40205 | เด็กชายศลาฆนันท์ เมธีพิสิษฐ์ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 53 | 33 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40121 | เด็กชายพรรษวุฒิ สุรนารถ | ป.6 | อุบาลศรีสะเกษ | 53 | 33 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40938 | เด็กชายกฤติน พุทธรักษา | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 53 | 33 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40835 | เด็กหญิงจิดาภา ทองสูบ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 53 | 33 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40926 | เด็กชายชุติเทพ ศรีวงศ์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 53 | 33 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 41014 | เด็กหญิงพุทธิวรรณ บำรุง | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 53 | 33 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 41018 | เด็กหญิงอรณิชชา เนตรน้อย | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 53 | 33 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40911 | เด็กหญิงธัชชนันท์ ช่วงสกุล | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 53 | 33 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40130 | เด็กหญิงสู่ขวัญ ศรีเสริม | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 52 | 42 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40138 | เด็กหญิงกนกลดา สมพงษ์ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 52 | 42 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40730 | เด็กหญิงแพรวประภัสสร ศรีนาม | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 51 | 44 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 41003 | เด็กหญิงฐิตาภา เตียวพานิชย์กิจ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 51 | 44 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40236 | เด็กชายณัฐชนน ศรีสุธรรม | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 51 | 44 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40917 | เด็กหญิงณัฐณิชา จันทะนนตรี | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 51 | 44 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40113 | เด็กชายธีรพล สันธนาคร | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 50 | 48 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40312 | เด็กหญิงวรรณิษา ยะถา | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 50 | 48 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40932 | เด็กหญิงพรกมล ดั่งเกษี | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 50 | 48 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40114 | เด็กหญิงทิพากร จินาพันธ์ | ป.4 | มารีวิทยา | 50 | 48 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40940 | เด็กชายณฐภัทร ทองตันวรภัทร | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 50 | 48 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 41020 | เด็กหญิงบูญญาภา ศรีสวัสดิ์ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 50 | 48 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40213 | เด็กชายธนกร ทองโรจน์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 50 | 48 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40232 | เด็กหญิงอรไพลิน จีรุพันธ์ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 50 | 48 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40529 | เด็กชายภูมิธเนศ พันธ์ขาว | ป.5 | อนุบาลอุทุมพรพิสัย | 50 | 48 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40936 | เด็กหญิงปรัชญาภรณ์ บุญเชิด | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 50 | 48 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40327 | เด็กหญิงรภัสสรณ์ ทองจันทร์ | ป.6 | อนุบาลกันทรารมย์ | 50 | 48 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40514 | เด็กชายกิตติทัศน์ อุดเมืองเพีย | ป.6 | บ้านหลัก | 49 | 59 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40328 | เด็กหญิงกัญญวีร์ น้อยแก้ว | ป.6 | อนุบาลกันทรารมย์ | 49 | 59 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40304 | เด็กหญิงกำไร สีดาทอง | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 49 | 59 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40103 | เด็กชายกันตินันท์ พบลาภ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 49 | 59 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40231 | เด็กหญิงหนึ่งฤทัย เทพาคำ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 49 | 59 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40329 | เด็กชายพุทธวัตน์ ทองจันทร์ | ป.6 | อนุบาลกันทรารมย์ | 48 | 64 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40934 | เด็กหญิงทิตฐิตาภรณ์ นามวงศ์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 48 | 64 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40913 | เด็กชายธนเดช นามแก้ว | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 48 | 64 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40534 | เด็กหญิงณัฐริกา หงษ์จันทร์ | ป.6 | บ้านเหล็ก | 48 | 64 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40729 | เด็กชายธนกร สมมุติ | ป.5 | บ้านสร้างหว้า | 48 | 64 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40923 | เด็กหญิงปภาวี จำรูญอิสระกุล | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 48 | 64 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40930 | เด็กชายประวีร์ บัวชุม | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 48 | 64 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40825 | เด็กชายภูริต จงไกรจักร | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 48 | 64 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40908 | เด็กหญิงจิรภิญญานันท์ ปัดถา | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 48 | 64 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 41019 | เด็กชายพงษ์ปกรณ์ เขตสกุล | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 48 | 64 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40201 | เด็กชายภคิน มหาชานนท์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 47 | 74 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40827 | เด็กหญิงปุณยนุช ไสว | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 47 | 74 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40822 | เด็กชายภงศ์พิศิษฏ์ โสพันธ์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 47 | 74 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40823 | เด็กชายปุญญกร แก้วภักดี | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 47 | 74 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40107 | เด็กชายณัชธฤต ทองไชย | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 47 | 74 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40733 | เด็กหญิงวรกานต์ หลาวทอง | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 47 | 74 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40919 | เด็กชายวุฒิภัทร ชิณวงษ์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 47 | 74 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40134 | เด็กหญิงชรัณรัตน์ กสิโสภา | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 46 | 81 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40430 | เด็กหญิงทัตชญา ไวทยะเสวี | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 46 | 81 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40839 | เด็กหญิงศุภรดา อรุณโรจน์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 46 | 81 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40820 | เด็กชายกรณัฐ ปิดพยันต์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 45 | 84 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40110 | เด็กหญิงเบญญาภา ประสงค์สุข | ป.6 | อยุบาลศรีสะเกษ | 45 | 84 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40311 | เด็กหญิงฐริณญาร์ เกษศิลา | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 45 | 84 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40535 | เด็กหญิงวนัชพร คำมา | ป.6 | บ้านเหล็ก | 45 | 84 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40225 | เด็กหญิงธนพร ตีนกันยา | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 45 | 84 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40831 | เด็กชายธิติพัทธ์ วอนอก | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 45 | 84 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40539 | เด็กชายภูผา ลาเต | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 45 | 84 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40112 | เด็กชายณชพล วงษ์สามารถ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 45 | 84 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40925 | เด็กชายคุณานนท์ พันธ์ภักดี | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 45 | 84 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40531 | เด็กชายกัณภัทร แหวนเงิน | ป.6 | บ้านเหล็ก | 44 | 93 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40715 | เด็กหญิงปิยะดา ป้องกัน | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 44 | 93 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40131 | เด็กหญิงกนกอร คำภิรมย์ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 44 | 93 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40240 | เด็กหญิงหทัยกานจน์ แผ่นศิลา | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 44 | 93 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40830 | เด็กชายกวินภพ แข่งขัน | ป.5 | สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฎศรีสะเกษ | 44 | 93 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40738 | เด็กชายชนันธร ธรสาธิตกุล | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 44 | 93 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40824 | เด็กชายพุฒิกุล กระจ่างจิตยศกุล | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 44 | 93 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40315 | เด็กชายจารุพัฒน์ ทราบรัมย์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 44 | 93 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40519 | เด็กชายณรงค์เดช ด่านไธสงค์ | ป.6 | บ้านอี่หล่ำ(ราษฎร์นุสรณ์) | 44 | 93 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40904 | เด็กชายวิศวะ สอาดศรี | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 44 | 93 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40439 | เด็กหญิงวนิดา สิงจานุสงค์ | ป.5 | อี่หล่ำ (ราษฎร์นุสรณ์) | 43 | 103 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40317 | เด็กหญิงประทุมมา รักชาติ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 43 | 103 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40916 | เด็กหญิงชญาดา สีหะวงษ์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 43 | 103 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40929 | เด็กหญิงจิราพร สุขศรี | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 43 | 103 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 41007 | เด็กชายสรรวริศ ศรีอุฬารวัฒน์ | ป.4 | สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ | 43 | 103 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40206 | เด็กชายปพนธีฑ์ สุขศรี | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 43 | 103 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40615 | เด็กชายภัทรณัฏฐ์ ยะสมศรี | ป.4 | บ้านหัวขัวนาแปะหนองอึ่ง | 43 | 103 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40812 | เด็กหญิงภัควลัญชญ์ ธรรมสา | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 43 | 103 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40914 | เด็กชายอนาวินทร์ คำล้าน | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 43 | 103 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40422 | เด็กชายสิรภัค ตรีภูริเดช | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 43 | 103 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40927 | เด็กชายธีธัช จอมเกล้า | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 43 | 103 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 41015 | เด็กชายณธกร อุ้มอุราน | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 43 | 103 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40212 | เด็กหญิงธัญญามาศ สุขเกษม | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 42 | 115 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40706 | เด็กชายปัณณทัต ศัพทานนท์ | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 42 | 115 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 41012 | เด็กชายณัฐพล ดอนเซล | ป.6 | บ้านละลม | 42 | 115 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40237 | เด็กชายอชิระ ขานภูเขียว | ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3 | อนุบาลศรีสะเกษ | 41 | 118 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40728 | เด็กหญิงพิชานันท์ โอชารส | ป.5 | บ้านสร้างหว้า | 41 | 118 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40139 | เด็กหญิงจิดาภา รังษี | ป.6 | จะกงวิทยา | 41 | 118 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40322 | เด็กชายเกื้อชาติ บุญประดิษฐ์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 41 | 118 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40220 | เด็กหญิงพีรดา ราษฎร์เจริญ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 41 | 118 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40320 | เด็กชายศุภกร เกษตรภิบาล | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 41 | 118 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40818 | เด็กหญิงพิมพ์ลภัส พิมพัก | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 41 | 118 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40918 | เด็กชายกิตติพัฒน์ ไชยมณี | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 41 | 118 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40308 | เด็กหญิงฐิตาภัทร คำหล้า | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 40 | 126 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40239 | เด็กหญิงชัชวัล จันทา | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 40 | 126 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40901 | เด็กชายเสฎฐวุฒิ คิงคำ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 40 | 126 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40817 | เด็กชายปฏิรักษ์ ศุภนาม | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 40 | 126 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40318 | เด็กชายณัฐพัชร์ คุณสวรรค์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 40 | 126 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40306 | เด็กหญิงณัฐวรรณ สุภเลิศ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 39 | 131 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40425 | เด็กหญิงไอลดา นามสา | ป.6 | บ้านหนองบัวตาคง | 39 | 131 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40533 | เด็กชายอิทธิพล คำมา | ป.6 | บ้านเหล็ก | 39 | 131 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40229 | เด็กชายรณกร พิพัฒน์เยาว์กุล | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 39 | 131 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40305 | เด็กหญิงการดาวดี ชมภูพื้น | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 39 | 131 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40516 | เด็กหญิงกุลจรินทร์ บุตรมิมุสา | ป.6 | มารีวิทยา | 39 | 131 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40527 | เด็กหญิงพิชชา คำลอย | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 39 | 131 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40314 | เด็กชายภูริพัฒน์ วงษ์ศรีมี | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 39 | 131 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40921 | เด็กหญิงกัลย์สุดา โสภาพันธ์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 39 | 131 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40512 | เด็กหญิงเกศรา อินตะนัย | ป.5 | บ้านหลัก | 38 | 140 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40735 | เด็กชายกษม ประทุมเทศ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 38 | 140 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40907 | เด็กหญิงปัทมพร จุมนอก | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 38 | 140 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40303 | เด็กหญิงแอนเจลีน่า มาริสา มูลเลอร์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 38 | 140 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40532 | เด็กชายวิเชษฐ์ เปลี่ยนประเสริฐ | ป.6 | บ้านเหล็ก | 38 | 140 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40722 | เด็กหญิงชัญญาภา ยินดี | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 38 | 140 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40833 | เด็กหญิงภัทรวดี พาที | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 38 | 140 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40336 | เด็กหญิงปรียากรณ์ สิงหพรพงศ์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 38 | 140 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40931 | เด็กหญิงพรรณรมณ ชาลี | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 38 | 140 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40210 | เด็กหญิงวันทนีย์ ตั้งวิริยะวรกุล | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 38 | 140 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40316 | เด็กหญิงนารา ธนพิพัฒน์พงษ์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 38 | 140 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40840 | เด็กชายวชิรวิชญ์ จันครา | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 38 | 140 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40505 | เด็กหญิงโสรญา ปานแก้ว | ป.6 | อี่หล่ำ (ราษฎร์นุสรณ์) | 38 | 140 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40819 | เด็กหญิงกัญญ์ชิสา สุริโย | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 38 | 140 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40606 | เด็กหญิงอารดา โนนใหญ่ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 37 | 154 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40836 | เด็กหญิงศลิษารัตน์ บุญยืน | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 37 | 154 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40712 | เด็กชายกีรติกร สิงห์ภักดี | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 37 | 154 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40802 | เด็กหญิงฌารีณา นามวิชา | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 37 | 154 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40140 | เด็กชายอัครพนธ์ ทองทั่ว | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 37 | 154 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40216 | เด็กหญิงชญานิน โสดาลี | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 37 | 154 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40230 | เด็กหญิงสุชานันท์ เหล่าพิพัฒน์กุล | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 37 | 154 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40807 | เด็กหญิงฉัตรสุดา พงษ์ธนู | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 37 | 154 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40101 | เด็กหญิงจิราพร สุขโพธิ์ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 37 | 154 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40307 | เด็กหญิงสุชานันท์ ภูติโส | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 37 | 154 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40218 | เด็กชายปัณณวิชญ์ สายุทธ์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 37 | 154 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40828 | เด็กหญิงสิริกฤตา ชนานุวัฒณ์ | ป.6 | บ้านเหล็ก | 37 | 154 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 41009 | เด็กหญิงนภัสนันท์ มะลิพันธ์ | ป.6 | บ้านละลม | 37 | 154 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 41028 | เด็กชายบัญญพนต์ ศรีสุภาพ | ป.6 | บ้านหมากเขียบ | 37 | 154 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40132 | เด็กหญิงจิตกมน แก้วปัตโชติ | ป.6 | อนุบาลวัดพระโต | 37 | 154 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40513 | เด็กหญิงสิรินทิพย์ วงษ์ขันธ์ | ป.5 | บ้านหลัก | 36 | 169 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40740 | เด็กหญิงมัลลิกา หอมวัน | ป.5 | อนุบาลอุทุมพรพิสัย | 36 | 169 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40915 | เด็กหญิงอธิชา แสวงผล | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 36 | 169 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 41032 | เด็กชายกนกพล บุญรินทร์ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 36 | 169 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40522 | เด็กหญิงเมธาวี ไชยฤทธิ์ | ป.6 | บ้านอี่หล่ำ(ราษฎร์นุสรณ์) | 36 | 169 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40708 | เด็กหญิงตรีลักษณ์ ตันเสถียร | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 36 | 169 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40528 | เด็กชายภัทรพงศ์ มนทอง | ป.4 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 36 | 169 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40610 | เด็กชายภูรี สุขจิต | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 36 | 169 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40724 | เด็กหญิงกนกพร ขันทอง | ป.6 | บ้านสร้างหว้า | 36 | 169 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 41001 | เด็กหญิงสิริอาภา วงค์ละคร | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 36 | 169 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40605 | เด็กหญิงสุธีธิดา ป้องสอน | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 36 | 169 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40920 | เด็กหญิงพิมพิชชา ศรีวรสาร | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 36 | 169 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40324 | เด็กหญิงวชิรญา บุญสร้อย | ป.6 | อนุบาลกันทรารมย์ | 35 | 181 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40208 | เด็กชายอาณาจักร พันธ์จันทร์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 35 | 181 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40427 | เด็กหญิงนภิสา วิยาสิงห์ | ป.6 | บ้านหนองบัวตาคง | 35 | 181 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40726 | เด็กหญิงวีรดา โสรส | ป.6 | บ้านสร้างหว้า | 35 | 181 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40521 | เด็กหญิงพรทิพา จงราช | ป.6 | บ้านอี่หล่ำ(ราษฎร์นุสรณ์) | 35 | 181 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40136 | เด็กหญิงณัฐธันยา กระแสโสม | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 35 | 181 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40325 | เด็กหญิงพีรดา ประยูรเจริญ | ป.6 | อนุบาลกันทรารมย์ | 35 | 181 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40326 | เด็กหญิงศศินัดดา สุนีพัฒน์ | ป.6 | อนุบาลกันทรารมย์ | 35 | 181 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40334 | เด็กชายภาณุวิชญ์ สุดใจ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 35 | 181 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40423 | เด็กหญิงลักษณา ศรีริสิน | ป.4 | อนุบาลอุทุมพรพิสัย | 35 | 181 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40515 | เด็กหญิงเพ็ญพิชชา สว่างภพ | ป.6 | บ้านหลัก | 35 | 181 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 41011 | เด็กชายพลกฤษ พันแก่น | ป.6 | บ้านละลม | 35 | 181 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40435 | เด็กชายชวณากร สุโพธิ์ | ป.4 | อี่หล่ำ (ราษฎร์นุสรณ์) | 35 | 181 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40507 | เด็กหญิงธัญพร ประทุมวัน | ป.6 | อี่หล่ำ (ราษฎร์นุสรณ์) | 35 | 181 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40838 | เด็กชายญาธิป จันดาปราบ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 35 | 181 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 41024 | เด็กหญิงพิชญาภา ศิริการ | ป.6 | บ้านหมากเขียบ | 35 | 181 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40801 | เด็กชายพิพัฒน์ธนพงศ์ เมืองจันทร์ | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 35 | 181 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 41030 | เด็กหญิงธวัลรัตน์ คุ้มใหญ่โต | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 35 | 181 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40137 | เด็กชายศุภกฤต สระโสม | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 34 | 199 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40639 | เด็กหญิงเกศทิพย์ มีสุข | ป.6 | บ้านตาอุด | 34 | 199 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40426 | เด็กหญิงขวัญชนก รื่นเริง | ป.6 | บ้านหนองบัวตาคง | 34 | 199 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 41006 | เด็กหญิงฉัตรญาดา ปั้นแหยม | ป.4 | สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ | 34 | 199 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40309 | เด็กหญิงโรสรินทร์ วิลาศคัมภีร์ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 34 | 199 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40701 | เด็กหญิงรักษิณา วันทาวงศ์ | ป.6 | บ้านตาอุด | 34 | 199 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40428 | เด็กหญิงอภิญญา นรดี | ป.5 | บ้านหนองบัวตาคง | 34 | 199 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40816 | เด็กหญิงเมธาวี ทองคำ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 34 | 199 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40809 | เด็กชายทัศกร สุขกมล | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 34 | 199 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40226 | เด็กหญิงสิริวรรณภา เมตตาบารีธรรม | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 33 | 208 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40815 | เด็กหญิงณัฐวลัญช์ โสตทิพย์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 33 | 208 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40223 | เด็กหญิงกมลชนก กาวสูงเนิน | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 33 | 208 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40323 | เด็กหญิงอันนา ดวงปากดี | ป.6 | อนุบาลกันทรารมย์ | 33 | 208 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40808 | เด็กหญิงธนิสร บุญสุข | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 33 | 208 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40837 | เด็กชายสุธินันท์ ทองเพชร | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 33 | 208 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40637 | เด็กหญิงณัฐปภัสร์ บุญตา | ป.6 | บ้านตาอุด | 33 | 208 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40826 | เด็กชายอนันดา เรืองทา | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 33 | 208 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40906 | เด็กหญิงชัญญา เต้นปักษี | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 33 | 208 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 41027 | เด็กชายชัชนันท์ อโนพันธ์ | ป.6 | บ้านหมากเขียบ | 33 | 208 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40431 | เด็กหญิงพิมชญา บุตรเสมียน | ป.4 | อี่หล่ำ (ราษฎร์นุสรณ์) | 33 | 208 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40703 | เด็กชายสิริภัทท์ ศรีมาศ | ป.6 | บ้านตาอุด | 33 | 208 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40716 | เด็กหญิงปณิตา เพิ่มทรัพย์ | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 33 | 208 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40319 | เด็กหญิงณัฏฐ์ชุดา โพธิ์เบี้ยว | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 33 | 208 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40607 | เด็กหญิงภัทรวดี ร่วมทวี | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 33 | 208 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40128 | เด็กหญิงศศิกาญจน์ โพธิ์ศรี | ป.4 | เมืองโพนทราย | 32 | 223 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40302 | เด็กหญิงณัฐธยาน์ บุญพร | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 32 | 223 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40119 | เด็กหญิงศิริญากรณ์ อ่อนโส | ป.6 | หนองม่วงหนองแวง | 32 | 223 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40636 | เด็กชายวิทยา ชะฎาทอง | ป.5 | บ้านเหล็ก | 32 | 223 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40640 | เด็กหญิงศศิวิมลวรรณ ดาวงษ์ | ป.6 | บ้านตาอุด | 32 | 223 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40102 | เด็กหญิงวชิรญาณ์ พรวาปี | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 32 | 223 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40638 | เด็กหญิงศิริวรรณ มาตจรัญ | ป.6 | บ้านตาอุด | 32 | 223 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40717 | เด็กหญิงพัชราภรณ์ จินดารัตน์ | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 32 | 223 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40903 | เด็กชายภูมิพัฒน์ บัวสิริพงษ์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 32 | 223 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40611 | เด็กชายกิตติทัศน์ พรมโพธิน | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 32 | 223 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40530 | เด็กหญิงทวิภรณ์ รักยิ่ง | ป.6 | บ้านสร้างหว้า | 31 | 233 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40127 | เด็กหญิงปัณณพร อ่อนหวาน | ป.5 | บ้านส้มป่อย(ส้มป่อยวิทยาเสริม) | 31 | 233 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40123 | เด็กชายสิงหา เจตินัย | ป.6 | อนุบาลวัดพระโต | 31 | 233 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40125 | เด็กชายวัฒนชัย เจตินัย | ป.5 | บ้านน้ำคำ | 31 | 233 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40313 | เด็กชายกันตพงศ์ เข็มทอง | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 31 | 233 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40333 | เด็กหญิงพิณฟ้า กุศลคุ้ม | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 31 | 233 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 41022 | เด็กหญิงวิมนลักษณ์ ธัญญรักษ์ | ป.6 | บ้านหมากเขียบ | 31 | 233 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40227 | เด็กชายภานุวิชญ์ สายรัตน์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 31 | 233 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40520 | เด็กหญิงธัญชนก ทองเปรม | ป.6 | บ้านอี่หล่ำ(ราษฎร์นุสรณ์) | 31 | 233 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40509 | เด็กหญิงชนากานต์ รักษาวงศ์ | ป.6 | อี่หล่ำ (ราษฎร์นุสรณ์) | 30 | 242 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40129 | เด็กหญิงกมลลักษณ์ โพธิ์ศรี | ป.4 | เมืองโพนทราย | 30 | 242 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40727 | เด็กหญิงกรรณิการณ์ โกบสันเทียะ | ป.5 | บ้านสร้างหว้า | 30 | 242 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40734 | เด็กชายกฤติธี เนตรจันทร์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 30 | 242 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40224 | เด็กหญิงชนินาถ จำปาต้น | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 30 | 242 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40630 | เด็กชายธนภัทร ศิริบัติ | ป.6 | อี่หล่ำ (ราษฎร์นุสรณ์) | 30 | 242 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40810 | เด็กชายภูวิศ ปัญญาทอง | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 30 | 242 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40811 | เด็กหญิงกุลปรียา ทาโสม | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 30 | 242 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40508 | เด็กหญิงรมิตา อินแสวง | ป.6 | อี่หล่ำ (ราษฎร์นุสรณ์) | 30 | 242 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40616 | เด็กชายจักรพล คงทน | ป.6 | บ้านบักดอง | 30 | 242 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 41010 | เด็กหญิงกมลทิพย์ ในทอง | ป.6 | บ้านละลม | 30 | 242 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 41025 | เด็กหญิงกฤชอร ไชยสนาม | ป.6 | บ้านหมากเขียบ | 30 | 242 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40438 | เด็กหญิงสุธีธิดา พวงพลอย | ป.5 | อี่หล่ำ (ราษฎร์นุสรณ์) | 29 | 254 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40617 | เด็กชายพีรณัฐ บุญเฟรือง | ป.6 | บ้านบักดอง | 29 | 254 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40619 | เด็กหญิงศุภัชชา เทียนทอง | ป.6 | บ้านบักดอง | 29 | 254 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40432 | เด็กหญิงฐิติวรดา สมทิพย์ | ป.4 | อี่หล่ำ (ราษฎร์นุสรณ์) | 29 | 254 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40538 | เด็กชายปราบดา สมภาค | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 29 | 254 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40621 | เด็กหญิงจันทกานต์ คงทน | ป.5 | บ้านบักดอง | 29 | 254 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40721 | เด็กหญิงจิรัชยา พลกะสินธุ์ | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 29 | 254 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40804 | เด็กชายวัชรพงศ์ อินทุสถิตยกุล | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 29 | 254 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 41026 | เด็กหญิงกชพร อัมภรัตน์ | ป.6 | บ้านหมากเขียบ | 29 | 254 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40339 | เด็กชายคับคุณ โยธิคาร์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 29 | 254 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40510 | เด็กหญิงกัญญาภัทร นามขันธ์ | ป.6 | อี่หล่ำ (ราษฎร์นุสรณ์) | 29 | 254 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40209 | เด็กชายชนะษิต บุญนำ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 29 | 254 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 41023 | เด็กชายกิตติพัฒน์ ทุมมี | ป.6 | บ้านหมากเขียบ | 28 | 266 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40106 | เด็กชายสกลวัฒน์ เรืองศรี | ป.6 | อนุบาลวัดพระโต2 | 28 | 266 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40215 | เด็กชายเจตน์ สมร่าง | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 28 | 266 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40506 | เด็กหญิงอภิญญา แก่นจันทร์ | ป.6 | อี่หล่ำ (ราษฎร์นุสรณ์) | 28 | 266 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40702 | เด็กหญิงตรีชาดา บุญตา | ป.6 | บ้านตาอุด | 28 | 266 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 41008 | เด็กชายปภพพน นามวงศ์ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 28 | 266 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 41013 | เด็กชายวัฒนา ท้าวลา | ป.6 | บ้านละลม | 28 | 266 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40117 | เด็กชายวัชรินทร์ โพธิ์คง | ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3 | อนุบาลศรีสะเกษ | 28 | 266 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40511 | เด็กชายธนวินท์ สมคณะ | ป.5 | บ้านหลัก | 28 | 266 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40219 | เด็กชายศุภสิทธิ์ ปักษ๊ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 28 | 266 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40603 | เด็กชายเจษฎาภรณ์ แสงวน | ป.6 | บ้านหัวขัวนาแปะหนองอึ่ง | 28 | 266 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40604 | เด็กชายพศิน โพธิสาร | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 28 | 266 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40609 | เด็กหญิงนรัฐฐา เชิดชูสุวรรณ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 28 | 266 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40821 | เด็กชายสุพุทธรักษ์ พันธุ์มาลัย | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 28 | 266 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40504 | เด็กหญิงอารียา ภาสตโรจน์ | ป.6 | อี่หล่ำ (ราษฎร์นุสรณ์) | 28 | 266 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40618 | เด็กหญิงศิรประภา พานจันทร์ | ป.6 | บ้านบักดอง | 27 | 281 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40310 | เด็กชายนะพัษฐ์ พิทักษ์โคชญากุล | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 27 | 281 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40222 | เด็กชายไชยวัฒน์ เทือกขันตี | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 27 | 281 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40335 | เด็กหญิงกานต์ธิดา มูลศิริ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 27 | 281 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40625 | เด็กหญิงสมัชชา หาดคำ | ป.5 | บ้านบักดอง | 27 | 281 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 41029 | เด็กชายจารุวัฒน์ ชัยบุตดี | ป.6 | บ้านหมากเขียบ | 27 | 281 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40720 | เด็กชายปุณณวัฒน์ พิพัฒน์รุ่งเรืองกิจ | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 27 | 281 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40635 | เด็กหญิงกัญญาณัฐ วันโสภา | ป.4 | บ้านเหล็ก | 27 | 281 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40737 | เด็กหญิงวิลาสินี หนองกก | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 26 | 289 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40503 | เด็กหญิงนภาพร อินทรากอง | ป.6 | อี่หล่ำ (ราษฎร์นุสรณ์) | 26 | 289 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40633 | เด็กหญิงอริยาภรณ์ ดวงใจ | ป.4 | บ้านเหล็ก | 26 | 289 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 41021 | เด็กหญิงอรุณรัศม์ รถทอง | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 26 | 289 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40714 | เด็กหญิงสุกิตติยาพร พันธุ์มาลัย | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 26 | 289 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40731 | เด็กหญิงธัญพร กุลธีร์วัฒน์ | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 26 | 289 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40440 | เด็กหญิงณัตินี โนนสูง | ป.5 | อี่หล่ำ (ราษฎร์นุสรณ์) | 26 | 289 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40628 | เด็กหญิงสโรชินี โพธิ์พันธ์ | ป.5 | อี่หล่ำ (ราษฎร์นุสรณ์) | 25 | 296 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40321 | เด็กหญิงกุลิสรา ศิริบูรณ์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 25 | 296 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40501 | เด็กหญิงพรสุดา อโนพันธ์ | ป.5 | อี่หล่ำ (ราษฎร์นุสรณ์) | 25 | 296 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40523 | เด็กหญิงวิชญาพร โนนสูง | ป.5 | บ้านอี่หล่ำ(ราษฎร์นุสรณ์) | 25 | 296 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40719 | เด็กชายวชิรวิทย์ เรียนไธสง | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 25 | 296 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40502 | เด็กหญิงยศยา ดาสันทัด | ป.5 | อี่หล่ำ (ราษฎร์นุสรณ์) | 25 | 296 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40612 | เด็กชายพุฒิพงศ์ พรมศรี | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 25 | 296 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40133 | เด็กหญิงจิตลดา แก้วปัตโชติ | ป.4 | อนุบาลวัดพระโต | 24 | 303 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40437 | เด็กหญิงนาตยา บุญรา | ป.5 | อี่หล่ำ (ราษฎร์นุสรณ์) | 24 | 303 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40736 | เด็กหญิงรัชชธิดา ไชยบุตร | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 24 | 303 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40902 | เด็กหญิงธัญญ์พิชชา มูลทาดี | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 24 | 303 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40228 | เด็กชายชิตพล ประมวล | ป.4 | บ้านดอนหลี่ | 23 | 307 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40433 | เด็กหญิงหนึ่งธิดา พรมบัวภา | ป.4 | อี่หล่ำ (ราษฎร์นุสรณ์) | 23 | 307 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40620 | เด็กหญิงปาณิตา บุญพา | ป.6 | บ้านบักดอง | 23 | 307 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40632 | เด็กหญิงพรนภัส พันธมาศ | ป.4 | บ้านเหล็ก | 23 | 307 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40813 | เด็กหญิงกานต์พิชชา นามวงศ์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 23 | 307 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40434 | เด็กชายโชคชัย สารคูณ | ป.4 | อี่หล่ำ (ราษฎร์นุสรณ์) | 23 | 307 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40537 | เด็กหญิงบุณรดา ธนะศรี | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 23 | 307 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40629 | เด็กหญิงวรรัตน์ หินกล้า | ป.5 | อี่หล่ำ (ราษฎร์นุสรณ์) | 23 | 307 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40624 | เด็กหญิงพาขวัญ แก้วมนตรี | ป.5 | บ้านบักดอง | 22 | 315 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40601 | เด็กหญิงกุสุมา ใจสุระ | ป.6 | บ้านหัวขัวนาแปะหนองอึ่ง | 22 | 315 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40803 | เด็กชายจิระศักดิ์ ดวงศรี | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 22 | 315 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40602 | เด็กหญิงกลรัตน์ ใจซื่อ | ป.6 | บ้านหัวขัวนาแปะหนองอึ่ง | 21 | 318 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40627 | เด็กหญิงปาริฉัตร พิมพ์สุทธิ์ | ป.5 | อี่หล่ำ (ราษฎร์นุสรณ์) | 21 | 318 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40814 | เด็กชายปกรณ์ เจียรพสุอนันต์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 21 | 318 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40124 | เด็กชายจิระชัย เจตินัย | ป.4 | อนุบาลวัดพระโต | 21 | 318 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40631 | เด็กหญิงอภิญญา ไชยรักษ์ | ป.4 | อี่หล่ำ (ราษฎร์นุสรณ์) | 20 | 322 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40634 | เด็กหญิงกรกนก ตาทอง | ป.4 | บ้านเหล็ก | 19 | 323 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40332 | เด็กหญิงกาญจน์ณัฏฐา จักรวรรณพร | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 18 | 324 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
วิทยาศาสตร์ฯ ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 40235 | เด็กชายรณกร นครไชย์ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 15 | 325 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01024 | เด็กชายกีรติ กะนะหาวงศ์ | ป.4 | อนุบาลอุบลราชธานี | 92 | 1 | ชนะเลิศ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01089 | เด็กชายธัชกร ธรณ์ธันยทรัพย์ | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 90 | 2 | รองชนะเลิศ อันดับ 1 | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01095 | เด็กชายธีร์ธัญนนท์ สมบูรณ์ | ป.4 | อนุบาลอุบลราชธานี | 87 | 3 | รองชนะเลิศ อันดับ 2 | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01005 | เด็กหญิงกฤชอร พัฒนศุภวานิช | ป.4 | อนุบาลสุรินทร์ | 81 | 4 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01192 | เด็กชายศุภากร พัฒนศุภวานิช | ป.4 | อนุบาลสุรินทร์ | 79 | 5 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01201 | เด็กหญิงสิริกร ไชยวัฒนนันทน์ | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 78 | 6 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01060 | เด็กหญิงณัฏฐา วาภพ | ป.4 | อนุบาลอุบลราชธานี | 77 | 7 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01065 | เด็กชายณัฐธีร์ กองไพบูลย์ | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 76 | 8 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01124 | เด็กหญิงปิยะดา ป้องกัน | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 74 | 9 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01216 | เด็กหญิงอักษรสิริ พลศักดิ์ | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 70 | 10 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01056 | เด็กหญิงณัชชา เมธาชัยศิษฎ์ | ป.4 | อนุบาลสุรินทร์ | 68 | 11 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01149 | เด็กชายพุฒิภัชร ยางเดี่ยว | ป.4 | มูลนิธิศรีอุบลรัตนาราม | 66 | 12 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01158 | เด็กชายภาคิน กุลศิโรรัตน์ | ป.3 | อนุบาลอุบลราชธานี | 66 | 12 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01140 | เด็กชายพัฒน์ธันย์ พะวงษ์ | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 65 | 14 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01219 | เด็กชายอาณาจักร จันทะเสน | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 60 | 15 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01132 | เด็กหญิงพชิรา ถาวรยุติการต์ | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 60 | 16 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01185 | เด็กหญิงวิชุดา ขันทะวัตร์ | ป.3 | อนุบาลอุบลราชธานี | 59 | 17 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01097 | เด็กชายนณัฐ ไตรสนธิ | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 58 | 18 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01029 | เด็กชายจักรภัทร นาคกระโทก | ป.3 | มารีวิทยา | 57 | 19 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01081 | เด็กหญิงทิพากร จินาพันธ์ | ป.4 | มารีวิทยา | 57 | 20 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01040 | เด็กหญิงชลิดา ศรีศิลปกร | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 56 | 21 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01020 | เด็กหญิงกานต์พิชชา ใสยเวช | ป.3 | อนุบาลศรีสะเกษ | 55 | 22 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01198 | เด็กหญิงสิรภัทร สุวรรณ์ | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 55 | 23 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01045 | เด็กชายชินโชติ บุตรวงศ์ | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 54 | 24 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01173 | เด็กชายฤทธิพร โนนใหญ่ | ป.3 | อนุบาลศรีสะเกษ | 53 | 25 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01031 | เด็กชายจิรภัทร หลวงศรี | ป.3 | อนุบาลศรีสะเกษ | 52 | 26 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01130 | เด็กชายพงษ์พิชญ์ ศรีโพนดวน | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 52 | 26 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01146 | เด็กหญิงพิมพ์พลอย จันทร์หอม | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 52 | 26 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01162 | เด็กชายภูพสุธา อร่ามเรือง | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 52 | 26 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01221 | เด็กชายเอกบุรินทร์ สีหะวงษ์ | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 52 | 26 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01222 | เด็กชายเอกวัสส์ จีรุพันธ์ | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 52 | 31 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01224 | เด็กหญิงชัญญา รัตนะโสภา | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 51 | 32 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01214 | เด็กชายอนาวินทร์ คันศร | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 51 | 33 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01163 | เด็กหญิงภูริชญา วงศ์ษา | ป.4 | อนุบาลน้ำเพชร | 50 | 34 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01033 | เด็กหญิงจิรัชญา มีป้อม | ป.3 | อนุบาลศรีสะเกษ | 50 | 35 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01184 | เด็กชายวัชรินทร์ โพธิ์คง | ป.3 | อนุบาลศรีสะเกษ | 50 | 35 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01148 | เด็กชายพีรนัฐ บุตรโคษา | ป.3 | อนุบาลศรีสะเกษ | 49 | 37 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01160 | เด็กหญิงภิพัชร์อร ผางภูเขียว แซ่จึง | ป.3 | อนุบาลศรีสะเกษ | 49 | 37 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01199 | เด็กชายสิรวิชญ์ ตั้งกุลบริบูรณ์ | ป.3 | อนุบาลศรีสะเกษ | 49 | 37 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01066 | เด็กชายณัฐนนท์ เบิกบานดี | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 48 | 40 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01111 | เด็กชายปกรณ์ นามวงศ์ | ป.3 | อนุบาลศรีสะเกษ | 48 | 40 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01135 | เด็กชายพรพิพัฒน์ พัฒนศุภวานิช | ป.2 | อนุบาลสุรินทร์ | 48 | 40 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01183 | เด็กชายวัชรพงษ์ อินทุสถิตยกุล | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 48 | 40 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01168 | เด็กชายรชต ด่านสมบูรณ์ | ป.3 | อนุบาลศรีสะเกษ | 48 | 44 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01038 | เด็กชายชนะศึก แพทย์กระโทก | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 47 | 45 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01113 | เด็กหญิงปณิตา เพิ่มทรัพย์ | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 47 | 45 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01122 | เด็กชายปัณณวิชญ์ เบ็ญจศาสตร์ | ป.3 | อนุบาลศรีสะเกษ | 47 | 45 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01215 | เด็กหญิงอริญรดา โพธิ์นิล | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 47 | 45 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01202 | เด็กหญิงสิริอาภา วงค์ละคร | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 46 | 49 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01191 | เด็กชายศุฐปกร อินทรบุตร | ป.3 | อนุบาลศรีสะเกษ | 46 | 50 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01014 | เด็กชายกัณฑ์อเนก เพ็งพา | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 45 | 51 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01150 | เด็กชายภคพล ยวงจันทร์ | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 45 | 51 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01207 | เด็กชายอชิระ ขานภูเขียว | ป.3 | อนุบาลศรีสะเกษ | 45 | 51 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01137 | เด็กหญิงพอเพียง วิโรจน์กูลทอง | ป.3 | อนุบาลศรีสะเกษ | 44 | 54 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01190 | เด็กชายศักดิ์นันท์ แสงเทพ | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 44 | 54 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01003 | เด็กหญิงกมลชนก ยศพล | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 44 | 56 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01070 | เด็กหญิงณัฐรินีย์ จรรยาสุทธิวงศ์ | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 44 | 56 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01008 | เด็กหญิงกัญชริญา เสาเวียง | ป.3 | อนุบาลศรีสะเกษ | 43 | 58 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01015 | เด็กหญิงกันต์สินี ในทอง | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 43 | 58 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01032 | เด็กหญิงจิระการณ์ สิทธิคำ | ป.3 | อนุบาลศรีสะเกษ | 43 | 58 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01039 | เด็กหญิงชลณดา สีหะวงษ์ | ป.4 | อนุบาลน้ำเพชร | 43 | 58 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01071 | เด็กหญิงณัฐิดา นาคนาคา | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 43 | 58 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01167 | เด็กชายยศกร ภูมลี | ป.3 | อนุบาลศรีสะเกษ | 43 | 58 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01100 | เด็กชายนราวิชญ์ นินดำ | ป.4 | เทศบาลท่าตูม | 42 | 64 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01187 | เด็กชายวีรภัทร ศรีสะอาด | ป.3 | อนุบาลศรีสะเกษ | 42 | 64 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01223 | เด็กหญิงเอมิกา ชาลี | ป.4 | อนุบาลน้ำเพชร | 42 | 64 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01018 | เด็กหญิงกัลยกร กาแก้ว | ป.4 | อนุบาลน้ำเพชร | 42 | 67 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01164 | เด็กหญิงภูริชญา ไชยโชติ | ป.3 | อนุบาลศรีสะเกษ | 41 | 68 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01193 | เด็กชายเศรษฐา ไชยมณี | ป.3 | อนุบาลศรีสะเกษ | 41 | 68 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01028 | เด็กหญิงจรรยาพร ชาติมนตรี | ป.4 | อนุบาลน้ำเพชร | 41 | 70 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01121 | เด็กชายปัณณธร บุษบงก์ | ป.3 | อนุบาลน้ำเพชร | 41 | 70 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01177 | เด็กหญิงวชิรญาณ์ พรวาปี | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 41 | 70 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01180 | เด็กชายวรเมธ จันสมุทร | ป.4 | บ้านศาลา | 41 | 70 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01083 | เด็กชายทีปกร จันดาปราบ | ป.3 | อนุบาลศรีสะเกษ | 40 | 74 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01147 | เด็กชายพีรณัฐ เกษากิจ | ป.3 | อนุบาลศรีสะเกษ | 40 | 74 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01188 | เด็กหญิงศรุดา นามวงค์ | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 40 | 74 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01010 | เด็กหญิงกัญญาณัฐ จำปาเรือง | ป.3 | อนุบาลศรีสะเกษ | 40 | 77 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01052 | เด็กชายณปราชญ์ โสภะสุนทร | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 40 | 77 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01047 | เด็กหญิงชาคริยา บัตรมาตย์ | ป.4 | อนุบาลน้ำเพชร | 39 | 79 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01109 | เด็กหญิงบุญรักษา ศาตะสมิต | ป.4 | เทศบาลท่าตูม | 39 | 79 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01115 | เด็กหญิงปมณฑ์ภัสส์ เสนาง | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 39 | 79 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01138 | เด็กหญิงพัชญ์ทิตา ศุภเลิศ | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 39 | 79 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01210 | เด็กชายอธิป เล็กกุล | ป.3 | อนุบาลศรีสะเกษ | 39 | 79 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01043 | เด็กหญิงชัญญาภา ยินดี | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 38 | 84 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01072 | เด็กหญิงณิชกานต์ จิริวิภากร | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 38 | 84 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01088 | เด็กหญิงธนาพร หอมหวล | ป.4 | อนุบาลน้ำเพชร | 38 | 84 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01142 | เด็กหญิงพิชญทัฬห์ ปั้นนาค | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 38 | 84 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01171 | เด็กชายรัชกฤช เอกศิริ | ป.4 | อนุบาลน้ำเพชร | 38 | 84 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01204 | เด็กหญิงสุพรรษา คำนึง | ป.4 | อนุบาลน้ำเพชร | 38 | 84 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01016 | เด็กหญิงกันตสิริ ทรงพระ | ป.4 | เทศบาลท่าตูม | 37 | 90 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01161 | เด็กชายภูตะวัน บุญคง | ป.4 | เทศบาลท่าตูม | 37 | 90 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01050 | เด็กชายณคุณ เสนาะ | ป.3 | มารีวิทยา | 36 | 92 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01053 | เด็กชายณภัทร์ สมรูป | ป.4 | เทศบาลท่าตูม | 36 | 92 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01073 | เด็กหญิงณิชาพร วิลาพันธ์ | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 36 | 92 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01209 | เด็กหญิงอธิชนันท์ ศรีโพนทอง | ป.4 | เทศบาลท่าตูม | 36 | 92 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01217 | เด็กชายอัคคเดช วรรณะ | ป.4 | เทศบาลท่าตูม | 36 | 92 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01102 | เด็กหญิงนันณภัชสรณ์ ยอดใส | ป.3 | อนุบาลศรีสะเกษ | 35 | 97 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01139 | เด็กชายพัชรพล เล่ห์กล | ป.4 | เทศบาลท่าตูม | 35 | 97 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01189 | เด็กหญิงศศิพิมพ์ ไชยพิมพ์ | ป.3 | อนุบาลศรีสะเกษ | 35 | 97 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01006 | เด็กชายกฤตบุญ เสนาเทพ | ป.3 | อนุบาลศรีสะเกษ | 34 | 100 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01007 | เด็กชายกฤษนัย อำไพ | ป.4 | อนุบาลน้ำเพชร | 34 | 100 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01041 | เด็กชายชวัลวิทย์ สิทธิโชคสกุลชัย | ป.3 | อนุบาลศรีสะเกษ | 34 | 100 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01049 | เด็กชายฐนกฤต เจตินัย | ป.4 | อนุบาลวัดพระโต | 34 | 100 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01059 | เด็กหญิงณัฏฐมน บุญมี | ป.4 | เทศบาลท่าตูม | 34 | 100 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01131 | เด็กหญิงพชมณ เสนคราม | ป.4 | บ้านสวาย-สนวน | 34 | 100 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01004 | เด็กชายกมลภพ เนตรจันทร์ | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 33 | 106 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01019 | เด็กหญิงกาญจน์ธิญา พรหมบุตร | ป.4 | เทศบาลท่าตูม | 33 | 106 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01058 | เด็กชายณัฏฐพล จอมคำ | ป.3 | บ้านสำโรงพลัน | 32 | 108 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01087 | เด็กหญิงธนัญพรรธน์ ทองงาม | ป.3 | อนุบาลศรีสะเกษ | 32 | 108 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01127 | เด็กหญิงปุณณดา พรหมมานนท์ | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 32 | 108 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01128 | เด็กชายปุณณวัฒน์ พิพัฒน์รุ่งเรืองกิจ | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 32 | 108 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01017 | เด็กหญิงกัลชนา มาลีหวล | ป.4 | เทศบาลท่าตูม | 31 | 112 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01084 | เด็กหญิงธนภรณ์ รัตนะวัน | ป.4 | จินดาวิทยาคาร 2 (บ้านหนองศาลา) | 31 | 112 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01092 | เด็กหญิงธัญพร กุลธีร์วัฒน์ | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 31 | 112 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01120 | เด็กชายปัญณ์ คงยืน | ป.4 | เทศบาลท่าตูม | 31 | 112 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01134 | เด็กหญิงพนัชกร ระยับศรี | ป.4 | มารีวิทยา | 31 | 112 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01186 | เด็กชายวินทกร กมลฉ่ำ | ป.3 | อนุบาลศรีสะเกษ | 31 | 112 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01218 | เด็กชายอัครินทร์ มาลาคำ | ป.4 | เทศบาลท่าตูม | 31 | 112 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01037 | เด็กชายชนมภูมิ ธนูศิลป์ | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 30 | 119 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01042 | เด็กชายชวัลวิทย์ ไวทยะเสวี | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 30 | 119 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01061 | เด็กชายณัฐกิตติ์ ศรีวงศ์ | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 30 | 119 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01103 | เด็กชายนันทกร เลขะรุจิธร | ป.4 | อนุบาลน้ำเพชร | 30 | 119 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01129 | เด็กชายปุณณ์วัฒน์ สูงสุด | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 30 | 119 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01175 | เด็กหญิงลักษณา ศรีริสิน | ป.4 | อนุบาลอุทุมพรพิสัย | 30 | 119 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01051 | เด็กชายณฐวัฒน์ ผมพันธ์ | ป.3 | อนุบาลศรีสะเกษ | 29 | 125 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01086 | เด็กชายธนวัฒฐ์ ตวนบุตร | ป.3 | บ้านสวาย-สนวน | 29 | 125 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01206 | เด็กหญิงสุวิชาดา มาพร | ป.4 | บ้านปราสาทเยอ | 29 | 125 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01025 | เด็กหญิงกุลจิรา งามวิลัย | ป.4 | บ้านหมากเขียบ | 28 | 128 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01034 | เด็กหญิงจิรัชญา สิมมา | ป.4 | เทศบาลท่าตูม | 28 | 128 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01105 | เด็กหญิงน้ำหวาน ยอดแก้ว | ป.4 | จินดาวิทยาคาร 2 (บ้านหนองศาลา) | 28 | 128 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01194 | เด็กหญิงสรัลชนา เมืองแก้ว | ป.4 | เทศบาลท่าตูม | 28 | 128 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01211 | เด็กชายอธิษฐ์ มะเดื่อ | ป.4 | อนุบาลน้ำเพชร | 28 | 128 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01021 | เด็กชายกิจอนันต์ ชูเชิด | ป.4 | เทศบาลท่าตูม | 27 | 133 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01076 | เด็กหญิงดาวิกา เทพบุดดี | ป.4 | เทศบาลท่าตูม | 27 | 133 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01077 | เด็กชายตนุภัทร ทองเชื้อ | ป.4 | อนุบาลอุทุมพรพิสัย | 27 | 133 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01110 | เด็กหญิงบุณวดา ธนะศรี | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 27 | 133 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01154 | เด็กชายภัทรกิตติ ศรีหล้า | ป.4 | อนุบาลน้ำเพชร | 27 | 133 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01196 | เด็กชายสิทธิชาติ หลาวทอง | ป.4 | อนุบาลอุทุมพรพิสัย | 27 | 133 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01013 | เด็กหญิงกัญธิมา พรหมบุตร | ป.4 | เทศบาลท่าตูม | 26 | 139 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01082 | เด็กหญิงทิพารัตน์ สร้อยจิต | ป.3 | เทศบาลท่าตูม | 26 | 139 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01085 | เด็กชายธนภัทร สิทธิโท | ป.4 | อนุบาลน้ำเพชร | 26 | 139 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01108 | เด็กชายบุญญฤทธิ์ สารพันธุ์ | ป.4 | อนุบาลน้ำเพชร | 26 | 139 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01125 | เด็กชายปิยะวัฒน์ สมบรรณ | ป.4 | บ้านหมากเขียบ | 26 | 139 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01144 | เด็กชายพิภพภัทร พิทักษา | ป.3 | อนุบาลศรีสะเกษ | 26 | 139 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01145 | เด็กหญิงพิมพ์ชญามาศ พันธ์ขาว | ป.3 | อนุบาลอุทุมพรพิสัย | 26 | 139 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01174 | เด็กหญิงลลิตา แต้มงาม | ป.4 | อนุบาลน้ำเพชร | 26 | 139 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01159 | เด็กหญิงภิญญามาศ พวงศรี | ป.4 | อนุบาลน้ำเพชร | 25 | 147 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01181 | เด็กหญิงวรัทยา อสิพงษ์ | ป.4 | บ้านโก | 25 | 147 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01026 | เด็กหญิงเขมิกา สารรักษ์ | ป.3 | อนุบาลน้ำเพชร | 24 | 149 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01063 | เด็กหญิงณัฐธยาน์ ไพบูลย์ | ป.3 | อนุบาลศรีสะเกษ | 24 | 149 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01098 | เด็กหญิงนมิดา ศิริเมล์ | ป.3 | บ้านหมากเขียบ | 24 | 149 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01107 | เด็กชายบารมี ราชโยธา | ป.3 | บ้านหมากเขียบ | 24 | 149 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01116 | เด็กชายปราบดา สมภาค | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 24 | 149 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01133 | เด็กชายพณณกร คงทรัพย์ | ป.3 | เทศบาลท่าตูม | 24 | 149 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01169 | เด็กหญิงร่มเย็น อยู่เย็น | ป.3 | อนุบาลศรีสะเกษ | 24 | 149 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01178 | เด็กชายวชิรปกรณ์ แก่นแก้ว | ป.4 | เทศบาลท่าตูม | 24 | 149 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01117 | เด็กหญิงปริชญา พวงแก้ว | ป.4 | อนุบาลน้ำเพชร | 23 | 157 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01213 | เด็กหญิงอนันตญา พันธ์ขาว | ป.3 | มารีวิทยา | 23 | 157 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01022 | เด็กชายกิตติคุณ เงาปัดชา | ป.4 | อนุบาลน้ำเพชร | 22 | 159 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01046 | เด็กหญิงชุติญา พิมสอน | ป.3 | มารีวิทยา | 22 | 159 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01099 | เด็กชายนรภัทร คูณวงษ์ | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 22 | 159 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01123 | เด็กหญิงปิ่นปินัทธ์ ทรงพระ | ป.3 | เทศบาลท่าตูม | 22 | 159 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01152 | เด็กชายภควัต สมาคม | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 22 | 159 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01182 | เด็กหญิงวริศรา ซ้อนศรี | ป.4 | เทศบาลท่าตูม | 22 | 159 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01009 | เด็กหญิงกัญญาณัฐ แก้วเกิด | ป.4 | เทศบาลท่าตูม | 20 | 165 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01044 | เด็กชายชิตพล ประมวล | ป.4 | บ้านดอนหลี่ | 20 | 165 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01106 | เด็กหญิงนิชานันท์ วิทูรย์สินธุ์ | ป.4 | อนุบาลน้ำเพชร | 20 | 165 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01119 | เด็กชายปัญญ บุตรไชย | ป.3 | อนุบาลศรีสะเกษ | 20 | 165 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01153 | เด็กชายภพนิพิฐ แผ่นศิลา | ป.4 | อนุบาลน้ำเพชร | 20 | 165 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01156 | เด็กหญิงภัทราวดี สีหะวงษ์ | ป.4 | อนุบาลน้ำเพชร | 20 | 165 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01166 | เด็กหญิงมนรดา ประจัญบาล | ป.4 | บ้านปราสาทเยอ | 20 | 165 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01200 | เด็กชายสิรวิชญ์ รัตนวัน | ป.4 | จินดาวิทยาคาร 2 (บ้านหนองศาลา) | 20 | 165 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01001 | เด็กหญิงกชกร สุรวรกานต์ | ป.4 | เทศบาลท่าตูม | 18 | 173 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01023 | เด็กชายกิตธิพัฒน์ พรหมบุตร | ป.4 | เทศบาลท่าตูม | 18 | 173 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01035 | เด็กหญิงจิรัชยา บุญอินทร์ | ป.4 | จินดาวิทยาคาร 2 (บ้านหนองศาลา) | 18 | 173 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01068 | เด็กชายณัฐพัชร์ หรรษาวงค์ | ป.3 | อนุบาลศรีสะเกษ | 18 | 173 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01096 | เด็กชายธีระชัย ศรียะนัย | ป.3 | บ้านหมากเขียบ | 18 | 173 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01104 | เด็กหญิงนันท์นภัส วงษ์สุนทร | ป.3 | อนุบาลทองอุ่น | 18 | 173 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01141 | เด็กหญิงพัทธ์ธีรา ไชยโคตร | ป.3 | มารีวิทยา | 18 | 173 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01170 | เด็กหญิงรมิดา ภูจอมนาค | ป.4 | เทศบาลท่าตูม | 18 | 173 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01212 | เด็กชายอนพัทย์ ไพบูลย์ | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 18 | 173 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01011 | เด็กหญิงกัญญาภัค นามวงค์ | ป.3 | อนุบาลอุทุมพรพิสัย | 16 | 182 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01036 | เด็กหญิงเจริญพร รินโยธา | ป.4 | เทศบาลท่าตูม | 16 | 182 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01057 | เด็กชายณัชฐปกรณ์ ทรงกลด | ป.3 | บ้านท่าคอยนาง | 16 | 182 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01101 | เด็กหญิงนริศรา ทองดีนอก | ป.4 | เทศบาลท่าตูม | 16 | 182 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01114 | เด็กหญิงปพิชญ์ชญาพร บุญพบ | ป.4 | อนุบาลน้ำเพชร | 16 | 182 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01118 | เด็กชายปวรวิช กลำเงิน | ป.3 | บ้านสวาย-สนวน | 16 | 182 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01136 | เด็กหญิงพรพิมล สิทธิโท | ป.3 | บ้านหมากเขียบ | 16 | 182 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01155 | เด็กหญิงภัทรวดี บุญจันทร์ | ป.4 | อนุบาลน้ำเพชร | 16 | 182 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01197 | เด็กชายสิรภัทร ชาลี | ป.4 | อนุบาลน้ำเพชร | 16 | 182 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01203 | เด็กหญิงสุณัฎฐา ชัยพร | ป.4 | เทศบาลท่าตูม | 16 | 182 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01205 | เด็กชายสุรเชษฐ์ แก้วภักดี | ป.3 | บ้านแสนแก้วหนองคูไซ | 16 | 182 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01012 | เด็กหญิงกัญณฐา เพี้ยบุญมาก | ป.3 | มารีวิทยา | 14 | 193 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01075 | เด็กหญิงดวงพร การบรรจง | ป.3 | บ้านหมากเขียบ | 14 | 193 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01093 | เด็กหญิงธันย์ชนก นาจำปา | ป.3 | อนุบาลศรีสะเกษ | 14 | 193 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01172 | เด็กชายฤทธิชัย ศรีสง่า | ป.3 | บ้านหมากเขียบ | 14 | 193 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01062 | เด็กหญิงณัฐธภา พันขด | ป.3 | บ้านหมากเขียบ | 12 | 197 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01064 | เด็กหญิงณัฐธิดา วรรณา | ป.3 | อนุบาลศรีสะเกษ | 12 | 197 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01067 | เด็กหญิงณัฐนิชา สุธารส | ป.3 | บ้านหมากเขียบ | 12 | 197 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01069 | เด็กชายณัฐภัทร นามวงค์ | ป.3 | อนุบาลศรีสะเกษ | 12 | 197 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01078 | เด็กหญิงตรีทิพยนิภา ดาวเรือง | ป.4 | บ้านส้มป่อยวิทยาเสริม | 12 | 197 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01220 | เด็กชายอิศรานุวัฒน์ โตตุ่นหมื่นไวย์ | ป.4 | เทศบาลท่าตูม | 12 | 197 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01055 | เด็กหญิงณสิริ บำรุงเพชร | ป.3 | อนุบาลศรีสะเกษ | 11 | 203 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01090 | เด็กหญิงธัญชิดา ธิวาพัฒน์ | ป.4 | บ้านหมากเขียบ | 10 | 204 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01179 | เด็กชายวชิราวุธ ฝ่ายเทศ | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 10 | 204 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 3-4 | 01002 | เด็กหญิงกนิษฐา มณีวงษ์ | ป.4 | อนุบาลน้ำเพชร | 8 | 206 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02359 | เด็กชายวรัญญู ยุกต์วัฒนพงศ์ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 93 | 1 | ชนะเลิศ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02069 | เด็กหญิงจิณัฐตา ศรีฐาน | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 92 | 2 | รองชนะเลิศอันดับ 1 | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02248 | เด็กชายปิติ ขันทะวัตร์ | ป.6 | อนุบาลอุบลราชธานี | 87 | 3 | รองชนะเลิศอันดับ 2 | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02076 | เด็กหญิงจิรภิญญา นาคกระโทก | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 86 | 4 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02041 | เด็กหญิงกานต์พิชชา ไชยช่วย | ป.5 | อนุบาลยโสธร | 84 | 5 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02266 | เด็กหญิงพรปวีณ์ อินทรวงษ์โชติ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 83 | 6 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02338 | เด็กชายรชต สัมพันธ์ประเสริฐ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 83 | 6 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02074 | เด็กชายจิตติพัฒน์ แสงจันทร์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 82 | 8 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02367 | เด็กหญิงวารุรินทร์ สัจจะวรรณคุณ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 81 | 9 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02324 | เด็กชายภูวณัฎฐ์ ตรีนาจ | ป.6 | อนุบาลร้อยเอ็ด | 79 | 10 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02049 | เด็กหญิงกุมุทมาส วราพุฒ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 77 | 11 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02055 | เด็กชายเกื้อ เรืองเกียรติกุล | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 76 | 12 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02190 | เด็กชายธีธัช จอมเกล้า | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 73 | 13 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02422 | เด็กหญิงอมลรัตน์ อนันตสมบูรณ์ | ป.6 | อนุบาลสุรินทร์ | 72 | 14 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02404 | เด็กหญิงสู่ขวัญ ศรีเสริม | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 72 | 15 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02424 | เด็กหญิงอรณิชชา เนตรน้อย | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 72 | 15 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02430 | เด็กชายอรุษ พัทธวิภาส | ป.6 | อนุบาลสุรินทร์ | 70 | 17 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02237 | เด็กชายปัณญ์ นิชานนท์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 68 | 18 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02355 | เด็กชายวรภพ เติบจันทึก | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 67 | 19 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02318 | เด็กชายภูรวิชช์ วันทรวง | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 66 | 20 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02087 | เด็กหญิงชญานิศ สุ่มมาตย์ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 64 | 21 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02241 | เด็กชายปัณณวิชญ์ กาเมือง | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 64 | 21 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02370 | เด็กชายวุฒิภัทร ชิณวงษ์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 64 | 23 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02096 | เด็กชายชวิน ทิศาปาโมกข์พิพัฒน์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 63 | 24 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02219 | เด็กหญิงปณัฏฎา รัตนวงศ์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 61 | 25 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02123 | เด็กหญิงณัชชา เมธาชัยศิษฎ์ | ป.4 | อนุบาลสุรินทร์ | 60 | 26 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02418 | เด็กชายอภิวิชย์ ชิณกธรรม | ป.6 | อนุบาลอุบลราชธานี | 60 | 27 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02192 | เด็กชายธีรกานต์ พิมพ์สาร | ป.6 | เทศบาลท่าตูม | 59 | 28 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02009 | เด็กชายกรณัฐ ปิดพยันต์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 58 | 29 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02027 | เด็กชายก้องกิดากร อินทอง | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 58 | 30 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02085 | เด็กหญิงชญาดา เติมวินิจกุล | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 58 | 30 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02115 | เด็กชายณฐภัทร ทองตันวรภัทร | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 58 | 30 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02013 | เด็กหญิงกฤชอร พัฒนศุภวานิช | ป.4 | อนุบาลสุรินทร์ | 57 | 33 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02207 | เด็กชายนิติธร ทานกระโทก | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 57 | 33 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02186 | เด็กหญิงธัญพร จรัสดำรงค์วัฒน์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 57 | 35 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02383 | เด็กชายศุภากร พัฒนศุภวานิช | ป.4 | อนุบาลสุรินทร์ | 56 | 36 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02299 | เด็กหญิงแพรวประภัสสร ศรีนาม | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 56 | 37 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02308 | เด็กหญิงภัทรปภา คูณวงษ์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 55 | 38 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02264 | เด็กชายพชร วันสุดล | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 55 | 39 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02151 | เด็กหญิงณิชาพัชร์ อารีย์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 54 | 40 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02382 | เด็กหญิงศิริชญากานต์ เลากิจวิรุฬห์ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 54 | 40 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02145 | เด็กหญิงณัฐรินีย์ เมืองไทย | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 54 | 42 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02176 | เด็กชายธนิก โพธิ์ทอง | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 53 | 43 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02210 | เด็กชายบดินทร์ เหลาคม | ป.6 | เทศบาลท่าตูม | 53 | 43 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02391 | เด็กหญิงสิรินันต์ โอษะคลัง | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 53 | 43 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02006 | เด็กหญิงกนกลดา สมพงษ์ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 53 | 46 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02025 | เด็กชายกวินภพ แข่งขัน | ป.5 | สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ | 52 | 47 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02385 | เด็กชายสถาปนา วงค์ละคร | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 52 | 47 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02224 | เด็กหญิงปภาดา ไนยะกูล | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 52 | 49 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02168 | เด็กชายธนเดช นามแก้ว | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 51 | 50 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02300 | เด็กชายโพธิ์พัชระ คงสวัสดิ์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 50 | 51 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02343 | เด็กหญิงรักษา สังข์ศักดา | ป.6 | เทศบาลท่าตูม | 50 | 51 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02438 | เด็กชายอินทัช โพธิ์ชะอุ่ม | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 50 | 51 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02435 | เด็กหญิงอาภาสิริ รักไทยแสนทวี | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 49 | 54 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02068 | เด็กหญิงจิณห์นิภาห์ เจ็งตระกูล | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 48 | 55 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02134 | เด็กชายณัฐชนน ศรีสุธรรม | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 48 | 55 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02211 | เด็กชายบวรวิทย์ ขันธุลา | ป.6 | เทศบาลท่าตูม | 48 | 55 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02070 | เด็กหญิงจิดาภา รัตนะโสภา | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 48 | 58 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02032 | เด็กหญิงกัญญ์วรรธ อิฐรัตน์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 47 | 59 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02007 | เด็กหญิงกนกอร คำภิรมย์ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 46 | 60 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02062 | เด็กชายคับคุณ โยธิคาร์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 46 | 60 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02114 | เด็กชายณชพล พูลทา | ป.6 | อนุบาลวัดพระโต | 46 | 60 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02259 | เด็กหญิงเปมิกา นาคผ่อง | ป.5 | อนุบาลอุทุมพรพิสัย | 46 | 60 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02386 | เด็กชายสหมงคล เสงี่ยม | ป.6 | เทศบาลท่าตูม | 46 | 60 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02138 | เด็กหญิงณัฐณิชา จันทะนนตรี | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 46 | 65 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02183 | เด็กหญิงธัญชนก ประพาฬ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 46 | 65 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02445 | เด็กหญิงชญานิศา คำตัน | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 45 | 67 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02082 | เด็กหญิงจิราพร สุขศรี | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 45 | 68 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02229 | เด็กชายประวีร์ บัวชุม | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 45 | 68 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02255 | เด็กหญิงปุญธีรา พงษ์เพชร | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 45 | 68 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02166 | เด็กชายธนดล มครนันท์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 44 | 71 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02390 | เด็กชายสิรภัค ตรีภูริเดช | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 44 | 71 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02047 | เด็กชายกีรติ กะนะหาวงศ์ | ป.4 | อนุบาลอุบลราชธานี | 44 | 73 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02160 | เด็กหญิงทิตฐิตาภรณ์ นามวงศ์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 44 | 73 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02197 | เด็กหญิงนภชนก อรรคบุตร | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 44 | 73 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02231 | เด็กชายปราณนต์ วงศ์วรรณกิจ | ป.6 | มารีวิทยา | 44 | 73 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02254 | เด็กหญิงปุญญาดา วรฉัตร | ป.5 | เทศบาล 2 สามัคคีวัฒนา | 44 | 73 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02008 | เด็กหญิงกมลวรรณ เนาวบุตร | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 43 | 78 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02181 | เด็กหญิงธัชชนันท์ ช่วงสกุล | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 43 | 78 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02220 | เด็กชายปพนธีฑ์ สุขศรี | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 43 | 78 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02381 | เด็กชายศิริ สุวรรณศิริ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 43 | 78 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02394 | เด็กหญิงสิริรัตน์ ตุลาดิลก | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 43 | 78 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02408 | เด็กชายอณาวิล พรหมบุตร | ป.6 | เทศบาลท่าตูม | 43 | 78 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02071 | เด็กหญิงจิดาภา ทองสูบ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 42 | 84 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02281 | เด็กหญิงพิชชานันท์ อัครเกศสกุล | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 42 | 84 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02415 | เด็กชายอนุพันธ์ วงศ์ภักดี | ป.6 | มารีวิทยา | 42 | 84 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02125 | เด็กชายณัชธฤต ทองไชย | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 41 | 87 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02157 | เด็กชายทนุธรรม ขันตี | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 41 | 87 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02180 | เด็กชายธัชกร ธรณ์ธันยทรัพย์ | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 41 | 87 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02235 | เด็กชายปัญญวัต เทียบสิทธิคุณ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 41 | 87 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02261 | เด็กชายพงศ์พิพัทธ์ ไพรสินธุ์ | ป.6 | เทศบาลท่าตูม | 41 | 87 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02342 | เด็กหญิงรวินท์นิภา วราพุฒธนันท์กุล | ป.6 | อนุบาลน้ำเพชร | 41 | 87 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02441 | เด็กหญิงไอลดา เปี่ยมจาด | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 41 | 87 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02019 | เด็กชายกฤษฎาพงษ์ บานไม่รู้โรย | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 40 | 94 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02050 | เด็กหญิงกุลจิรา พิมพ์แก้ว | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 40 | 94 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02063 | เด็กชายคุณานนท์ พันธ์ภักดี | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 40 | 94 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02209 | เด็กหญิงนุชรดา เลขาวิวัชกุล | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 40 | 94 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02295 | เด็กหญิงพุทธิวรรณ บำรุง | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 40 | 94 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02296 | เด็กหญิงพุริตา ทองนิมิตร | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 40 | 94 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02399 | เด็กชายสุทธิพจน์ สืบสายพรหม | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 40 | 94 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02139 | เด็กชายณัฐเณศร์ ธนันท์จิระกุล | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 39 | 101 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02045 | เด็กชายกิตติพัฒน์ ไชยมณี | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 39 | 102 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02215 | เด็กหญิงบุญญาภา ศรีสวัสดิ์ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 39 | 102 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02294 | เด็กชายพุทธวัตน์ ทองจันทร์ | ป.6 | อนุบาลกันทรารมย์ | 39 | 102 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02436 | เด็กหญิงอิงฟ้า รัตนปหาด | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 39 | 102 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02094 | เด็กชายชยานนท์ เถระพันธ์ | ป.6 | มารีวิทยา | 38 | 106 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02036 | เด็กชายกันตินันท์ พบลาภ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 38 | 107 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02169 | เด็กหญิงธนพร เจนทำโรง | ป.6 | อนุบาลอุทุมพรพิสัย | 38 | 107 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02262 | เด็กชายพงศ์พิศิษฏ์ โสพันธ์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 38 | 107 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02413 | เด็กชายอนันตโชค สีดาทอง | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 38 | 107 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02285 | เด็กหญิงพิชญาวี ผิวอ่อน | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 37 | 111 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02298 | เด็กหญิงเพ็ญพิชชา ศรีหะจันทร์ | ป.5 | อนุบาลอุทุมพรพิสัย | 37 | 111 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02316 | เด็กชายภูมิธเนศ พันธ์ขาว | ป.5 | อนุบาลอุทุมพรพิสัย | 36 | 113 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02317 | เด็กชายภูมิพัฒน์ บัวสิริพงษ์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 36 | 113 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02018 | เด็กชายกฤติน พุทธรักษา | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 36 | 115 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02118 | เด็กชายณธกร อุ้มอุราน | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 36 | 115 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02119 | เด็กชายณภัทร ผลบุญ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 36 | 115 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02132 | เด็กหญิงณัฐกานต์ แก้วพวง | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 36 | 115 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02195 | เด็กชายธีรวัชร์ อุดมกิจอารีย์ | ป.6 | มารีวิทยา | 36 | 115 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02234 | เด็กชายปัณณ์ ศรีเมือง | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 36 | 115 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02330 | เด็กชายมาฆบุรณมี ศรีนามะ | ป.5 | อนุบาลอุทุมพรพิสัย | 36 | 115 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02406 | เด็กหญิงหทัยกานจน์ แผ่นศิลา | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 36 | 115 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02419 | เด็กหญิงอภิสรา ตรีไตรสิทธิ์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 36 | 115 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02038 | เด็กหญิงกัลย์สุดา โสภาพันธ์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 35 | 124 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02105 | เด็กชายชุติเทพ ศรีวงศ์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 35 | 124 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02249 | เด็กหญิงปิยธิดา เถาว์รินทร์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 35 | 124 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02354 | เด็กชายวรธน บุญตนัย | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 35 | 124 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02432 | เด็กชายอัครพนธ์ พันธ์ขาว | ป.5 | มารีวิทยา | 35 | 124 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02077 | เด็กหญิงจิรภิญญานันท์ ปัดถา | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 34 | 129 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02146 | เด็กหญิงณัฐวรรณ สุภเลิศ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 34 | 129 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02257 | เด็กหญิงปุณยานุช กระดานพล | ป.6 | มารีวิทยา | 34 | 129 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02304 | เด็กหญิงภัควลัญชญ์ ธรรมสา | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 34 | 129 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02315 | เด็กชายภูตะวัน โสมทอง | ป.5 | อนุบาลน้ำเพชร | 34 | 129 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02350 | เด็กชายวชิราภรณ์ ราชบัญดิษฐ์ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 34 | 129 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02371 | เด็กชายวุฒิภัทร สิงห์พรชัยพานิช | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 34 | 129 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02392 | เด็กหญิงสิริยากรณ์ ชัยรัตน์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 34 | 129 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02022 | เด็กชายกวี เพี้ยบุญมาก | ป.5 | มารีวิทยา | 33 | 137 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02165 | เด็กชายธนกฤต แก้วพูล | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 33 | 137 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02356 | เด็กหญิงวรรณนิภา จิตมั่น | ป.6 | อนุบาลอุทุมพรพิสัย | 33 | 137 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02407 | เด็กหญิงหนึ่งฤทัย เทพาคำ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 33 | 137 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02411 | เด็กหญิงอธิชา แสวงผล | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 33 | 137 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02414 | เด็กชายอนาวินทร์ คำล้าน | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 33 | 137 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02035 | เด็กหญิงกัญญาพัชร พิกุลสด | ป.6 | บ้านน้ำคำ | 32 | 143 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02030 | เด็กหญิงกัญญณัช บำรุงธนรัชต์ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 32 | 144 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02046 | เด็กชายกิตติภูมิ ศรีศิลปกร | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 32 | 144 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02057 | เด็กหญิงขวัญข้าว พิมพ์สิงห์ | ป.5 | เทศบาลท่าตูม | 32 | 144 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02095 | เด็กชายชวัลวิทย์ ลำดวน | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 32 | 144 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02153 | เด็กหญิงณิชาภา สรรพศรี | ป.6 | บ้านละทาย | 32 | 144 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02213 | เด็กชายปุญญกร แก้วภักดี | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 32 | 144 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02216 | เด็กหญิงเบญญาภา ประสงค์สุข | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 32 | 144 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02245 | เด็กชายปารมี ปุณณาจุติกา | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 32 | 144 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02302 | เด็กหญิงภวรัญชน์ วันสุดล | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 32 | 144 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02303 | เด็กหญิงภัคณัฏฐ์ พันธีรโรจน์ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 32 | 144 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02311 | เด็กหญิงภัทรวดี พาที | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 32 | 144 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02323 | เด็กชายภูรี สุขจิตร | ป.6 | .อนุบาลศรีสะเกษ | 32 | 144 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02084 | เด็กหญิงฉัตรสุดา พงษ์ธนู | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 31 | 156 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02214 | เด็กหญิงบุญญาพร บุญเหลือ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 31 | 156 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02384 | เด็กชายเศรษฐวิชย์ บุญเฟื่องฟู | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 31 | 156 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02247 | เด็กหญิงปาลิดา ปล้องอ้อย | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 30 | 159 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02269 | เด็กหญิงพรรณรมณ ชาลี | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 30 | 159 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02060 | เด็กชายคณิศร จันทรา | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 30 | 161 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02091 | เด็กหญิงชนันณ์ชิฎา สังข์เกิด | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 30 | 161 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02102 | เด็กหญิงชัญญานุช มาพร | ป.6 | บ้านปราสาทเยอ | 30 | 161 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02110 | เด็กหญิงญาณิดา แสวงสาย | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 30 | 161 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02143 | เด็กหญิงณัฐนรี กะการดี | ป.5 | เทศบาลท่าตูม | 30 | 161 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02167 | เด็กชายธนดล นันทวงษ์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 30 | 161 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02270 | เด็กชายพรรษวุฒิ สุรนารถ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 30 | 161 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02275 | เด็กหญิงพัชรี บุญศิริษานนท์ | ป.6 | มารีวิทยา | 30 | 161 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02291 | เด็กชายพีรเดช ยาศรี | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 30 | 161 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02293 | เด็กชายพุฒิพงศ์ พรมศรี | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 30 | 161 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02332 | เด็กหญิงมิซากิ ชิโอโนยะ | ป.5 | ยางชุมน้อย(หน่วยคุรุราษฎร์รังสรรค์) | 30 | 161 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02437 | เด็กชายอิทธิพัทธ์ จันทะคุณ | ป.6 | บ้านหมากเขียบ | 30 | 161 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02067 | เด็กหญิงจิณณพัต ศรีมาศ | ป.6 | ขุขันธ์วิทยา | 29 | 173 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02335 | เด็กหญิงยลรดา อินทร์โสม | ป.5 | อนุบาลดำรงราชานุสรณ์ | 29 | 173 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02380 | เด็กหญิงศิรภัสสร วงษ์ทรัพย์ | ป.5 | เทศบาลท่าตูม | 28 | 175 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02029 | เด็กหญิงกัญญ์ชิสา สุริโย | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 28 | 176 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02033 | เด็กหญิงกัญญาณัฐ คำเหมา | ป.6 | มารีวิทยา | 28 | 176 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02054 | เด็กหญิงกุลิสรา ศิริบูรณ์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 28 | 176 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02099 | เด็กหญิงชัญญาณัฎฐ์ ทองชมภู | ป.5 | มารีวิทยา | 28 | 176 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02104 | เด็กชายชินดนัย คำตา | ป.6 | วัดหลวงวิทยา | 28 | 176 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02116 | เด็กหญิงณดา นกหงษ์ | ป.5 | อนุบาลดำรงราชานุสรณ์ | 28 | 176 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02158 | เด็กหญิงทัตชญา ไวทยะเสวี | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 28 | 176 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02161 | เด็กหญิงทิพย์ธิดา โพธิ์ศรี | ป.6 | บ้านหนองโนวิทยา | 28 | 176 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02162 | เด็กหญิงทิพากร จินาพันธ์ | ป.4 | มารีวิทยา | 28 | 176 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02170 | เด็กชายธนพล โสภาภูมิ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 28 | 176 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02171 | เด็กหญิงธนภัทร วันทา | ป.5 | บ้านปราสาทเยอ | 28 | 176 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02240 | เด็กชายปัณณรุจน์ เมธีพิสิษฐ์ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 28 | 176 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02274 | เด็กหญิงพัชราภา แซ่เฉิน | ป.6 | มารีวิทยา | 28 | 176 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02276 | เด็กหญิงพัทธ์ธีรา ทรัพย์มันงาม | ป.6 | มารีวิทยา | 28 | 176 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02305 | เด็กหญิงภัทรชญา ศรีภักดี | ป.6 | ทองขาวคำเขื่อนแก้ว | 28 | 176 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02322 | เด็กชายภูริพัฒน์ วงษ์ศรีม | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 28 | 176 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02360 | เด็กหญิงวราพร นระสิงห์ | ป.6 | อนุบาลวัดพระโต | 28 | 176 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02363 | เด็กหญิงวรินทร์ธิรา ทองยา | ป.6 | เทศบาลท่าตูม | 28 | 176 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02369 | เด็กหญิงวิรากานต์ วรรณแก้ว | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 28 | 176 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02376 | เด็กหญิงศศินัดดา สุนีพัฒน์ | ป.6 | อนุบาลกันทรารมย์ | 28 | 176 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02403 | เด็กหญิงสุวิชาดา เวียงจันดา | ป.6 | มารีวิทยา | 28 | 176 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02425 | เด็กหญิงอรณิชชา วะสุวัช | ป6 | บ้านก่อแสนสำราญสามัคคี | 28 | 176 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02433 | เด็กชายอัฑฒกร อินตะนัย | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 28 | 176 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02444 | เด็กชายภคิน มหาชานนท์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 28 | 176 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02058 | เด็กชายขวัญชัย สมเผ่า | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 27 | 200 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02061 | เด็กชายคมกฤต เกษอินทร์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 27 | 200 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02065 | เด็กชายจารุวัฒน์ ทองใบ | ป.5 | มารีวิทยา | 27 | 200 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02098 | เด็กหญิงชัญญา เต้นปักษี | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 27 | 200 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02101 | เด็กหญิงชัญญานุช พรหมดี | ป.5 | เมืองศรีสะเกษ | 27 | 200 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02120 | เด็กชายณภัทร รักผลดี | ป.5 | บ้านหมากเขียบ | 27 | 200 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02199 | เด็กหญิงนรัฐฐา เชิดชูสุวรรณ | ป.6 | .อนุบาลศรีสะเกษ | 27 | 200 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02326 | เด็กชายภูสิงห์ ผาคำ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 27 | 200 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02401 | เด็กหญิงสุภาพร จันทร์พราว | ป.6 | มารีวิทยา | 27 | 200 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02428 | เด็กชายอรรถวิทย์ อินทร์คำ | ป.6 | วัดหลวงวิทยา | 27 | 200 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02003 | เด็กหญิงกนกนาถ เสาเวียง | ป.5 | อนุบาลน้ำเพชร | 26 | 210 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02005 | เด็กชายกนกพล บุญรินทร์ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 26 | 210 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02023 | เด็กชายกวินภพ เล็กเจริญ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 26 | 210 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02109 | เด็กหญิงญชิดา พงษ์พิมาย | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 26 | 210 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02126 | เด็กหญิงณัฎฐฎาพร ยงกุล | ป.6 | บ้านหอยสะเดาพัฒนา | 26 | 210 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02141 | เด็กหญิงณัฐธิดา ผมพันธ์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 26 | 210 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02152 | เด็กหญิงณิชาภัทร คูณประไพสิทธิ์ | ป.5 | มารีวิทยา | 26 | 210 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02159 | เด็กหญิงทัศนันท์ บุญโย | ป.5 | บ้านปราสาทเยอ | 26 | 210 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02172 | เด็กชายธนาธิป นาจำปา | ป.6 | บ้านหนองนาโพธิ์ | 26 | 210 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02184 | เด็กหญิงธัญชนก สุตะพันธ์ | ป.6 | บ้านโพนเมือง | 26 | 210 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02189 | เด็กหญิงธิดารัตน์ สายหลักคำ | ป.6 | มารีวิทยา | 26 | 210 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02193 | เด็กชายธีรพล สันธนาคร | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 26 | 210 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02202 | เด็กหญิงนฤมล ป้องแก้ว | ป.6 | อนุบาลน้ำเพชร | 26 | 210 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02221 | เด็กหญิงปพิชญา ทองสังข์ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 26 | 210 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02223 | เด็กชายปภังกร พุทธรักษา | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 26 | 210 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02227 | เด็กหญิงประทุมมา รักชาติ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 26 | 210 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02278 | เด็กชายพัทธพล สาระทา | ป.6 | อนุบาลอุทุมพรพิสัย | 26 | 210 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02284 | เด็กหญิงพิชญาภา ศิริการ | ป.6 | บ้านหมากเขียบ | 26 | 210 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02321 | เด็กชายภูริพัฒน์ พรหมภา | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 26 | 210 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02364 | เด็กหญิงวรินทร์ยาทิพย์ โพธิ์โสภา | ป.5 | มารีวิทยา | 26 | 210 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02366 | เด็กชายวัชรพงศ์ โยธี | ป.5 | บ้านปราสาทเยอ | 26 | 210 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02372 | เด็กหญิงศญมล เรืองกุล | ป.5 | มารีวิทยา | 26 | 210 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02426 | เด็กหญิงอรปรียา ใจดี | ป.5 | บ้านหมากเขียบ | 26 | 210 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02443 | เด็กหญิงศศิกานต์ ประทุมชัย | ป.6 | หนองโนวิทยา | 26 | 210 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02113 | เด็กชายฐิวัช พันแสน | ป.6 | .อนุบาลศรีสะเกษ | 25 | 234 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02344 | เด็กหญิงรัตนมณี วงค์สีลา | ป.6 | มารีวิทยา | 25 | 234 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02389 | เด็กชายสิทธิพงษ์ นามแสง | ป.6 | จินดาวิทยาคาร 2 (บ้านหนองศาลา) | 25 | 234 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02402 | เด็กหญิงสุวภัทร หนองหงอก | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 25 | 234 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02014 | เด็กหญิงกฤชอร ไชยสนาม | ป.6 | บ้านหมากเขียบ | 24 | 238 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02015 | เด็กชายกฤตภัค ยอดใส | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 24 | 238 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02026 | เด็กชายกษม ประทุมเทศ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 24 | 238 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02056 | เด็กชายเกื้อชาติ บุญประดิษฐ์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 24 | 238 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02080 | เด็กหญิงจิรัชยา ประชุมพันธ์ | ป.5 | อนุบาลทองขาว | 24 | 238 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02103 | เด็กชายชัยภัทร รัตนวัน | ป.5 | จินดาวิทยาคาร 2 (บ้านหนองศาลา) | 24 | 238 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02107 | เด็กหญิงชุติพัสตร์ ทับแก้ว | ป.5 | เทศบาลท่าตูม | 24 | 238 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02133 | เด็กชายณัฐกิตติ์ พิมพะสอน | ป.6 | บ้านหมากเขียบ | 24 | 238 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02136 | เด็กหญิงณัฐณิชา พรมสมบัติ | ป.5 | มารีวิทยา | 24 | 238 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02154 | เด็กหญิงดวงใจ โยธี | ป.6 | บ้านปราสาทเยอ | 24 | 238 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02194 | เด็กหญิงธีรยา ขันทอง | ป.5 | บ้านปราสาทเยอ | 24 | 238 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02225 | เด็กหญิงปภาวรินทร์ โรจน์ธีรวนิช | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 24 | 238 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02230 | เด็กหญิงปรัชญาภรณ์ บุญเชิด | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 24 | 238 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02239 | เด็กหญิงปัณณพร คำดำ | ป.5 | จินดาวิทยาคาร 2 (บ้านหนองศาลา) | 24 | 238 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02243 | เด็กหญิงปานชนก อิ่มรัตน์ | ป.6 | อนุบาลวัดพระโต | 24 | 238 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02244 | เด็กหญิงปารมี เสียงเย็น | ป.6 | มารีวิทยา | 24 | 238 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02287 | เด็กหญิงพิมพ์ลภัส พิมพัก | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 24 | 238 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02347 | เด็กหญิงโรสรินทร์ วิลาศคัมภีร์ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 24 | 238 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02362 | เด็กหญิงวริญรดา แสงนอก | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 24 | 238 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02373 | เด็กชายศรีภูมิลักษณ์ ศรีหวาด | ป.6 | บ้านนาวา | 24 | 238 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02378 | เด็กชายศักดินนท์ ทัศราช | ป.6 | มารีวิทยา | 24 | 238 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02397 | เด็กหญิงสุชานันท์ เหล่าพิพัฒน์กุล | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 24 | 238 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02398 | เด็กหญิงสุชาวลัญช์ เรืองฐิติรักษ์ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 24 | 238 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02416 | เด็กชายอภิณพ ป้องสอน | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 24 | 238 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02431 | เด็กชายอัครพนธ์ ทองทั่ว | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 24 | 238 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02072 | เด็กหญิงจิดาภา รังษี | ป.6 | จะกงวิทยา | 23 | 263 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02228 | เด็กหญิงประภัสสร ค่องอ้อย | ป.6 | มารีวิทยา | 23 | 263 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02420 | เด็กชายอมรเทพ นาอุดม | ป.6 | บ้านหมากเขียบ | 23 | 263 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02010 | เด็กชายกรวิชญ์ ศรีทานี | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 22 | 266 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02017 | เด็กชายกฤติธี เนตรจันทร์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 22 | 266 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02028 | เด็กชายก้องภพ จันทร์หอม | ป.6 | บ้านก่อแสนสำราญสามัคคี | 22 | 266 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02053 | เด็กหญิงกุลปรียา ทาโสม | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 22 | 266 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02078 | เด็กชายจิรวัฒน์ บุญเฮ้า | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 22 | 266 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02079 | เด็กหญิงจิรัชยา ปานเลิศ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 22 | 266 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02092 | เด็กชายชนันธร ธรสาธิตกุล | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 22 | 266 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02100 | เด็กหญิงชัญญานุช รองสุพรรณ | ป.5 | มารีวิทยา | 22 | 266 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02106 | เด็กชายชุติพนธ์ สมาน | ป.6 | มารีวิทยา | 22 | 266 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02127 | เด็กหญิงณัฏฐ์ชุดา โพธิ์เบี้ยว | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 22 | 266 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02128 | เด็กหญิงณัฏฐธิดา พิมลนอก | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 22 | 266 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02135 | เด็กหญิงณัฐชา วรรณา | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 22 | 266 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02148 | เด็กชายณัฐวุติ จันทอง | ป.6 | บ้านดอนหลี่ | 22 | 266 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02150 | เด็กหญิงณิชชาภัทร ดุลย์สุข | ป.5 | วาณิชย์นุกูล | 22 | 266 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02177 | เด็กหญิงธนิดา งามวิลัย | ป.6 | บ้านก้านเหลือง | 22 | 266 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02201 | เด็กหญิงนฤภร จันครา | ป.5 | เมืองศรีสะเกษ | 22 | 266 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02217 | เด็กชายปกรณ์ เจียรพสุอนนตุ์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 22 | 266 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02263 | เด็กชาย พงษ์ปกรณ์ เขตสกุล | ป.6 | อนุบาลวัดพระโต | 22 | 266 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02279 | เด็กชายพัธพล ทองภาพ | ป.5 | บ้านแต้ (ประชาบำรุง) | 22 | 266 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02307 | เด็กหญิงภัทรนันท์ ในทอง | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 22 | 266 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02327 | เด็กหญิงภูสุดา เพราะพืช | ป.6 | อนุบาลวัดพระโต | 22 | 266 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02339 | เด็กชายรณกร พิพัฒน์เยาว์กุล | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 22 | 266 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02349 | เด็กชายวชิรวิชญ์ จันครา | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 22 | 266 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02353 | เด็กหญิงวรทยา โยธี | ป.5 | บ้านปราสาทเยอ | 22 | 266 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02358 | เด็กหญิงวรัญญา ถุนกระโทก | ป.6 | บ้านโพนเมือง | 22 | 266 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02365 | เด็กหญิงวริษรดา ทาหาญ | ป.6 | มารีวิทยา | 22 | 266 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02379 | เด็กหญิงศันสนีย์ สุรรักษ์ | ป.5 | มารีวิทยา | 22 | 266 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02400 | เด็กหญิงสุภาจิรา ครองยุท | ป.6 | บ้านก่อแสนสำราญสามัคคี | 22 | 266 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02409 | เด็กชายอดิศร สิโลรัตน์ | ป.5 | บ้านหมากเขียบ | 22 | 266 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02434 | เด็กหญิงอันนา ดวงปากดี | ป.6 | อนุบาลกันทรารมย์ | 22 | 266 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02130 | เด็กหญิงณัฏฐา วาภพ | ป.4 | อนุบาลอุบลราชธานี | 21 | 296 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02313 | เด็กหญิงภิญญาพัชญ์ อินทร์ขาว | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 21 | 296 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02368 | เด็กหญิงวิมนลักษณ์ ธัญญารักษ์ | ป.6 | บ้านหมากเขียบ | 21 | 296 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02021 | เด็กหญิงกฤษอร ชูเลิศ | ป.6 | มารีวิทยา | 20 | 299 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02031 | เด็กหญิงกัญญณัฎฐ์ สุขเกษม | ป.6 | มารีวิทยา | 20 | 299 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02034 | เด็กหญิงกัญญาณัฐ พรหมบุตร | ป.5 | เทศบาลท่าตูม | 20 | 299 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02040 | เด็กหญิงกานต์นภัส โภคทรัพย์ | ป.5 | มารีวิทยา | 20 | 299 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02042 | เด็กหญิงกานต์พิชชา นามวงศ์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 20 | 299 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02059 | เด็กชายเขมณัฏฐ์ เงินดี | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 20 | 299 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02097 | เด็กชายชัชนันท์ อโนพันธ์ | ป.5 | บ้านหมากเขียบ | 20 | 299 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02111 | เด็กชายญาธิป จันดาปราบ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 20 | 299 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02112 | เด็กชายฐาปนะ นางวงษ์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 20 | 299 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02121 | เด็กชายณภัทรพล คันศร | ป.6 | อนุบาลอุทุมพรพิสัย | 20 | 299 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02131 | เด็กชายณฐกฤต ขุมเงิน | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 20 | 299 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02140 | เด็กหญิงณัฐธันยา กระแสโสม | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 20 | 299 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02179 | เด็กหญิงธวลิดากรณ์ ทองพูน | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 20 | 299 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02182 | เด็กหญิงธัญชนก สมคะเน | ป.6 | บ้านก่อแสนสำราญสามัคคี | 20 | 299 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02204 | เด็กหญิงนันท์นภัส ตังสกุล | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 20 | 299 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02206 | เด็กหญิงนารา ธนพิพัฒน์พงษ์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 20 | 299 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02242 | เด็กหญิงปัทมพร จุมนอก | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 20 | 299 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02246 | เด็กหญิงปาริตา ขันทอง | ป.5 | บ้านปราสาทเยอ | 20 | 299 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02272 | เด็กชายพฤทธิพร โพธิ์คง | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 20 | 299 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02290 | เด็กหญิงพีรดา ประยูรเจริญ | ป.6 | อนุบาลกันทรารมย์ | 20 | 299 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02309 | เด็กชายภัทรพล เกษวิยะการ | ป.6 | มารีวิทยา | 20 | 299 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02325 | เด็กชายภูวิศ ปัญญาทอง | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 20 | 299 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02331 | เด็กหญิงมาติกา แต้มศรี | ป.6 | มารีวิทยา | 20 | 299 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02348 | เด็กหญิงวชิรญา บุญสร้อย | ป.6 | อนุบาลกันทรารมย์ | 20 | 299 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02393 | เด็กหญิงสิริรัตน์ ศรีนนท์ | ป.5 | มารีวิทยา | 20 | 299 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02405 | เด็กชายเสฎฐวุฒิ คิงคำ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 20 | 299 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02412 | เด็กชายอนันดา เรืองทา | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 20 | 299 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02417 | เด็กชายอภิวิชญ์ สิทธิโชคสกุลชัย | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 20 | 299 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02421 | เด็กหญิงอมรรัตน์ วิเศษชาติ | ป.6 | อนุบาลอุทุมพรพิสัย | 20 | 299 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02423 | เด็กหญิงอรจิรา กวยรักษา | ป.6 | บ้านก่อแสนสำราญสามัคคี | 20 | 299 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02427 | เด็กหญิงอรไพลิน จีรุพันธ์ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 20 | 299 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02043 | เด็กชายกิตติทัศน์ พรมโพธิน | ป.6 | .อนุบาลศรีสะเกษ | 19 | 330 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02185 | เด็กหญิงธัญญลักษณ์ นันคะเกิดกุล | ป.5 | มารีวิทยา | 19 | 330 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02282 | เด็กหญิงพิชชาพร ศรีบุญเรือง | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 19 | 330 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02395 | เด็กหญิงสุกาญจน์ชญา อร่ามเรือง | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 19 | 330 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02052 | เด็กชายกุลธร จันทร์คำ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 18 | 334 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02075 | เด็กชายจิรภัทร ภูมิชัย | ป.5 | บ้านท่าคอยนาง | 18 | 334 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02088 | เด็กหญิงชนม์ณกานต์ เสนาคำ | ป.6 | มารีวิทยา | 18 | 334 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02108 | เด็กชายไชยวัฒน์ ลาภูธร | ป.5 | มารีวิทยา | 18 | 334 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02174 | เด็กหญิงธนาวรรณ ตันทวุทธ | ป.5 | อนุบาลอุทุมพรพิสัย | 18 | 334 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02178 | เด็กหญิงธนิสร บุญสุข | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 18 | 334 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02196 | เด็กชายนพศิลป์ ผลบุญ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 18 | 334 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02198 | เด็กหญิงนภัสวรรณ ดีธงทอง | ป.5 | มารีวิทยา | 18 | 334 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02233 | เด็กหญิงปรีชญา กองวัสสกุลณี | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 18 | 334 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02256 | เด็กชายปุณณัตถ์ สมบัติ | ป.6 | มารีวิทยา | 18 | 334 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02260 | เด็กหญิงไปรยา คำหล้า | ป.5 | มารีวิทยา | 18 | 334 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02265 | เด็กหญิงพรกมล ดั่งเกษี | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 18 | 334 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02271 | เด็กชายพร้อมพงษ์ ปัญญาสิทธิ์ | ป.5 | บ้านหมากเขียบ | 18 | 334 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02306 | เด็กหญิงภัทรดา วรงค์ | ป.5 | อนุบาลน้ำเพชร | 18 | 334 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02310 | เด็กหญิงภัทรวดี ร่วมทวี | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 18 | 334 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02333 | เด็กชายเมธาวิน บุญปัญญา | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 18 | 334 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02346 | เด็กชายโรจนศักดิ์ คำล้นธนิสร์กุล | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 18 | 334 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02351 | เด็กหญิงวณิดา พิทักษา | ป.6 | บ้านหอยสะเดาพัฒนา | 18 | 334 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02387 | เด็กหญิงสาวิตรี บุญเย็น | ป.6 | มารีวิทยา | 18 | 334 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02439 | เด็กชายเอกธวัช วงศ์จอม | ป.6 | บ้านหมากเขียบ | 18 | 334 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02410 | เด็กชายอติวิชช์ อุดมกิจอารีย์ | ป.5 | มารีวิทยา | 17 | 354 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02001 | เด็กหญิงกชกร ภูลสวัสดิ์ | ป.6 | มารีวิทยา | 16 | 355 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02002 | เด็กหญิงกชพร อัมภรัตน์ | ป.5 | บ้านหมากเขียบ | 16 | 355 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02004 | เด็กหญิงกนกพร ทองพันชั่ง | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 16 | 355 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02044 | เด็กชายกิตติพัฒน์ ทุมมี | ป.6 | บ้านหมากเขียบ | 16 | 355 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02051 | เด็กหญิงกุลจิรา จันทร์พลงาม | ป.5 | บ้านปราสาทเยอ | 16 | 355 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02066 | เด็กชายจารุวัฒน์ ชัยบุตดี | ป.6 | บ้านหมากเขียบ | 16 | 355 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02086 | เด็กหญิงชญาดา สีหะวงษ์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 16 | 355 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02129 | เด็กชายณัฏฐศรัณยุ์ นามวงค์ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 16 | 355 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02144 | เด็กหญิงณัฐรส ตามล | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 16 | 355 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02147 | เด็กหญิงณัฐวลัญช์ โสตทิพย์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 16 | 355 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02175 | เด็กชายธนวุฒิ ตันทวุทธ | ป.6 | อนุบาลอุทุมพรพิสัย | 16 | 355 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02188 | เด็กหญิงธันยพร วงษารักษ์ | ป.5 | อนุบาลน้ำเพชร | 16 | 355 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02222 | เด็กชายปภพพน นามวงศ์ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 16 | 355 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02238 | เด็กหญิงปัณณพร อ่อนหวาน | ป.5 | บ้านส้มป่อย(ส้มป่อยวิทยาเสริม) | 16 | 355 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02258 | เด็กหญิงปุณิกา ใจมนต์ | ป.6 | ขุขันธ์วิทยา | 16 | 355 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02268 | เด็กหญิงพรรณชนก สิทธิโท | ป.6 | บ้านหมากเขียบ | 16 | 355 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02297 | เด็กชายพูนทรัพย์ ชมภูวงศ์ | ป.6 | บ้านหมากเขียบ | 16 | 355 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02314 | เด็กชายภูดิส อสิพงษ์ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 16 | 355 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02319 | เด็กชายภูริคุณ ไชยโชติ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 16 | 355 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02334 | เด็กหญิงเมธาวี แหวนหล่อ | ป.6 | มารีวิทยา | 16 | 355 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02337 | เด็กชายยศวริศ อินทะนา | ป.5 | บ้านโพนปลัด | 16 | 355 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02011 | เด็กชายกรวิชญ์ วรรณทวี | ป.6 | มารีวิทยา | 14 | 376 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02090 | เด็กหญิงชนรดี บุญกัณหา | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 14 | 376 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02137 | เด็กหญิงณัฐณิชา ธนาคุณ | ป.6 | มารีวิทยา | 14 | 376 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02203 | เด็กหญิงนวรัตน์ บุญกอง | ป.6 | บ้านก่อแสนสำราญสามัคคี | 14 | 376 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02212 | เด็กชายบัญญพนต์ ศรีสุภาพ | ป.5 | บ้านหมากเขียบ | 14 | 376 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02273 | เด็กชายพศิน โพธิสาร | ป.6 | .อนุบาลศรีสะเกษ | 14 | 376 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02280 | เด็กหญิงพิชชา คำลอย | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 14 | 376 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02328 | เด็กหญิงมนัสนันท์ ณนาวีสำเภาทอง | ป.6 | อนุบาลศรีขรภูมิ | 14 | 376 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02341 | เด็กหญิงรภัสสรณ์ ทองจันทร์ | ป.6 | อนุบาลกันทรารมย์ | 14 | 376 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02377 | เด็กหญิงศศิพรประภา ปาชา | ป.5 | อนุบาลบึงบูรพ์ | 14 | 376 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02122 | เด็กหญิงณฤดี จิระธัมมางกูร | ป.6 | มารีวิทยา | 12 | 386 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02251 | เด็กหญิงปิยะพร สุธาบุญ | ป.6 | มารีวิทยา | 12 | 386 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02252 | เด็กชายปีย์ธณัฐ วงศ์สุพรรณ | ป.5 | มารีวิทยา | 12 | 386 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02361 | เด็กหญิงวราภรณ์ ดวงเสนาะ | ป.6 | มารีวิทยา | 12 | 386 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02388 | เด็กชายสิงหา เจตินัย | ป.6 | อนุบาลวัดพระโต | 12 | 386 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02163 | เด็กชายธงไชย สมบัน | ป.6 | บ้านหมากเขียบ | 10 | 391 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02164 | เด็กชายธนกร โสพิม | ป.6 | มารีวิทยา | 10 | 391 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02200 | เด็กหญิงนราวดี ใหญ่ยิ่ง | ป.6 | บ้านหมากเขียบ | 10 | 391 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02205 | เด็กหญิงนันทิดา สิงห์ทอง | ป.6 | บ้านโพนเมือง | 10 | 391 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02345 | เด็กหญิงรัตนา เลงไทยสงค์ | ป.5 | อนุบาลน้ำเพชร | 10 | 391 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษาปีที่ 5-6 | 02208 | เด็กหญิงนิธิดา อิ่มอก | ป.6 | มารีวิทยา | 6 | 396 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03309 | เด็กหญิงอคัมย์พัชน์ อนันตสมบูรณ์ | ม.1 | สุรวิทยาคาร | 95 | 1 | ชนะเลิศ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03001 | เด็กหญิงกชพร พัฒนศุภวานิช | ม.1 | สุรวิทยาคาร | 94 | 2 | รองชนะเลิศอันดับ 1 | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03007 | เด็กชายกวิน กะนะหาวงศ์ | ม.1 | เบ็ญจะมะมหาราช | 94 | 2 | รองชนะเลิศอันดับ 1 | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03201 | เด็กชายพัสกร สมพงษ์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 93 | 4 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03177 | เด็กชายปิติ ขันทะวัตร์ | ป.6 | อนุบาลอุบลราชธานี | 92 | 5 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03258 | เด็กชายวรัญญู ยุกต์วัฒนพงศ์ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 92 | 5 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03310 | เด็กหญิงอชิรญา ดำริห์ | ม.1 | เวตวันวิทยา | 92 | 5 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03246 | เด็กหญิงรัฐภรณ์ ชิณวงษ์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 92 | 8 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03146 | เด็กหญิงนวพร วุฒิยาสาร | ม.1 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 91 | 9 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03223 | เด็กชายภคิน สินแสงทอง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 91 | 9 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03289 | เด็กชายศุภวิชญ์ ยุกต์วัฒนพงศ์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 89 | 11 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03144 | เด็กชายนลภัต เพียรพยุห์เขตต์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 87 | 12 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03225 | เด็กชายภัทรดนัย ปัญญาคม | ม.1 | เบ็ญจะมะมหาราช | 87 | 12 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03050 | เด็กชายจิรทีปต์ สิทธิคำ | ม.1 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 85 | 14 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03281 | เด็กชายศิวกร หนองกก | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 84 | 15 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03047 | เด็กชายจิตติพัฒน์ แสงจันทร์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 82 | 16 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03249 | เด็กหญิงลดา ธนภัทรรุ่งโรจน์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 82 | 17 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03261 | เด็กชายวรินทร พบลาภ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 81 | 18 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03226 | เด็กหญิงภัทรมน สุริยะฉัตร | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 81 | 19 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03063 | เด็กชายชรัชวิช เลขาวิวัชกุล | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 80 | 20 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03005 | เด็กชายกฤตวัฒน์ จองบุญวัฒนา | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 79 | 21 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03077 | เด็กชายฐปนวัฒน์ วรรณทอง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 78 | 22 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03320 | เด็กชายอภิวิชย์ ชิณกธรรม | ป.6 | อนุบาลอุบลราชธานี | 78 | 23 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03093 | เด็กหญิงณัฐนันท์ สีหะวงษ์ | ม.1 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 77 | 24 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03229 | เด็กหญิงภาพตะวัน ชิดชม | ม.1 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 76 | 25 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03034 | เด็กหญิงข้าวขวัญ ศรีเสริม | ม.1 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 75 | 26 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03121 | เด็กหญิงธมกร สอนคำเสน | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 74 | 27 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03215 | เด็กชายพีรวิชญ์ ศรีมงคล | ม.1 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 72 | 28 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03043 | เด็กหญิงจิณัฐตา ศรีฐาน | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 70 | 29 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03057 | เด็กหญิงชนัญชิดา พุฒพวง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 70 | 29 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03228 | เด็กชายภาคภูมิ รัตนิจันทร์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 69 | 31 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03333 | เด็กชายปัณณวิชญ์ กาเมือง | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 69 | 31 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03187 | เด็กชายพงษ์วริษฐ์ ประถมปัทมะ | ม.1 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 68 | 33 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03096 | เด็กหญิงณัฐวรรณ วันซวง | ม.1 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 67 | 34 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03032 | เด็กชายเกื้อ เรืองเกียรติกุล | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 66 | 35 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03232 | เด็กชายภูมิพัฒน์ กมล | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 66 | 35 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03117 | เด็กชายธนภัทร ธรณ์ธันยทรัพย์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 66 | 37 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03014 | เด็กหญิงกัญญาพัชร ถาพันธ์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 65 | 38 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03207 | เด็กหญิงพิมพ์ปวีณ์ พงษ์พล | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 64 | 39 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03150 | เด็กชายนิพิฐปัญญา วิลาวัลย์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 63 | 40 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03318 | เด็กหญิงอภิรดี บำรุง | ม.1 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 63 | 40 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03322 | เด็กหญิงอมลรัตน์ อนันตสมบูรณ์ | ป.6 | อนุบาลสุรินทร์ | 63 | 40 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03180 | เด็กชายปิยะวัฒน์ พบลาภ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 61 | 43 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03283 | เด็กชายศิวัตย์ พร้อมพันธุ์ | ม.1 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 61 | 43 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03185 | เด็กชายพงศ์พจน์ ถาวรยุติการต์ | ม.1 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 61 | 45 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03267 | เด็กหญิงวิศัลยา ทองปัญญา | ม.1 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 61 | 45 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03210 | เด็กหญิงพิมพ์อรนิช แสงจันทร์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 60 | 47 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03094 | เด็กหญิงณัฐนันท์ คล้ายประดิษฐ์ | ม.1 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 57 | 48 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03091 | เด็กหญิงณัฐธยาน์ นุกูลกิจ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 57 | 49 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03245 | เด็กชายรัฐนันท์ จันทนลาช | ม.1 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 56 | 50 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03279 | เด็กหญิงศิรภัสสร บัวจันทร์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 56 | 51 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03244 | เด็กชายรัชชานนท์ จรูญมงคล | ม.1 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 54 | 52 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03135 | เด็กชายธีรนันท์ ศิริมานพ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 53 | 53 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03301 | เด็กหญิงสุธีมา ล้อมพรม | ม.1 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 53 | 53 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03026 | เด็กหญิงกุมุทมาศ วราพุฒ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 52 | 55 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03311 | เด็กชายอติเทพ บุญอุดม | ม.1 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 52 | 55 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03075 | เด็กหญิงญาณิศา ลิมปิโชติพงษ์ | ม.1 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 52 | 57 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03031 | เด็กชายเกียรตินริน ปัทมะ | ม.1 | จินดาวิทยาคาร 2 (บ้านหนองศาลา) | 50 | 58 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03250 | เด็กหญิงลภัสสินี กล่อมปัญญา | ม.1 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 50 | 58 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03305 | เด็กหญิงสุภาวิดา พรรณราช | ม.1 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 50 | 58 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03054 | เด็กหญิงฉันทพิชญ์ วัฒนกุญชร | ม.1 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 50 | 61 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03078 | เด็กชายฐานวัฒน์ โชติการัตน์ | ม.1 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 49 | 62 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03300 | เด็กหญิงสุธาสินี ศรบุญทอง | ม.1 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 49 | 62 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03217 | เด็กชายพุทธวัตน์ ทองจันทร์ | ป.6 | อนุบาลกันทรารมย์ | 48 | 64 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03182 | เด็กชายปุณณเมธ เนื่องไชยศ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 46 | 65 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03220 | เด็กหญิงภคพร เพ็งเภา | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 46 | 65 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03081 | เด็กหญิงฐิติรัตน์ แก้วดี | ม.1 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 46 | 67 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03118 | เด็กชายธนภัทร ปรัชญาประเสริฐ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 45 | 68 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03133 | เด็กชายธีรจุฑาวัชร์ บุญมีวิเศษ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 45 | 68 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03098 | เด็กชายณัฐวัฒน์ แก้วประสิทธิ์ | ม.1 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 45 | 70 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03239 | เด็กหญิงเมธิตา สาระมู | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 45 | 70 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03254 | เด็กหญิงวชิรญาณ์พร ฝ่ายเทศ | ม.1 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 44 | 72 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03016 | เด็กชายกันตธีร์ กันตรี | ม.1 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 43 | 73 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03095 | เด็กชายณัฐภูมิ นันทะพันธ์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 43 | 74 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03190 | เด็กชายพชรดนัย น้อมเกล้า | ม.1 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 42 | 75 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03262 | เด็กหญิงวริศรา สงวนแก้ว | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 40 | 76 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03006 | เด็กชายกฤติน พุทธรักษา | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 40 | 77 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03148 | เด็กหญิงนิชชาพร คันศร | ม.1 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 40 | 77 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03073 | เด็กชายไชยวัฒน์ ไชยวัฒนนันทน์ | ม.1 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 40 | 79 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03061 | เด็กหญิงชมพูเนกต์ ศรีอักษร | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 39 | 80 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03062 | เด็กชายชยพล ปัญญาเหลือ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 39 | 81 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03272 | เด็กชายวีระวุฒิ สุจริต | ม.1 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 39 | 81 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03297 | เด็กชายสุกนตฺธี ดอนพลัด | ม.1 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 39 | 81 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03099 | เด็กหญิงณิชากร เดชาเลิศ | ม.1 | กำแพง | 38 | 84 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03257 | เด็กหญิงวรกานต์ ไชยสิทธิ์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 37 | 85 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03008 | เด็กชายกวิน วังสำเภา | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 36 | 86 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03018 | เด็กหญิงกัลยกานต์ แหวนเงิน | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 36 | 87 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03123 | เด็กชายธวัชชัย อินลูกท้าว | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 36 | 87 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03035 | เด็กหญิงเขมณัฏฐ์ พันธีรโรจน์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 35 | 89 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03256 | เด็กชายวชิรวิทย์ พลนำ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 35 | 89 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03154 | เด็กหญิงบุญวรีย์ อร่ามเรือง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 35 | 91 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03331 | เด็กหญิงอุมาพร เขตตะ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 35 | 91 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03002 | เด็กหญิงกชพร ทองสูบ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 34 | 93 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03038 | เด็กหญิงจรรยพร จันทะมุด | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 34 | 93 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03090 | เด็กชายณัฐธพัฒน์ ธนันท์จิระกุล | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 34 | 93 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03167 | เด็กหญิงปลายฝัน ปลัดสงคราม | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 34 | 93 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03224 | เด็กหญิงภัคจิรา คำนึง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 34 | 93 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03234 | เด็กหญิงภูริชญา สอาดดี | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 34 | 93 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03197 | เด็กชายพลวัฒน์ กันแม้น | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 34 | 99 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03327 | เด็กชายอิทธิพัทธ์ นนทะวงษ์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 34 | 99 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03040 | เด็กชายจักรเพชร ประชุมสาย | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 33 | 101 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03086 | เด็กหญิงกมลวรรณ จันทร์แก้ว | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 33 | 101 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03242 | เด็กหญิงรภัสสรณ์ ทองจันทร์ | ป.6 | อนุบาลกันทรารมย์ | 33 | 101 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03306 | เด็กชายสุรจักษ์ สำโรง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 33 | 101 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03125 | เด็กหญิงธัญพิชชา จันทะเสน | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 32 | 105 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03304 | เด็กหญิงสุพิชชา ประชาราษฎร์ | ม.1 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 32 | 105 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03024 | เด็กหญิงกิตติมา อุดด้วง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 32 | 107 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03037 | เด็กชายคุณาธิป โสดา | ม.1 | ห้วยทับทันวิทยาคม | 32 | 107 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03065 | เด็กหญิงชวิศา ไชยสถาน | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 32 | 107 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03084 | เด็กชายณธกร อุ้มอุราน | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 32 | 107 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03101 | เด็กหญิงดลฤทัย มีทอง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 32 | 107 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03141 | เด็กชายนรวิชญ์ ไชยโยธา | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 31 | 112 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03048 | เด็กชายจินตภัทร บุราคร | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 31 | 113 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03076 | เด็กหญิงญานิศา รัตนา | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 31 | 113 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03161 | เด็กชายปภังกร สอนหนูน้อย | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 31 | 113 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03196 | เด็กหญิงพรรณนลิน ขุมคำ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 31 | 113 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03292 | เด็กชายสรศักดิ์ สะโสดา | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 31 | 113 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03313 | เด็กชายอนุชา ดูเเล | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 31 | 113 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03316 | เด็กหญิงอภิญญา รัตนะ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 31 | 113 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03105 | เด็กหญิงทิพยาดา คนขยัน | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 30 | 120 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03206 | เด็กหญิงพิมพ์นารา ภักดีคำภา | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 30 | 120 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03231 | เด็กชายภูมิชัย เจิมกระแจะ | ม.1 | จินดาวิทยาคาร 2 (บ้านหนองศาลา) | 30 | 120 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03041 | เด็กหญิงจารุวรรณ เรืองศรี | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 30 | 123 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03134 | เด็กหญิงธีรดา แก้วพวง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 30 | 123 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03179 | เด็กหญิงปิย์วรารัตน์ งามแสง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 30 | 123 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03260 | เด็กหญิงวรินทร เกี่ยวคุ้มภัย | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 30 | 123 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03103 | เด็กชายติณห์ภัทร โพธิ์ใบ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 29 | 127 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03104 | เด็กชายทำนุรัฐ ศรปัญญา | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 29 | 127 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03132 | เด็กชายธีร์กวิน เสาเวียง | ม.1 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 29 | 127 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03183 | เด็กหญิงเปมิกา สรงแก้ว | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 29 | 127 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03200 | เด็กหญิงพัทธิ์ธีรา มิ่งขวัญ | ม.1 | บึงบูรพ์ | 29 | 127 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03295 | เด็กชายสิทธิชัย แห่งสมัย | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 29 | 127 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03314 | เด็กชายอนุพงศ์ ศรีริสิน | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 29 | 127 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03328 | เด็กชายอินทัช ดีสมศักดิ์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 29 | 127 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03017 | เด็กชายกันตพงศ์ ไม่เศร้า | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 28 | 135 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03049 | เด็กชายจิรกิตต์ เดิมทำรัมย์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 28 | 135 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03010 | เด็กชายก้องเกียรติ แรงเริง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 28 | 137 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03013 | เด็กหญิงกัญญาณัฏฐ์ วงศ์เจริญ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 28 | 137 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03028 | เด็กหญิงเกตนิภา โพนปลัด | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 28 | 137 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03107 | เด็กชายธนกฤต หนองหว้า | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 28 | 137 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03142 | เด็กหญิงนราวรรณ บุญเชิด | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 28 | 137 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03143 | เด็กหญิงนฤมล สุขจันทร์ | ม.1 | ห้วยทับทันวิทยาคม | 28 | 137 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03178 | เด็กชายปิติณัช สุนทรธีรกุล | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 28 | 137 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03237 | เด็กหญิงมุนินทร์ ทาระลัย | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 28 | 137 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03248 | เด็กหญิงรินรดา บูราณ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 28 | 137 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03255 | เด็กชายวชิรวิชญ์ เลิศธนเปี่ยมสุข | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 28 | 137 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03265 | เด็กชายวิทวัส ไชยลังกา | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 28 | 137 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03308 | เด็กหญิงโสภิดา บัวภา | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 28 | 137 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03012 | เด็กหญิงกัญญภัค ชุ่มเย็น | ม.1 | กำแพง | 27 | 149 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03025 | เด็กชายกิตติศักดิ์ มอมไทรัตน์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 27 | 149 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03100 | เด็กหญิงณิชาภา สรรพศรี | ป.6 | บ้านละทาย | 27 | 149 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03119 | เด็กหญิงธนัญชนก ดีเสมอ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 27 | 149 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03120 | เด็กหญิงธภัชชา สาขะยัง | ม.1 | บึงบูรพ์ | 27 | 149 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03124 | เด็กหญิงธัญญชล แสงไชย | ม.1 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 27 | 149 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03204 | เด็กหญิงพิตราภรณ์ ฝากทอง | ม.1 | กำแพง | 27 | 149 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03209 | เด็กหญิงพิมพ์ลดา หมวกพิมาย | ม.1 | ไพรบึงวิทยาคม | 27 | 149 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03227 | เด็กหญิงภัทราวดี รัตโน | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 27 | 149 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03240 | เด็กชายยศกร สวนหมาก | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 27 | 149 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03253 | เด็กหญิงวชิรญาณ์ ยงสุวัฒน์นนท์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 27 | 149 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03271 | เด็กหญิงวีระพัฒน์ วงษ์คำตา | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 27 | 149 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03052 | เด็กหญิงจุฑารัตน์ บุพเต | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 26 | 161 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03029 | เด็กหญิงเกวลิน จันทร์แจ้ง | ม.1 | ห้วยทับทันวิทยาคม | 26 | 162 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03108 | เด็กชายธนกฤต แหลมไธสง | ม.1 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 26 | 162 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03110 | เด็กชายธนกฤต กุลธีร์วัฒน์ | ม.1 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 26 | 162 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03131 | เด็กหญิงธิรดา ฉัตรอมรวุฒิ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 26 | 162 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03294 | เด็กชายสิทธา เพียงทอง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 26 | 162 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03315 | เด็กหญิงอภิญญา บัวจันทร์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 26 | 162 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03059 | เด็กหญิงชนิสรา กองภูเวช | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 25 | 168 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03085 | เด็กหญิงณัฏฐพร ไชยสนาม | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 25 | 168 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03106 | เด็กชายธนกร พลเสนา | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 25 | 168 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03170 | เด็กชายปวีณชัย แป้นไทย | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 25 | 168 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03205 | เด็กหญิงพิมพ์ชนก พงษ์เกษ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 25 | 168 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03251 | เด็กหญิงลลิตพรรณ ธรรมะสิริรัตน์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 25 | 168 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03263 | เด็กหญิงวลินทิพย์ สีหะวงษ์ธนากูล | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 25 | 168 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03290 | เด็กหญิงศุภานันท์ พิมพ์สมาน | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 25 | 168 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03298 | เด็กหญิงสุกัญญา สายแก้ว | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 25 | 168 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03319 | เด็กชายอภิวัฒน์ ไชยาเพ็ชร | ม.1 | ห้วยทับทันวิทยาคม | 24 | 177 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03323 | เด็กหญิงอรจิรา คำเภา | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 24 | 177 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03004 | เด็กหญิงกนกวรรณ บุญเพลิง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 24 | 179 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03039 | เด็กชายจักรชัย วงศ์จินตนาพร | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 24 | 179 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03102 | เด็กชายดำรงบุญ บัวหอม | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 24 | 179 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03112 | เด็กชายธนโชติ ศิริจันทร์ | ม.1 | กำแพง | 24 | 179 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03116 | เด็กชายธนพล รุนพงษ์ | ม.1 | กำแพง | 24 | 179 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03151 | เด็กหญิงนิศารัตน์ ทาทอง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 24 | 179 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03171 | เด็กหญิงปวีณ์นุช ดีบุตร | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 24 | 179 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03192 | เด็กหญิงพรทิพา แก้วฉลาด | ม.1 | ห้วยทับทันวิทยาคม | 24 | 179 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03195 | เด็กชายพรภูมินทรชาติ สุธาบุญ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 24 | 179 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03216 | เด็กชายพุฒิทร คำแน่น | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 24 | 179 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03230 | เด็กหญิงภาวิดา กาหลง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 24 | 179 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03268 | เด็กชายวีรภาพ ชัยสนาม | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 24 | 179 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03275 | เด็กหญิงศรันยา อ่อนลา | ม.1 | บ้านปราสาทเยอ | 24 | 179 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03284 | เด็กหญิงศุจินธรา ทศรักษา | ม.1 | ห้วยทับทันวิทยาคม | 24 | 179 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03299 | เด็กหญิงสุกัญญา ทะวะบุตร | ม.1 | ห้วยทับทันวิทยาคม | 24 | 179 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03303 | เด็กหญิงสุพรรษา บุญโย | ม.1 | ห้วยทับทันวิทยาคม | 24 | 179 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03324 | เด็กชายอัครวัฒน์ ประศักดิ์พงษ์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 24 | 179 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03022 | เด็กชายกิตติธัช บุญเฉลียว | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 23 | 196 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03060 | เด็กหญิงชโนทัย แก้วพวง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 23 | 196 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03168 | เด็กชายปวริศ บัวพันธ์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 23 | 196 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03169 | เด็กหญิงปวีณ์กร แสงทอง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 23 | 196 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03259 | เด็กชายวรายุทธ์ เหตุผล | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 23 | 196 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03276 | เด็กหญิงศศินัดดา สุนีพัฒน์ | ป.6 | อนุบาลกันทรารมย์ | 23 | 196 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03130 | เด็กชายธิติวัฒน์ ดวงตา | ม.1 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 22 | 202 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03019 | เด็กหญิงกัลยา รัตนโสภา | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 22 | 203 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03021 | เด็กหญิงกานต์สิริ เหลือผล | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 22 | 203 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03023 | เด็กชายกิตติพันธ์ สุภาพ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 22 | 203 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03036 | เด็กชายเขษมศักดิ์ ตุ้มวงศา | ม.1 | ไพรบึงวิทยาคม | 22 | 203 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03055 | เด็กหญิงชญาดา เรืองไธสง | ม.1 | ห้วยทับทันวิทยาคม | 22 | 203 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03058 | เด็กหญิงชนินาถ ไชยเดือน | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 22 | 203 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03066 | เด็กหญิงชัชชา สิทธิโชค | ป.6 | บ้านหนองแสง | 22 | 203 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03069 | เด็กชายชัยวัฒน์ ทองแสน | ม.1 | ห้วยทับทันวิทยาคม | 22 | 203 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03072 | เด็กหญิงชุติกานต์ แพงมา | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 22 | 203 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03082 | เด็กหญิงฑิตยา ยืนยง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 22 | 203 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03137 | เด็กหญิงนนทิญา ชมเชย | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 22 | 203 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03159 | เด็กหญิงปฏิมาภรณ์ เศษคง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 22 | 203 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03163 | เด็กหญิงปราณปรียา ตังสกุล | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 22 | 203 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03165 | เด็กหญิงปริญญา จันทร์โท | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 22 | 203 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03176 | เด็กหญิงปาริชาติ คงรักกิจ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 22 | 203 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03184 | เด็กชายพงศธร แจ่มปัญญา | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 22 | 203 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03189 | เด็กชายพชรกิตต์ พิมพา | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 22 | 203 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03219 | เด็กหญิงเพ็ญพิชชา นนท์ตา | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 22 | 203 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03235 | เด็กชายภูสิทธิ กิ่งผา | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 22 | 203 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03241 | เด็กชายรชฏ โพธิ์คำ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 22 | 203 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03273 | เด็กหญิงศดานันท์ เสาเวียง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 22 | 203 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03277 | เด็กหญิงศศิวิมล เทศหริ่ง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 22 | 203 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03286 | เด็กชายศุภกร ประสงค์ผล | ม.1 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 22 | 203 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03307 | เด็กชายสุวัฒน์ สวนหมาก | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 22 | 203 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03326 | เด็กหญิงอิงฟ้า จัยสิน | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 22 | 203 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03068 | เด็กหญิงชัญญานุช สุวรรณใส | ม.1 | บึงบูรพ์ | 21 | 228 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03156 | เด็กหญิงเบญจภรณ์ คำโสมศรี | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 21 | 228 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03214 | เด็กชายพีรพล ศิลา | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 20 | 230 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03015 | เด็กหญิงกัญญาวีร์ ตุนา | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 20 | 231 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03046 | เด็กชายจิตติพัฒน์ เจตน์กสิกิจ | ม.1 | กำแพง | 20 | 231 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03056 | เด็กชายชนกชล ลำพูน | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 20 | 231 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03079 | เด็กหญิงฐาปนี บุญสาร | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 20 | 231 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03111 | เด็กชายธนโชติ พรหมมาศ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 20 | 231 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03127 | เด็กหญิงธันย์ชนก จังอินทร์ | ม.1 | ห้วยทับทันวิทยาคม | 20 | 231 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03138 | เด็กหญิงนพวรรณ บุญเสนอ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 20 | 231 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03158 | เด็กหญิงใบบุญ เสนานนท์ | ม.1 | ห้วยทับทันวิทยาคม | 20 | 231 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03164 | เด็กหญิงปริชญา ศรชูชีพ | ม.1 | บึงบูรพ์ | 20 | 231 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03166 | เด็กหญิงปรียานุช โพธิ์ศรี | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 20 | 231 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03175 | เด็กหญิงปานตะวัน จำปากุล | ม.1 | ห้วยทับทันวิทยาคม | 20 | 231 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03278 | เด็กชายศักรินทร์ โสภาสุข | ม.1 | กำแพง | 20 | 231 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03296 | เด็กชายสิรวิชญ์ แสงฟุ้ง | ม.1 | ห้วยทับทันวิทยาคม | 20 | 231 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03312 | เด็กหญิงอนัญญา ศรีวิลัย | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 20 | 231 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03011 | เด็กหญิงกัญญณัช ตั้งจิโรชธนา | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 19 | 245 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03020 | เด็กหญิงกาญจนา ขาวสะอาด | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 19 | 245 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03074 | เด็กชายญาณพงศ โคตรนันท์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 19 | 245 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03128 | เด็กหญิงธิชาวดี จำปากุล | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 19 | 245 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03003 | เด็กหญิงกชพรรณ ปาเส | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 18 | 249 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03064 | เด็กหญิงชวัลรัตน์ กาญจนปิยะ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 18 | 249 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03087 | เด็กชายณัฐกิตติ์ บุญลพ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 18 | 249 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03092 | เด็กชายณัฐนนท์ โมทจิตร | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 18 | 249 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03115 | เด็กชายธนพล อุทธา | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 18 | 249 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03126 | เด็กหญิงธัญสินี พรหมคุณานนท์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 18 | 249 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03129 | เด็กชายธิติภพ เชื้อแก้ว | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 18 | 249 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03153 | เด็กหญิงเนตรชนก ศรีคำภา | ม.1 | บ้านหนองแวงโพนเขวา | 18 | 249 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03162 | เด็กชายปรัชญา นิ่มอนงค์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 18 | 249 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03186 | เด็กชายพงษ์พิสุทธิ์ แจ่มศรี | ม.1 | ห้วยทับทันวิทยาคม | 18 | 249 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03191 | เด็กหญิงพรทิพย์ พิมพ์ทอง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 18 | 249 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03208 | เด็กหญิงพิมพ์พจี ถวิลหวัง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 18 | 249 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03221 | เด็กหญิงภคมน จิรมหาศาล | ป.5 | อนุบาลอุทุมพรพิสัย | 18 | 249 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03269 | เด็กชายวีระเทพ บุญส่ง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 18 | 249 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03270 | เด็กชายวีระพล ไก่แก้ว | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 18 | 249 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03274 | เด็กชายศรัณยู นนทะสอน | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 18 | 249 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03282 | เด็กหญิงศิวพร นามวงค์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 18 | 249 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03285 | เด็กชายศุภกร สายทอง | ม.1 | บึงบูรพ์ | 18 | 249 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03325 | เด็กชายอาชัญวิชญ์ รูปสว่าง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 18 | 249 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03089 | เด็กหญิงณัฐชนนท์ อินทร์แก้ว | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 17 | 268 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03097 | เด็กหญิงณัฐวรรณ เป้งทอง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 17 | 268 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03173 | เด็กหญิงปัณณภัทร บุญตระการ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 17 | 268 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03199 | เด็กชายพัตติยภาดา ทองสาย | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 17 | 268 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03009 | เด็กหญิงกวินทรา สุริยเลิศ | ม.1 | ห้วยทับทันวิทยาคม | 16 | 272 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03053 | เด็กชายเจษฎา แซ่ย่าง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 16 | 272 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03070 | เด็กชายชินดนัย ดวงดี | ม.1 | ห้วยทับทันวิทยาคม | 16 | 272 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03083 | เด็กชายฑีธายุ คำภิรมย์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 16 | 272 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03088 | เด็กหญิงณัฐกิฤตา นานาวัน | ม.1 | กำแพง | 16 | 272 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03122 | เด็กชายธรรมโชติ โสศรีสุข | ม.1 | ห้วยทับทันวิทยาคม | 16 | 272 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03147 | เด็กหญิงนัตญา แคนหนองแห้ว | ม.1 | บึงบูรพ์ | 16 | 272 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03172 | เด็กหญิงปัณฑารีย์ สมบรรณ์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 16 | 272 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03211 | เด็กหญิงพิมพ์อัปสร ประหา | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 16 | 272 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03213 | เด็กหญิงพีรดา ประยูรเจริญ | ป.6 | อนุบาลกันทรารมย์ | 16 | 272 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03321 | เด็กหญิงอภิสรา ช.วรุณชัย | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 16 | 272 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03330 | เด็กหญิงอิสริยอุกฤษฎ์ วิเศษเสาร์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 16 | 272 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03051 | เด็กชายจิรายุทธ กันตนะ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 15 | 284 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03202 | เด็กหญิงพิชชานันท์ พลลาภ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 15 | 284 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03033 | เด็กหญิงขวัญพร วงษ์ขันธ์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 14 | 286 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03044 | เด็กหญิงจิดาภา หงษ์อินทร์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 14 | 286 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03045 | เด็กชายจิตติพัฒน์ วิเศษสังข์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 14 | 286 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03071 | เด็กหญิงชุติกาญจน์ อุ่นญาติ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 14 | 286 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03212 | เด็กหญิงพิมพิชญา สาระไทยวีรกุล | ม.1 | บ้านปราสาทเยอ | 14 | 286 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03238 | เด็กหญิงเมธาพร พินแก้ว | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 14 | 286 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03114 | เด็กหญิงธนพร ศรีหล้า | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 12 | 292 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03233 | เด็กหญิงภูริชญา แขมคำ | ม.1 | บึงบูรพ์ | 12 | 292 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03252 | เด็กหญิงวชรพร เท่าสิงห์ | ม.1 | กำแพง | 12 | 292 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03264 | เด็กชายวสิษฐ์พล สระโสม | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 12 | 292 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03288 | เด็กหญิงศุภรดา แก่นทิพย์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 12 | 292 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03080 | เด็กหญิงฐิติชญา บริสุทธิ์ | ม.1 | บ้านปราสาทเยอ | 10 | 297 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03113 | เด็กชายธนเดช ธรรมวงศ์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 10 | 297 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03149 | เด็กหญิงนิชาภัทร ศรีชมภู | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 10 | 297 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 | 03317 | เด็กชายอภินันทน์ สรสิทธิ์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 10 | 297 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04218 | เด็กชายศุภเดช เลขาวิวัชกุล | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 100 | 1 | ชนะเลิศ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04123 | เด็กชายปัญกร จินตนะกุล | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 98 | 2 | รองชนะเลิศ อันดับ 1 | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04138 | เด็กชายพชรภณ พริ้งเพราะ | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 97 | 3 | รองชนะเลิศ อันดับ 2 | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04076 | เด็กหญิงณัฐชานันท์ พวงจันทร์ | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 96 | 4 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04176 | เด็กชายภูมินันทน์ บัวสิริพงษ์ | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 94 | 5 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04233 | เด็กหญิงอชิรญา ดำริห์ | ม.1 | เวตวันวิทยา | 90 | 6 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04136 | เด็กชายพชร ธรรมแสง | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 87 | 7 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04002 | เด็กหญิงกชพร พัฒนศุภวานิช | ม.1 | สุรวิทยาคาร | 84 | 8 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04194 | เด็กชายเรืองสิทธิ์ เมธาชัยศิษฎ์ | ม.2 | สุรวิทยาคาร | 84 | 9 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04168 | เด็กหญิงภัทรมน สุริยะฉัตร | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 83 | 10 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04224 | เด็กชายสิริราช ต้อนรับ | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 83 | 10 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04232 | เด็กหญิงอคัมย์พัชน์ อนันตสมบูรณ์ | ม.1 | สุรวิทยาคาร | 83 | 10 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04086 | เด็กชายธนภัทร ลิขิตวรกุล | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 82 | 13 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04042 | เด็กหญิงจารุรินทร์ สัจจะวรรณคุณ | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 81 | 14 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04213 | เด็กชายวีรศรุต ทาละลัย | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 81 | 15 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04034 | เด็กชายเกียรติขจร นามวงศ์ | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 80 | 16 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04164 | เด็กหญิงภรภัค สินแสงทอง | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 80 | 16 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04202 | เด็กหญิงวรัชญา ทองเบ้า | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 80 | 16 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04116 | เด็กหญิงเบญญาภา ถาวรศิริภัทร | ม.2 | ยโสธรพิทยาคม | 79 | 19 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04074 | เด็กหญิงณัฏฐณิชา วาภพ | ม.2 | เบ็ญจะมะมหาราช | 79 | 20 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04241 | เด็กชายเอคคนิศวร์ แก้วสมุทร์ | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 76 | 21 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04054 | เด็กหญิงชญานิศ บุตรวงค์ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 74 | 22 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04039 | เด็กหญิงจงรัก จันโท | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 74 | 23 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04093 | เด็กชายธรรม์นริศย์ วรฉัตร | ม.2 | ยโสธรพิทยาคม | 73 | 24 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04146 | เด็กหญิงพิชญา อินทฤทธิ์ | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 71 | 25 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04163 | เด็กชายภคิน สินแสงทอง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 70 | 26 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04010 | เด็กหญิงกฤตพร เสมอพิทักษ์ | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 70 | 27 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04015 | เด็กชายกวิน กะนะหาวงศ์ | ม.1 | เบ็ญจะมะมหาราช | 70 | 27 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04219 | เด็กชายศุภวิชญ์ ยุกต์วัฒนพงศ์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 70 | 27 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04162 | เด็กหญิงภคมน นาควารินทร์ | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 69 | 30 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04166 | เด็กชายภัทรดนัย ปัญญาคม | ม.1 | เบ็ญจะมะมหาราช | 68 | 31 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04106 | เด็กชายนลภัต เพียรพยุห์เขตต์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 67 | 32 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04148 | เด็กหญิงพิชามญชุ์ นิลโชติ | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 67 | 33 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04197 | เด็กชายลภัส นามโคตร | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 66 | 34 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04096 | เด็กชายธีธัช สันธนาคร | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 65 | 35 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04189 | เด็กหญิงรัฐภรณ์ ชิณวงษ์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 65 | 35 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04133 | เด็กชายปุณณวิศว์ พิชญ์ประเสริฐ | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 64 | 37 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04144 | เด็กชายพัสกร สมพงษ์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 64 | 37 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04150 | เด็กหญิงพิมพ์ชนก สีหะวงษ์ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 63 | 39 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04102 | เด็กหญิงนภัสนันท์ คันศร | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 63 | 40 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04125 | เด็กชายปัณณวิชญ์ กองสะดี | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 63 | 40 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04085 | เด็กหญิงทิตยาภรณ์ ฮองต้น | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 62 | 42 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04204 | เด็กชายวรินทร พบลาภ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 61 | 43 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04223 | เด็กหญิงสิริพิชชา อาจหาญ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 61 | 43 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04088 | เด็กชายธนภัทร ธรณ์ธันยทรัพย์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 61 | 44 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04216 | เด็กชายศิวกร หนองกก | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 61 | 44 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04069 | เด็กหญิงณฐมน ทองเครือ | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 60 | 47 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04080 | เด็กชายณัทภพ ธนศรี | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 60 | 48 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04048 | เด็กชายจุลจักร บุญพร | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 59 | 49 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04201 | เด็กชายวรภพ คำวัน | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 59 | 49 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04005 | เด็กหญิงกมลพร โพธิ์ทอง | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 58 | 51 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04153 | เด็กหญิงพิมพ์ปวีณ์ พงษ์พล | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 57 | 52 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04174 | เด็กหญิงภิชญ์ภัทรา วราพฤกษ์ | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 57 | 53 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04196 | เด็กหญิงลดา ธนภัทรรุ่งโรจน์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 55 | 54 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04227 | เด็กหญิงสุปรียา กันภัย | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 55 | 55 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04077 | เด็กหญิงณัฐญาดา สุชัยราช | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 54 | 56 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04092 | เด็กหญิงธมกร สอนคำเสน | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 53 | 57 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04199 | เด็กชายวชิรวิชญ์ หอมจันทร์ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 53 | 57 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04058 | เด็กชายชรัชวิช เลขาวิวัชกุล | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 52 | 59 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04211 | เด็กหญิงวิรากานต์ กันสาย | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 52 | 59 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04172 | เด็กชายภานุเดช จันธิมา | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 52 | 60 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04236 | เด็กหญิงอัญชุลี ชัยชาญ | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 51 | 62 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04004 | เด็กหญิงกนกพิชญ์ ยศพล | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 50 | 63 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04012 | เด็กชายกฤตวัฒน์ จองบุญวัฒนา | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 50 | 63 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04023 | เด็กชายกันตภณ วรรณวงษ์ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 48 | 65 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04027 | เด็กชายกิตติทัศน์ ผลสุข | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 48 | 65 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04073 | เด็กชายณัฎฐวี จรูญมงคล | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 48 | 65 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04082 | เด็กหญิงณิชารีย์ ยอดนางรอง | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 47 | 68 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04157 | เด็กหญิงพิมพ์อรนิช แสงจันทร์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 47 | 68 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04008 | เด็กหญิงกรนันท์ ท้าวนิล | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 47 | 69 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04064 | เด็กชายฐปนวัฒน์ วรรณทอง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 47 | 69 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04231 | เด็กชายหัสฎี พละบุตร | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 46 | 72 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04210 | เด็กหญิงวิมลณัฐ โสพัฒน์ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 45 | 73 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04206 | เด็กหญิงวริศรา ประเสริฐ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 44 | 74 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04079 | เด็กหญิงณัฐธยาน์ นุกูลกิจ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 44 | 75 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04099 | เด็กชายธีรนันท์ ศิริมานพ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 43 | 76 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04094 | เด็กหญิงธัญชนก จันสิน | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 42 | 77 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04108 | เด็กชายนิติธร ภูคำศักดิ์ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 42 | 77 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04056 | เด็กชายชนาเมธ แสงขันธ์ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 41 | 79 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04059 | เด็กชายชัยอนันต์ พรหมชา | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 41 | 79 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04066 | เด็กหญิงฐิติกาญจน์ สุภาพ | ม.2 | ราษีไศล | 41 | 80 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04097 | เด็กหญิงธีรดา แก้วพวง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 41 | 80 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04225 | เด็กหญิงสุกฤตาพัทธ์ อาสิพงษ์ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 41 | 80 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04021 | เด็กหญิงกัญญาพัชร ถาพันธ์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 40 | 84 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04081 | เด็กหญิงณิชาพร จรัสดำรงค์วัฒน์ | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 40 | 84 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04135 | เด็กชายพงษ์พีระ คำนึง | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 40 | 84 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04181 | เด็กหญิงมัลลิกา พลเสนา | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 40 | 84 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04195 | เด็กหญิงฤทัยวรรณ บรรลือหาญ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 40 | 84 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04070 | เด็กหญิงณธัญญา จงราช | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 39 | 89 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04180 | เด็กหญิงมณฑาทิพย์ ธุสาวัน | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 39 | 89 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04107 | เด็กหญิงนิชาภา ก.ศรีสุวรรณ | ม.2 | ราษีไศล | 39 | 91 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04130 | เด็กหญิงปิย์วรารัตน์ งามแสง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 39 | 91 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04212 | เด็กหญิงวิสสุตา สาระทา | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 39 | 91 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04052 | เด็กหญิงชญานิน แผ่นศิลา | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 38 | 94 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04055 | เด็กหญิงชนัญชิดา พุฒพวง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 37 | 95 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04078 | เด็กหญิงณัฐทชากานต์ สินธู | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 37 | 95 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04160 | เด็กหญิงพุธิตา ทิพย์สมบัติ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 37 | 95 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04032 | เด็กหญิงกีรติกา กุลตังวัฒนา เพ็งพา | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 35 | 98 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04089 | เด็กชายธนภัทร ปรัชญาประเสริฐ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 35 | 98 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04151 | เด็กหญิงพิมพ์ธาดา ป้องสอน | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 35 | 98 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04205 | เด็กหญิงวริศรา กาหลง | ม.2 | จินดาวิทยาคาร 2 (บ้านหนองศาลา) | 35 | 98 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04226 | เด็กหญิงสุธีมา ล้อมพรม | ม.1 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 35 | 98 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04013 | เด็กชายกฤติเดช แก้วสาย | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 35 | 99 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04045 | เด็กหญิงจิตรลดา รัตนะวัน | ม.2 | ราษีไศล | 35 | 99 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04068 | เด็กหญิงฐิตินันท์ ติลิบาล | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 35 | 99 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04007 | เด็กชายกรณ์ดนัย ภูสมหมาย | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 34 | 106 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04031 | เด็กหญิงกิตติวรา ทาจันทร์ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 34 | 106 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04090 | เด็กชายธนวิชญ์ ป้องแก้ว | ม.2 | ราษีไศล | 34 | 106 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04152 | เด็กหญิงพิมพ์นารา ภักดีคำภา | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 34 | 106 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04025 | เด็กชายกานต์ตะวัน มาลีหวล | ม.2 | สุรวิทยาคาร | 33 | 110 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04044 | เด็กหญิงจารุวรรณ อินทร์คำ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 33 | 110 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04170 | เด็กหญิงภัทรวดี มั่นวงศ์ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 33 | 110 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04009 | เด็กหญิงกรรณิการ์ พรหมคุณ | ม.2 | บึงบูรพ์ | 33 | 113 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04035 | เด็กหญิงขวัญฤทัย ศรีพูล | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 33 | 113 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04072 | เด็กชายณภัทร อุ่นเรือน | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 33 | 113 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04091 | เด็กหญิงธนัชพร เกษมทรัพย์ | ม.2 | สำโรงทาบวิทยาคม | 33 | 113 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04115 | เด็กหญิงเบญจพร ครองยุทธ | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 33 | 113 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04121 | เด็กหญิงปวีณา สันโสภา | ม.2 | ราษีไศล | 33 | 113 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04122 | เด็กหญิงปสุตา เหมาะสมาน | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 33 | 113 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04177 | เด็กชายภูมิพัฒน์ อาจใจ | ม.2 | ไพรบึงวิทยาคม | 33 | 113 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04214 | เด็กชายศรัญญู คำบุญ | ม.2 | สำโรงทาบวิทยาคม | 33 | 113 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04235 | เด็กหญิงอรรัมภา อุตตะโชติ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 33 | 113 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04019 | เด็กหญิงกัญญานัฐ บุญรอง | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 32 | 123 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04132 | เด็กชายปุณณเมธ เนื่องไชยศ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 32 | 123 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04154 | เด็กหญิงพิมพ์มาฎา โขนภูเขียว | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 32 | 123 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04053 | เด็กชายชญานินท์ กาลพฤกษ์ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 31 | 126 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04071 | เด็กหญิงณภัสวัลย์ จันทร์หอม | ม.2 | เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ศรีสะเกษ | 31 | 126 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04083 | เด็กหญิงดลญา วงค์ชนะ | ม.2 | ราษีไศล | 31 | 126 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04104 | เด็กชายนรวิชญ์ ไชยโยธา | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 31 | 126 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04117 | เด็กหญิงเบญทิพย์ แขกรัมย์ | ม.2 | บ้านหนองแวงโพนเขวา | 31 | 126 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04120 | เด็กหญิงปลายฝัน ปลัดสงคราม | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 31 | 126 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04126 | เด็กหญิงปาจรีย์ แหวนหล่อ | ม.2 | ราษีไศล | 31 | 126 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04129 | เด็กหญิงปาลินี พรมลี | ม.2 | ราษีไศล | 31 | 126 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04142 | เด็กชายพรภูมินทรชาติ สุธาบุญ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 31 | 126 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04143 | เด็กหญิงพัชริดา จำปาสา | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 31 | 126 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04203 | เด็กหญิงวรัญญา รัตนาวิวัฒน์ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 31 | 126 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04238 | เด็กหญิงอารดา รักไทยแสนทวี | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 31 | 126 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04050 | เด็กชายเจตพล เวียงคำ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 30 | 138 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04207 | เด็กหญิงวริศรา สีเสน | ม.2 | ราษีไศล | 30 | 138 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04234 | เด็กชายอติเทพ จันทรทอง | ม.2 | สำโรงทาบวิทยาคม | 30 | 138 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04011 | เด็กหญิงกฤตภรณ์ ภูมิลำเนา | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 29 | 141 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04018 | เด็กหญิงกัญญาณัฐ สายแสง | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 29 | 141 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04057 | เด็กชายชยพล ธนูศิลป์ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 29 | 141 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04061 | เด็กชายชิษณุ ธิอามาตย์ | ม.2 | ไพรบึงวิทยาคม | 29 | 141 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04065 | เด็กหญิงฐาปนี บุญเต็ม | ม.2 | สำโรงทาบวิทยาคม | 29 | 141 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04109 | เด็กชายนิธิวิทย์ อสิพงษ์ | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 29 | 141 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04114 | เด็กหญิงเบญจพร โพธิ์อุดม | ม.2 | ไพรบึงวิทยาคม | 29 | 141 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04118 | เด็กชายปณิธาน นวลศรี | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 29 | 141 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04119 | เด็กหญิงปรียาพร โสภาพันธ์ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 29 | 141 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04137 | เด็กชายพชรพล แผ่นแก้ว | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 29 | 141 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04145 | เด็กหญิงพิชชา ผลสุข | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 29 | 141 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04167 | เด็กหญิงภัทร์นรินทร์ อรรคบุตร | ม.2 | ราษีไศล | 29 | 141 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04175 | เด็กหญิงภิญญดา นิลจันทร์ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 29 | 141 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04182 | เด็กหญิงมาฆวดี อำนวย | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 29 | 141 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04200 | เด็กชายวชิรวิทย์ พลนำ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 29 | 141 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04220 | เด็กชายศุภศิษฏ์ กองไพบูลย์ | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 29 | 141 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04230 | เด็กหญิงสุภัสสรา ประกอบกิจ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 29 | 141 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04014 | เด็กชายกฤษณะพล สายลุน | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 28 | 158 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04036 | เด็กหญิงเขมณัฏฐ์ พันธีรโรจน์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 27 | 159 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04037 | เด็กหญิงเขมณัฏฐ์ ธรรมวัตร | ม.2 | ราษีไศล | 27 | 159 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04038 | เด็กหญิงเขมิกา สาละ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 27 | 159 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04040 | เด็กชายจักรภพ แดงงาม | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 27 | 159 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04075 | เด็กหญิงณัฐจิราภา กาบทอง | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 27 | 159 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04103 | เด็กหญิงนภัสรดา ภูมาตนา | ม.2 | ราษีไศล | 27 | 159 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04193 | เด็กหญิงรุ่งจิรภิญญา เหลาเพียร | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 27 | 159 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04084 | เด็กหญิงดวงพร รู้พูด | ม.2 | บึงบูรพ์ | 26 | 166 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04029 | เด็กชายกิตติภณ คำตัน | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 25 | 167 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04030 | เด็กหญิงกิตติมา สีสลับ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 25 | 167 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04051 | เด็กหญิงชญาณทิพย์ พิมพ์ทอง | ม.2 | สำโรงทาบวิทยาคม | 25 | 167 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04062 | เด็กหญิงฌาพร จันทร์งาม | ม.2 | เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ศรีสะเกษ | 25 | 167 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04067 | เด็กหญิงฐิติชญา อามาตย์ | ม.2 | บึงบูรพ์ | 25 | 167 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04105 | เด็กหญิงนริศรา โพธิวัติ | ม.2 | จินดาวิทยาคาร 2 (บ้านหนองศาลา) | 25 | 167 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04127 | เด็กหญิงปาณิสรา จงอุ้มกลาง | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 25 | 167 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04134 | เด็กชายพงศกร ศรฤทธิ์ | ม.2 | ราษีไศล | 25 | 167 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04159 | เด็กหญิงพุดษดี สีลา | ม.2 | ราษีไศล | 25 | 167 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04187 | เด็กหญิงยุภาพร พันธ์มา | ม.2 | บ้านหนองแวงโพนเขวา | 25 | 167 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04222 | เด็กหญิงสิริกุลปริยา อำนวย | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 25 | 167 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04229 | เด็กหญิงสุภัสสร บุญร่วม | ม.2 | ไพรบึงวิทยาคม | 25 | 167 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04239 | เด็กหญิงอินทิรา สืบบุตร | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 25 | 167 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04003 | เด็กหญิงกชพร ทองสูบ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 24 | 180 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04098 | เด็กหญิงธีรธาฎา บุญถวิล | ม.2 | ไพรบึงวิทยาคม | 24 | 180 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04124 | เด็กหญิงปัณณ์กวิน บุรัสการ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 24 | 180 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04183 | เด็กหญิงมาลินา คำมานพ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 24 | 180 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04215 | เด็กหญิงศลินทิรา นามจันทรา | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 24 | 180 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04006 | เด็กหญิงกรชนก จันทร์หอม | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 23 | 185 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04017 | เด็กหญิงกัญญรัตน์ วงค์มณี | ม.2 | ราษีไศล | 23 | 185 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04022 | เด็กหญิงกัญญาพัชร คำแก้ว | ม.2 | ราษีไศล | 23 | 185 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04041 | เด็กชายจารุกิตติ์ วรโพด | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 23 | 185 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04095 | เด็กชายธันวา ใจมนต์ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 23 | 185 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04111 | เด็กชายบรรหาร เวียงแก้ว | ม.2 | ราษีไศล | 23 | 185 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04131 | เด็กชายปิยะวัฒน์ พบลาภ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 23 | 185 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04156 | เด็กหญิงพิมพ์สุดา วงศ์ชนะ | ม.2 | บ้านหนองแวงโพนเขวา | 23 | 185 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04161 | เด็กหญิงเพ็ญพิชชา พลขันธ์ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 23 | 185 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04186 | เด็กหญิงเมวิตา สังขะทา | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 23 | 185 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04190 | เด็กหญิงรัตชนิดา พันธ์งาม | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 23 | 185 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04192 | เด็กชายราเชนทร์ ยาศรี | ม.2 | บ้านปราสาทเยอ | 23 | 185 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04208 | เด็กชายวโรดม หมีนอน | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 23 | 185 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04237 | เด็กหญิงอัญธิชา แสงทอง | ม.2 | ราษีไศล | 23 | 185 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04242 | เด็กหญิงธัญสิริ คำเครื่อง | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 23 | 185 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04024 | เด็กชายกันธชาติ จันดาพืช | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 21 | 200 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04026 | เด็กหญิงกิจจากรณ์ คำนัล | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 21 | 200 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04063 | เด็กหญิงญดาพร วันผักแว่น | ม.2 | ราษีไศล | 21 | 200 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04140 | เด็กหญิงพรนภา โพธิสิริ | ม.2 | ราษีไศล | 21 | 200 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04169 | เด็กหญิงภัทรวดี อายุวงศ์ | ม.2 | ไพรบึงวิทยาคม | 21 | 200 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04179 | เด็กชายภูรินทร์ สายสุด | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 21 | 200 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04188 | เด็กหญิงรพินท์นิภา ผิวงาม | ม.2 | บึงบูรพ์ | 21 | 200 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04060 | เด็กชายชาติชาย โยธี | ม.2 | บ้านปราสาทเยอ | 19 | 207 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04087 | เด็กชายธนภัทร กองแก้ว | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 19 | 207 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04113 | เด็กหญิงบุรัสกร บุญมั่น | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 19 | 207 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04149 | เด็กชายพิตตินันท์ จ่างขัน | ม.2 | ไพรบึงวิทยาคม | 19 | 207 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04033 | เด็กหญิงเกศณัฐชาพร ฉิมพาลี | ม.2 | ราษีไศล | 17 | 211 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04158 | เด็กชายพีรพัฒน์ จินาวัลย์ | ม.2 | บึงบูรพ์ | 17 | 211 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04171 | เด็กชายภาคิน เหลานาเลา | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 17 | 211 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 2 | 04178 | เด็กชายภูริณัฐ บุญค่ำ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 17 | 211 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05036 | นายณธีนนท์ ป้อมหิน | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 98 | 1 | ชนะเลิศ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05169 | เด็กชายศุภเดช เลขาวิวัชกุล | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 94 | 2 | รองชนะเลิศอันดับ 1 | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05176 | นายสิรดนัย ลิมปิโชติพงษ์ | ม.3 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 94 | 3 | รองชนะเลิศอันดับ 2 | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05138 | เด็กชายภัทรบดินทร์ อัครเกศสกุล | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 93 | 4 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05117 | เด็กชายพชรภัทร ป้องกัน | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 92 | 5 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05041 | เด็กหญิงณัฐชานันท์ พวงจันทร์ | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 91 | 6 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05059 | เด็กชายธนพงศ์ พาที | ม.3 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 91 | 6 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05157 | เด็กชายวรปรัชญ์ กณะสุต | ม.3 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 89 | 8 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05062 | เด็กหญิงธนภร พลศักดิ์ | ม.3 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 89 | 9 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05105 | เด็กชายปัญกร จินตนะกุล | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 86 | 10 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05143 | เด็กชายภูตะวัน โพธิ์ขาว | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 86 | 10 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05199 | เด็กชายอานันท์ ช่างเพชร | ม.3 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 82 | 12 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05042 | นางสาวณัฐณิชา คำภักดี | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 81 | 13 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05137 | เด็กชายภัฏ ตั้งจันทรประภาพ | ม.3 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 81 | 13 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05047 | นายณัฐเมศร์ ชัยบรรจงวัฒน์ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 79 | 15 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05145 | เด็กชายภูมินันทน์ บัวสิริพงษ์ | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 79 | 15 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05044 | เด็กหญิงณัฐธิดา ศรีดี | ม.3 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 78 | 17 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05064 | เด็กชายธนภัทร ลิขิตวรกุล | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 77 | 18 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05053 | เด็กชายไตรวิชญ์ โดดเดี่ยว | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 76 | 19 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05116 | เด็กชายพชร ธรรมแสง | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 74 | 20 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05140 | นายภาณุวัฒน วรธรรมปัญญา | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 73.5 | 21 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05013 | เด็กชายไกรวิทย์ จันทร์แดง | ม.3 | วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย บุรีรัมย์ | 73 | 22 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05083 | นายธีรภัทร ปรัชญาประเสริฐ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 73 | 23 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05136 | เด็กหญิงภรภัค สินแสงทอง | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 72 | 24 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05104 | นางสาวปวันรัตน์ ศรีจังอินทร์ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 71 | 25 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05060 | นางสาวธนพร มธุรส | ม.3 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 71 | 26 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05080 | เด็กชายธีร์ นามวงศ์ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 70 | 27 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05122 | นางสาวพรสินี ไชยสาร | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 70 | 27 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05088 | เด็กชายนรเสฏฐ์ จารุอารยนันท์ | ม.3 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 69 | 29 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05150 | เด็กชายเรืองสิทธิ์ เมธาชัยศิษฎ์ | ม.2 | สุรวิทยาคาร | 68 | 30 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05007 | นางสาวกาญจน์ธีรา พรหมคุณ | ม.3 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 67 | 31 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05037 | เด็กหญิงณัฏฐณิชา วาภพ | ม.2 | เบ็ญจะมะมหาราช | 67 | 31 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05158 | นายวรมน สุรพัฒน์ | ม.3 | เบ็ญจะมะมหาราช | 65 | 33 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05067 | เด็กชายธราเทพ ติยวรนันท์ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 64 | 34 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05016 | นายคุณาสิน นิตยวัน | ม.3 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 60 | 35 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05118 | เด็กหญิงพนิดา ศรีทานี | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 59 | 36 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05188 | นายอนรรฆ ติยวรนันท์ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 58 | 37 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05024 | เด็กหญิงจุฑาศิณี ประมวล | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 56 | 38 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05098 | นายปภพชัช นาควารินทร์ | ม.3 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 56 | 38 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05034 | เด็กหญิงณฐมน ทองเครือ | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 55 | 40 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05003 | เด็กหญิงกฤตพร เสมอพิทักษ์ | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 53 | 41 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05027 | เด็กหญิงชญานิศ บุตรวงค์ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 53 | 42 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05112 | เด็กชายปุณณวิศว์ พิชญ์ประเสริฐ | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 52 | 43 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05086 | นายนพรุจ ซื่อตรงมั่นคง | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 52 | 44 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05153 | นางสาวฤสฎาภรณ์ พละบุตร | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 51 | 45 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05165 | เด็กชายวีรศรุต ทาละลัย | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 50 | 46 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05178 | เด็กชายสิริราช ต้อนรับ | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 49 | 47 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05141 | เด็กหญิงภิชญ์ภัทรา วราพฤกษ์ | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 49 | 48 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05125 | นางสาวพัชณฐา สินธู | ม.3 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 48 | 49 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05127 | นางสาวพิชญาภา พรหมทา | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 48 | 49 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05144 | นายภูตะวัน กันยา | ม.3 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 47 | 51 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05071 | เด็กชายธัญวรัตน์ โมคศิริ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 43 | 52 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05087 | เด็กหญิงนรกมล นรกมล เวียงคำ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 42 | 53 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05005 | นางสาวกัญญาภัค ธรรมคุณ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 41 | 54 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05114 | เด็กชายพงศ์ธวัฒน์ ทุมพัฒน์ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 40 | 55 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05179 | เด็กหญิงสิริวิมล พรหมคุณ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 40 | 55 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05135 | นางสาวเพ็ญพิชชา เชิงหอม | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 39 | 57 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05063 | นางสาวธนภรณ์ พรมโสภา | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 38 | 58 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05079 | นางสาวธีมาพร วงค์ขันธ์ | ม.3 | เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ศรีสะเกษ | 38 | 58 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05108 | เด็กหญิงปานวาด ศรีวิพันธุ์ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 38 | 58 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05222 | เด็กหญิงพิชญา อินทฤทธิ์ | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 38 | 58 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05190 | เด็กหญิงอนุชญา บุญหวาน | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 37 | 62 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05070 | นางสาวธัญญ์นรี ธนะจิตต์สิน | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 36 | 63 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05102 | เด็กชายปรัตถกร สอนศรี | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 36 | 64 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05106 | เด็กหญิงปัญญารัตน์ กองแก้ว | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 36 | 64 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05048 | เด็กหญิงณัฐษวรรณ นามวิชา | ม.3 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 35 | 66 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05052 | เด็กหญิงตรีชญาดาญ์ คำหล้า | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 35 | 66 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05096 | นางสาวบุณยานุช รอดสมบูรณ์ | ม.3 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 35 | 66 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05085 | เด็กชายนนทนันท์ คันศร | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 34 | 69 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05103 | เด็กหญิง ปรียาภรณ์ มณีวงษ์ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 34 | 69 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05113 | เด็กหญิงปุษยา ยิ่งประเสริฐ | ม.3 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 34 | 69 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05184 | นางสาวสุพิชชา อ้อมแก้ว | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 33 | 72 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05192 | เด็กชายอภินันท์ มูลอ่อน | ม.3 | จินดาวิทยาคาร 2 (บ้านหนองศาลา) | 33 | 72 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05031 | เด็กหญิงญาณภัทร ประชาราษฎร์ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 33 | 74 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05084 | เด็กชายธีรภัทร สีสัน | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 33 | 74 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05115 | เด็กชายพงศพัฒน์ นาคีนี | ม.3 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 33 | 74 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05164 | เด็กชายวีรภัทร คลายนสูตร | ม.3 | จินดาวิทยาคาร 2 (บ้านหนองศาลา) | 33 | 74 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05210 | นางสาวชญานิน เที่ยงธรรม | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 33 | 74 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05012 | เด็กชายเกียรติศักดิ์ พลศรีเมือง | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 32 | 79 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05014 | นางสาวขวัญฤทัย ศรีภา | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 32 | 79 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05174 | นายสราวุธ สุราวุธ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 32 | 79 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05181 | เด็กชายพัชรพล เขียนวงศ์ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 32 | 79 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05194 | เด็กหญิงอรุโณทัย ค้าโค | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 32 | 79 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05197 | เด็กหญิงอัญชุลี ชัยชาญ | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 32 | 79 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05226 | เด็กชายบรรณสรณ์ คิงคำ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 32 | 79 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05040 | เด็กหญิงณัฐชา แก้วรักษา | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 31 | 86 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05224 | นายศรัณยพงษ์ เกตษา | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 31 | 86 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05006 | เด็กหญิงกัลยรัตน์ ปีตะกุล | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 31 | 88 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05019 | เด็กหญิงจักษณา ศรีริสิน | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 31 | 88 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05119 | เด็กหญิงพรธีรา พรหมศรี | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 31 | 88 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05120 | เด็กหญิงพรนัชชา บุญส่งดี | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 31 | 88 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05131 | เด็กหญิงพีรชยา ขันเงิน | ม.3 | ไพรบึงวิทยาคม | 31 | 88 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05162 | เด็กหญิงวารีรัตน์ บุตรมี | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 31 | 88 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05182 | เด็กหญิงสุธาสินี เศรษฐบุตร | ม.3 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 31 | 88 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05186 | เด็กหญิงสุภา ธรรมบุตร | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 31 | 88 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05196 | เด็กชายอัครวัฒน์ เครือสินธ์ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 31 | 88 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05218 | เด็กหญิงเยาวเรศ พงษ์สุระ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 31 | 88 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05223 | นางสาวจุฑามาศ สีหะวงษ์ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 31 | 88 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05065 | นางสาวธนวรรณ จิริวิภากร | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 30 | 99 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05111 | เด็กหญิงปิยาพัชร โสพัฒน์ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 30 | 99 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05172 | เด็กชายสมเกียรติ สิทธิวงศ์ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 30 | 99 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05011 | เด็กหญิงกิตติยาวดี พวงพลอย | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 29 | 102 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05021 | เด็กหญิงจิราภรณ์ สันทาลุนัย | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 29 | 103 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05025 | เด็กหญิงฉัฐปภัสร์ อังคสกุลเกียรติ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 29 | 103 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05050 | เด็กหญิงณิชารัตน์ ทองคำ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 29 | 103 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05081 | เด็กชายธีรภัทร์ กะตุดเงิน | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 29 | 106 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05093 | เด็กหญิงนันทิชา สุขเครือ | ม.3 | ไพรบึงวิทยาคม | 29 | 106 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05100 | เด็กหญิงประติภา สุขส่ง | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 29 | 106 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05123 | เด็กชายพระนาย ชิดชม | ม.3 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 29 | 106 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05183 | เด็กหญิงสุพรรณี ศรีบุญเรือง | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 29 | 106 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05187 | เด็กหญิงเหมือนฝัน พูลแก้ว | ม.3 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 29 | 106 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05217 | นางสาวสุดารัตน์ สุทาศรี | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 29 | 106 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05010 | เด็กชายกิตติภูมิ ธรรมธร | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 28 | 113 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05075 | เด็กหญิงธารารัตน์ โคษา | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 28 | 113 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05109 | เด็กหญิงปิยธิดา ครองยุติ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 28 | 113 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05221 | เด็กชายบุญเปรม ศรชัย | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 28 | 113 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05046 | เด็กชายณัฐปภัสร์ อังคสกุลเกียรติ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 27 | 117 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05018 | นางสาวจอมขวัญ มณีวงษ์ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 27 | 118 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05049 | นางสาวณัตชากีรติป์ แก้ววิลัย | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 27 | 118 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05068 | เด็กชายธัชพล ชนานุวัฒน์ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 27 | 118 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05126 | เด็กหญิงพิชชาอร สมใจ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 27 | 118 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05128 | นางสาวพิชญาภา มณู | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 27 | 118 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05129 | นางสาวพิมพ์พิชชา จันทร์สามารถ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 27 | 118 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05146 | เด็กชายภูมิพัฒน์ มหาลีวีรัศมี | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 27 | 118 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05152 | เด็กชายกิตติธัช คอระอุด | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 27 | 118 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05166 | เด็กชายวีรศาสตร์ ลอดทอง | ม.3 | รัตนบุรี | 27 | 118 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05167 | เด็กหญิงศรรัชญ์ วรรณวงศ์ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 27 | 118 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05074 | เด็กหญิงธารวิมล เกษกาล | ม.3 | ไพรบึงวิทยาคม | 26 | 128 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05090 | เด็กชายนวพล จันทะแสง | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 26 | 128 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05171 | เด็กหญิงสกาวฟ้า ดวงดาว | ม.3 | ไพรบึงวิทยาคม | 26 | 128 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05028 | เด็กหญิงชวกร ระเนิด | ม.3 | ไพรบึงวิทยาคม | 25 | 131 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05035 | เด็กหญิงณธัญญา จงราช | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 25 | 131 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05056 | เด็กหญิงทิพรดา โพธิ์ขาว | ม.3 | บ้านหนองแวงโพนเขวา | 25 | 131 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05078 | เด็กหญิงธิดารัตน์ ศรีพันธ์ภูมิ | ม.3 | บ้านหนองแวงโพนเขวา | 25 | 131 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05124 | นางสาวพลอยชมพู ศรีนาม | ม.3 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 25 | 131 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05132 | เด็กชายพีรวิชญ์ วังสำเภา | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 25 | 131 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05148 | เด็กชายยศวรรธน์ อู่ผลเจริญ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 25 | 131 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05151 | นายฤทธิกร สุขประเสริฐ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 25 | 131 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05154 | เด็กชายวชิรวิทย์ แซ่แพ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 25 | 131 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05159 | นางสาววรรณพร บุญโสม | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 25 | 131 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05201 | เด็กหญิงแอนนาเบล ซาซ่า ไบรท์ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 25 | 131 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05202 | นายศรัณยวิชญ์ เกตษา | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 25 | 131 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05213 | เด็กหญิงภัทราวดี พงษ์จันโอ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 25 | 131 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05220 | นางสาวอนุสสรา สระแก้ว | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 25 | 131 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05225 | นายเสนีย์ งามจิตร | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 25 | 131 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05051 | นางสาวดุสิตา ดาวเรือง | ม.3 | ส้มป่อยพิทยาคม | 24 | 146 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05058 | เด็กชายธนกฤต ฉัตรอมรวุฒิ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 24 | 146 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05069 | เด็กหญิงธัญชนก สวายน้อย | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 24 | 146 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05101 | เด็กชายประเสริฐศักดิ์ คูณค้ำ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 24 | 146 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05193 | เด็กหญิงอริสรา ประพาฬ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 24 | 146 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05216 | เด็กหญิงศศินิภา กล่อมปัญญา | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 24 | 146 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05008 | เด็กหญิงกานต์ติมา แดงงาม | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 23 | 152 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05020 | เด็กชายจิรัฎฐ์ มหาสุวีระชัย | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 23 | 152 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05029 | เด็กหญิงชาลิสา สุตาพันธ์ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 23 | 152 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05030 | เด็กชายฌานิก สินทวีเสถียร | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 23 | 152 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05043 | เด็กหญิงณัฐติกานต์ นระสิงห์ | ม.3 | อนุบาลวัดพระโต | 23 | 152 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05057 | เด็กชายทีปกร ผิวงาม | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 23 | 152 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05134 | เด็กหญิงเพ็ญนภา พวงสุวรรณ์ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 23 | 152 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05147 | เด็กหญิงมาดี ศรีเลิศ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 23 | 152 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05161 | เด็กชายวรัญญู ศรีแสง | ม.3 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 23 | 152 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05175 | เด็กหญิงสายน้ำ บุญเรืองงาม | ม.3 | บ้านหนองแวงโพนเขวา | 23 | 152 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05185 | เด็กหญิงสุภัชชา โฉมไธสง | ม.3 | กำแพง | 23 | 152 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05205 | นายวชิรวิทย์ แสงทอง | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 23 | 152 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05209 | เด็กหญิงจิรชยา ลือขจร | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 23 | 152 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05033 | เด็กชายณฐภัทร จำปาเงิน | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 21 | 165 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05039 | เด็กหญิงณัฐชา ปัญญาสิทธิ์ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 21 | 165 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05073 | เด็กหญิงธัญหทัย เหมทอง | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 21 | 165 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05076 | เด็กหญิงธาวินี โยธี | ม.3 | บ้านปราสาทเยอ | 21 | 165 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05094 | เด็กหญิงนิราภร มูลเมืองแสน | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 21 | 165 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05097 | เด็กหญิงเบญญาภา พลเหมือน | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 21 | 165 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05170 | เด็กหญิงศุภรัตน์ เหลืองอมรพิศาล | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 21 | 165 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05189 | เด็กหญิงอนัญญา ศรีปัญญา | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 21 | 165 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05191 | เด็กหญิงอภิญญา ไชยชาติ | ม.3 | บ้านหนองแวงโพนเขวา | 21 | 165 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05204 | นายปิยังกูร บัวแก้ว | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 21 | 165 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05208 | นางสาวกัญญารัตน์ ท้าวทำนอง | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 21 | 165 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05015 | นายคงธรรม เทียมทอง | ม.3 | รัตนบุรี | 20 | 176 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05023 | นางสาวจุฑามณี พิกุล | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 20 | 176 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05092 | เด็กหญิงนันทยา วรรณทวี | ม.3 | บ้านหนองแวงโพนเขวา | 19 | 178 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05095 | เด็กหญิงนุชนาฎ คุณชาติ | ม.3 | ไพรบึงวิทยาคม | 19 | 178 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05110 | เด็กหญิงปิยภัทร พงศ์ผลาดิสัย | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 19 | 178 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05180 | นางสาวสิรีภัทร อุบลเหนือ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 19 | 178 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05206 | เด็กชายศุภสัณห์ พรมชาติ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 19 | 178 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05212 | เด็กหญิงปฐมาพร เบญมาตย์ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 19 | 178 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05214 | เด็กหญิงมิ่งขวัญ สีหะวงษ์ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 19 | 178 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05077 | เด็กหญิงธิดาภรณ์ บุญร่วม | ม.3 | ไพรบึงวิทยาคม | 18 | 185 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05215 | เด็กหญิงวริศา ศรีนาม | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 18 | 185 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05022 | เด็กชายจิรายุ ขุนพินิจ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 17 | 187 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05155 | นางสาววชิราภรณ์ ไชยสุนทร | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 17 | 187 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05198 | เด็กหญิงอัศรี ดีพลงาม | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 17 | 187 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05211 | เด็กหญิงณัฏฐณิชา เมาะราษี | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 17 | 187 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05133 | เด็กชายพีระวิชญ์ ใสกระจ่าง | ม.3 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 16 | 191 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05001 | เด็กหญิงกชพรรณ โพธิ์ขาว | ม.3 | บ้านหนองแวงโพนเขวา | 15 | 192 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05121 | เด็กหญิงพรลภัส ด้วงนิล | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 15 | 192 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05177 | เด็กชายสิรภัทร นามแสง | ม.3 | จินดาวิทยาคาร 2 (บ้านหนองศาลา) | 13 | 194 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 3 | 05219 | เด็กหญิงสุปรียานันท์ นาคคำ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 13 | 194 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06121 | นางสาวนิพาดา สันธนาคร | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 96 | 1 | ชนะเลิศ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06202 | นางสาวรัศศิลักษณ์ น้อยพรหม | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 91 | 2 | รองชนะเลิศอันดับ 1 | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06068 | นางสาวณธร ภัทรทิวานนท์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 76 | 3 | รองชนะเลิศอันดับ 2 | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06268 | นางสาวอลิสา ชาวสวน | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 73 | 4 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06137 | นายปภาวิน โกการัตน์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 72 | 5 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06189 | นางสาวมนต์นภา วงค์นคร | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 71 | 6 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06089 | นางสาวดวงกมล ทิพย์สมบัติ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 69 | 7 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06105 | นางสาวธนัชพร สุขประเสริฐ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 69 | 7 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06187 | นางสาวภาณิชา เอกศิริ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 68 | 8 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06250 | นางสาวสุภาวดี จิตมั่น | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 68 | 8 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06013 | นางสาวกัญญภัทร บุญธรรม | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 67 | 9 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06007 | นางสาวกฤติมา เถกิงสุข | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 65 | 10 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06215 | นางสาววรางคณา ศุภกรพาณิชย์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 65 | 10 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06022 | นางสาวกุลนาถ ผ่านพินิจ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 64 | 12 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06258 | นายอนรรฆ ติยวรนันท์ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 64 | 12 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06106 | เด็กชายธราเทพ ติยวรนันท์ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 61 | 14 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06272 | นายเอกราช บุญปลูก | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 58 | 15 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06146 | นางสาวปัทมพร ยะโส | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 57 | 16 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06072 | นางสาวณัฎฐนิชา ตุนา | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 55 | 17 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06076 | นางสาวณัฐฐินันท์ ทุมพัฒน์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 54 | 18 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06086 | นางสาวณิชกานต์ พวงพุ่ม | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 54 | 18 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06169 | นางสาวพิมภิกา ไกรศรีทุม | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 53 | 20 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06090 | นางสาวดาวพระศุกร์ แสกระโทก | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 52 | 21 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06239 | นายสรัลปฐวี บัวจูม | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 50 | 22 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06085 | นายณัฐเศรษฐ์ โสมมา | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 49 | 23 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06152 | นายพงศกร วรรณวงษ์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 48 | 24 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06172 | นางสาวพีรดา เกษหงษ์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 48 | 24 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06193 | นายเมธาสิทธิ์ บุญปัญญา | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 48 | 24 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06200 | นางสาวรัญชนา ไชยสาร | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 48 | 24 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06018 | นายกิตติศักดิ์ จำปาเรือง | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 47 | 28 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06011 | นายกอบกฤต ธรรมนูญ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 46 | 29 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06204 | นางสาวรุ่งอรุณ เสนาพันธ์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 46 | 29 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06245 | นางสาวสุธาทิพ สุจริตประภากร | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 46 | 29 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06079 | นางสาวณัฐธิดา ใจมั่น | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 45 | 32 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06098 | นางสาวธนพร เสวะนา | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 45 | 32 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06163 | นายพิชยพล พรรณนา | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 45 | 32 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06099 | นายธนพล ตันวัฒนะ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 44 | 35 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06165 | นางสาวพิมพ์นารา ส่งคุณธรรม | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 44 | 35 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06025 | นายเกียรติศักดิ์ ทองแพรว | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 43 | 37 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06161 | นางสาวพิชญดา ชินทอง | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 43 | 37 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06256 | นายอชิระ โพธิโต | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 43 | 37 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06114 | นายนนทวัฒน์ นันทะพันธ์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 42 | 40 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06234 | นางสาวศุภลักษณ์ อมาตรมนตรี | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 42 | 40 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06081 | นางสาวณัฐพร ครุฑวิเศษ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 41 | 42 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06176 | นางสาวแพรทอง รัตนโสภา | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 41 | 42 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06026 | นางสาวขวัญอนงค์ สิมะวัฒนะ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 40 | 44 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06077 | นางสาวณัฐณิชา ศรีสะอาด | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 40 | 44 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06103 | นายธนวัฒน์ ศรีสง่า | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 40 | 44 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06126 | นางสาวบงกชพร เพ็งแจ่ม | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 40 | 44 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06145 | นายปัญชรัฐ แสงมาศ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 40 | 44 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06158 | นายพสธร คันทา | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 40 | 44 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06235 | นายศุภวิชญ์ มั่นวงศ์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 40 | 44 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06048 | นางสาวชนาพร แก้วภักดี | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 39 | 51 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06065 | นางสาวฐิติพร สุขสอน | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 39 | 51 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06092 | นายติณณภพ ขันทองคำ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 39 | 51 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06134 | นางสาวปณิฏฐา พงษ์พีระ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 39 | 51 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06141 | นางสาวปรียานันต์ สายวงศ์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 39 | 51 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06181 | นายภัทรธนกร เทียบคุณ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 39 | 51 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06214 | นางสาววรัสสิยา เทพาอภิรักษ์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 39 | 51 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06243 | นางสาวสิริวิมล ทองพันชั่ง | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 39 | 51 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06160 | นายพัทธนันท์ ศรีสมบุตร | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 37 | 59 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06177 | นางสาวภทรภร พรพันธ์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 37 | 59 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06186 | นายภัทรวุฒิ ชัยศรี | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 37 | 59 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06052 | นางสาวชมภูนุช ศรีหาบุตร | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 36 | 62 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06073 | นางสาวณัฏฐณิชา ธรรมประดิษฐ์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 36 | 62 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06104 | นายธนวัต จันทร์ดี | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 36 | 62 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06198 | นายรัชพล บัวสี | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 36 | 62 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06221 | นางสาววิลาสินี อินตะนัย | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 36 | 62 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06120 | นายนิธิศ เทพสิงห์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 35 | 67 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06174 | นายพีรพัฒน์ นันทพันธ์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 35 | 67 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06183 | นายภัทรพล เดชะไกศยะ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 35 | 67 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06218 | นางสาววริศรา วงค์จัทร์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 35 | 67 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06015 | นางสาวกัลยกร ศรีปัตเนตร | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 34 | 71 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06064 | นางสาวฐาปนี รจนัย | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 34 | 71 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06151 | นางสาวเปรมยุดา วงษ์มณี | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 34 | 71 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06091 | นางสาวตันหยง ทวี | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 33 | 74 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06059 | นางสาวชุติจิราพัชรกาญจน์ กำจร | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 32 | 75 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06083 | นางสาวณัฐวดี เข็มท้าว | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 32 | 75 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06084 | นางสาวณัฐวิภา นวลหงษ์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 32 | 75 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06112 | นายธีภพ พันแสน | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 32 | 75 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06173 | นางสาวพีรดา ธุระพันธ์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 32 | 75 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06196 | นางสาวรติยา แสงสกุล | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 32 | 75 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06220 | นางสาววิรัลพัชร วิเศษสังข์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 32 | 75 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06027 | นายขันติพงษ์ ฉิมภู | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 31 | 82 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06040 | นางสาวจุฑามาศ สะใบ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 31 | 82 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06050 | นายชนินทร พิมพ์ทอง | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 31 | 82 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06012 | นายกัญจน์อมล ตาลเยื้อน | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 30 | 85 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06054 | นายชรินทร มังคลาดุง | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 30 | 85 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06058 | นางสาวชุติกาญจน์ บุญหนัก | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 30 | 85 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06075 | นางสาวณัฐชยา ปูตะเลศ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 30 | 85 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06041 | นายเจษฎา พลับเพลิง | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 29 | 89 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06069 | นางสาวณภัสสร สิงห์วงษา | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 29 | 89 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06071 | นางสาวณัชชา ศิริเมล์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 29 | 89 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06107 | นางสาวธัญจิรา บุญผาตินาถ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 29 | 89 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06210 | นายวรเมธ ดาวสุข | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 29 | 89 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06051 | นางสาวชมพูนุช สิงห์คำโม | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 28 | 94 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06211 | นางสาววรัญญา แก้ววิชัย | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 28 | 94 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06212 | นางสาววรัญญา พาลี | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 28 | 94 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06253 | นางสาวหนึ่งฤทัย สุดสวาท | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 28 | 94 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06004 | นางสาวกมลทิพย์ ดอกพอง | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 27 | 98 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06097 | นายธนโชติ คะเซ็นต์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 27 | 98 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06201 | นางสาวรัศมีกาญ งามนัก | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 27 | 98 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06230 | นางสาวศิรินทิพย์ ศรีอ่อนนิ่ม | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 27 | 98 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06233 | นางสาวศุกลภัทร จันทาทิพย์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 27 | 98 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06247 | นางสาวสุภัสสรา โสมา | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 27 | 98 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06262 | นางสาวอภิวิชญ์ เทียมขุนทด | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 27 | 98 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06263 | นายอภิสิทธิ์ พรหมมา | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 27 | 98 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06017 | นายกิตติภพ บุญส่ง | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 26 | 106 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06117 | นางสาวนันทิมา แสนดาว | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 26 | 106 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06130 | นางสาวบุษญา ช่วงไชย | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 26 | 106 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06223 | นางสาวศตพร บุญรินทร์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 26 | 106 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06228 | นายศักยพัฒน์ เฉวียงหงส์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 26 | 106 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06003 | นางสาวกมลชนก ขันชะลี | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 25 | 111 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06032 | นางสาวจรรยมณฑน์ พิมาน | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 25 | 111 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06043 | นางสาวเฉลิมรัตน์ โกมณเฑียร | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 25 | 111 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06142 | นางสาวปรียานุช บุญภา | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 25 | 111 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06192 | นางสาวมลฤดี เรืองสัตย์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 25 | 111 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06197 | นางสาวรัชนก กันยา | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 25 | 111 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06219 | นางสาววริศา ฝากทอง | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 25 | 111 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06265 | นางสาวอมรรัตน์ เรืองอมรวิวัฒน์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 25 | 111 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06008 | นางสาวกฤษณา ลาลุน | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 24 | 119 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06047 | นางสาวชนาชน ย่อชัย | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 24 | 119 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06148 | นางสาวปารวีร์ มณฑาทิพย์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 24 | 119 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06217 | นางสาววริศรา นันทะสาร | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 24 | 119 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06259 | นางสาวอนันญาภรณ์ ทองทั่ว | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 24 | 119 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06035 | นางสาวจินดาวัลย์สิริ ชูทรัพย์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 23 | 124 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06057 | นางสาวชุติกาญจน์ ธรรมสิงห์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 23 | 124 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06179 | นางสาวภัทรชราภรณ์ เกษศิริ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 23 | 124 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06182 | นายภัทรพล เพ็งจันทร์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 23 | 124 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06240 | นางสาวสิริยากร อินตะนัย | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 23 | 124 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06244 | นางสาวสุดารัตน์ ชุมจันทร์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 23 | 124 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06006 | นางสาวกฤตยา วรรณทวี | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 22 | 130 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06070 | นางสาวณวพร เฉลิมสุข | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 22 | 130 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06093 | นายทรพล สุขเกษม | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 22 | 130 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06135 | นางสาวปณิตา แช่มโตนด | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 22 | 130 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06162 | นางสาวพิชญธิดา ทองแพง | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 22 | 130 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06168 | นางสาวพิมพิกานต์ คารศรี | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 22 | 130 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06194 | นายยศกร โสพัฒน์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 22 | 130 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06222 | นายวุฒิเมศร์ ชวินโปสยานนท์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 22 | 130 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06225 | นางสาวศศินา สุพล | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 22 | 130 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06236 | นายศุภากร โพธิประสาท | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 22 | 130 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06264 | นางสาวอมรรัตน์ สุวัติ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 22 | 130 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06267 | นางสาวอรพลิน โนนกลาง | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 22 | 130 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06042 | นายเจษฎา ดวนสูง | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 21 | 142 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06078 | นายณัฐดนัย กล่อมปัญญา | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 21 | 142 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06080 | นางสาวณัฐธิดา สีหะวงศ์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 21 | 142 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06101 | นายธนภัทร ท้าวอ่ำ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 21 | 142 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06139 | นางสาวประภัสสร ฝากทอง | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 21 | 142 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06254 | นายอชิตพล แก้วพวง | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 21 | 142 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06016 | นางสาวกัลยกร เล็กไพโรช | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 20 | 148 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06024 | นางสาวเกศิณี ไทยเดิม | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 20 | 148 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06028 | นายคุณาสิน บุญจิตร | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 20 | 148 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06060 | นางสาวชุติมา พุทธวงศ์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 20 | 148 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06082 | นายณัฐยศ อุทัยทวีทรัพย์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 20 | 148 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06111 | นางสาวธิษณามดี บุญข่าย | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 20 | 148 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06131 | นางสาวบุษราคัม ตาลเยื้อน | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 20 | 148 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06138 | นางสาวประกิตตาพร ไชยเพชร | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 20 | 148 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06140 | นางสาวปรียากมล วงสุพรรณ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 20 | 148 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06157 | นางสาวพรศิริ วรรณทวี | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 20 | 148 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06178 | นายภัคพล จิรพัฒนกุล | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 20 | 148 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06188 | นางสาวมณฑิตา แสงสกุล | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 20 | 148 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06229 | นางสาวศิริญากร ชุมต้น | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 20 | 148 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06242 | นางสาวสิริวรรณ มิ่งขวัญ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 20 | 148 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06271 | นางสาวอารีรัตน์ หาระกุล | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 20 | 148 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06005 | นางสาวกรรฑิมาภรณ์ พิมพ์ทอง | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 19 | 163 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06010 | นางสาวกวินธิดา ช่างดี | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 19 | 163 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06039 | นายจิรวัฒน์ ทีจันทึก | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 19 | 163 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06147 | นางสาวปัทมาพร บุตรมาลา | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 19 | 163 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06153 | นางสาวพรธิตา บำรุง | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 19 | 163 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06159 | นางสาวพัชรี จุลละ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 19 | 163 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06199 | นายรัชพล บุญเจริญ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 19 | 163 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06203 | นางสาวรุ้งลาวัลย์ สิโลรัตน์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 19 | 163 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06001 | นางสาวกนกพร เนาวบุตร | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 18 | 171 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06033 | นางสาวจันทร์ธิพรรณ แสงนิล | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 18 | 171 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06056 | นางสาวชาลอท ตามบุญ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 18 | 171 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06063 | นายฐนกร ยิ่งเกียรตินนท์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 18 | 171 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06095 | นางสาวทักษอร สมใจ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 18 | 171 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06127 | นางสาวบทศกร ดีเลิศ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 18 | 171 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06136 | นางสาวปภังกร งามวิลัย | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 18 | 171 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06167 | นางสาวพิมพ์รตา แก้วมา | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 18 | 171 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06184 | นางสาวภัทรภร มณีนิล | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 18 | 171 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06156 | นางสาวพรรณวิสา ไชยปัญญา | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 17 | 180 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06260 | นางสาวอภัสรา บุระณะ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 17 | 180 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06034 | นางสาวจิตราภรณ์ พรมโสภา | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 16 | 182 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06037 | นายจิรภัทร พันธ์แก่น | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 16 | 182 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06046 | นางสาวชนัญชิดา สมพงษ์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 16 | 182 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06061 | นางสาวชุติมา ศรีบาง | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 16 | 182 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06119 | นางสาวน้ำทิพย์ นิยม | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 16 | 182 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06154 | นางสาวพรนภา พิมพ์ทอง | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 16 | 182 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06206 | นางสาวลักขณา สุพรรณ์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 16 | 182 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06209 | นายวรพงษ์ ตอนสี | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 16 | 182 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06216 | นางสาววรินทญา สาดา | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 16 | 182 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06227 | นายศักดิพัฒน์ พงศ์พิละ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 16 | 182 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06232 | นางสาวศิริวิมล ไชยผง | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 16 | 182 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06249 | นางสาวสุภาภัค เสาเวียง | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 16 | 182 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06252 | นางสาวโสภิดา พันธะสีมา | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 16 | 182 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06255 | นางสาวอชิรญาภรณ์ จำปาพันธ์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 16 | 182 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06275 | นางสาวกานต์พิชชา สอพอง | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 16 | 182 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06014 | นางสาวกัญญาณัฐ นิลกิจ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 15 | 197 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06205 | นางสาวลฎาภา โสพิม | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 15 | 197 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06248 | นางสาวสุภัสสรา วงษ์นรา | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 15 | 197 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06062 | นางสาวโชติยากร โทตระกูล | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 14 | 200 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06074 | นางสาวณัฐชยา คิดไว | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 14 | 200 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06096 | นายเทวาฤทธิ์ วงษ์ปลัง | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 14 | 200 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06100 | นายธนภัทร สมพร | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 14 | 200 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06102 | นายธนภูมิ ลุนสิน | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 14 | 200 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06109 | นางสาวธันยพร พิมพ์เสนา | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 14 | 200 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06123 | นางสาวเนตรทิพย์ วิลัย | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 14 | 200 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06132 | นางสาวเบญญาภา ฝั่งสระ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 14 | 200 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06164 | นางสาวพิชามญชุ์ งามมาก | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 14 | 200 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06238 | นางสาวสไบทิพย์ จันทร์เต็ม | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 14 | 200 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06241 | นางสาวสิริยากร นิเรียงรัมย์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 13 | 210 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06019 | นางสาวกุลธิดา ทองค้อ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 12 | 211 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06038 | นายจิรวัฒน์ จิตรโชติ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 12 | 211 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06094 | นายทวีศักดิ์ กาแก้ว | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 12 | 211 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06110 | นางสาวธันยารัตน์ พิมพา | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 12 | 211 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06129 | นางสาวบุญญธิดา ธรรมบุตร | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 12 | 211 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06185 | นายภัทรวุฒิ มนัส | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 12 | 211 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06195 | นางสาวรฐา ชัยดิลกฤทธิ์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 12 | 211 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06208 | นายวชิวิทย์ ธงชัย | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 12 | 211 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06224 | นางสาวศศิกานต์ ตุ่นเตี้ย | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 12 | 211 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06251 | นางสาวสุภาวดี จันทร์พราว | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 12 | 211 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06143 | นางสาวปรียาพร ศรบุญทอง | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 11 | 221 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06155 | นางสาวพรพิมล บุณประวัติ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 11 | 221 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06108 | นางสาวธัญญาภรณ์ บรรดาศักดิ์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 10 | 223 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06115 | นายนนทิยุต สมใจ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 10 | 223 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06116 | นายนพพร ศรีทอง | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 10 | 223 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06231 | นางสาวศิริรัตน์ วิไลย | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 10 | 223 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06257 | นายอธิชา เพ็งแจ่ม | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 10 | 223 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06180 | นายภัทรดนัย ศรีเสน | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 9 | 228 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06266 | นางสาวอรจิรา ไตรพรม | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 9 | 228 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06066 | นางสาวฐิติวัลคุ์ ศรีสุรักษ์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 8 | 230 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4 | 06269 | นางสาวออมบุญ จวงพันธ์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 5 | 231 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07285 | นางสาววริศรา ติยวรนันท์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 90 | 1 | ชนะเลิศ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07174 | นางสาวนิพาดา สันธนาคร | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 87 | 2 | รองชนะเลิศอันดับ 1 | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07183 | นางสาวบุญสิตา บุญเหลือ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 84 | 3 | รองชนะเลิศอันดับ 2 | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07239 | นายภัทรกรณ์ นวลสาย | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 80 | 4 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07229 | นายพิริยะวรรษ พิทักษ์ไหมทอง | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 72 | 5 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07164 | นายนรัญจ์ โคตรชมภู | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 72 | 5 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07143 | นางสาวธัญจิรา ค้ำชู | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 66 | 7 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07152 | นางสาวธิยากรณ์ ศรีคำ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 64 | 8 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07151 | นางสาวธิติมา โกกะพันธ์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 63 | 9 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07339 | นางสาวสุวนันท์ ใยเม้า | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 62 | 10 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07119 | นายณัฐภูมิ ศิลาโชติ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 61 | 11 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07268 | นางสาวรัศศิลักษณ์ น้อยพรหม | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 61 | 11 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07019 | นายกฤษฎิ์ธีธัชชาติ ชนะสิทธิ์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 60 | 13 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07163 | นางสาวนภสิริ เสนาภูดิทกุล | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 60 | 13 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07250 | นายภานุมาศ วิณโรจน์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 58 | 15 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07005 | นางสาวกมลนัทธ์ สกุลแก้ว | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 58 | 15 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07148 | นางสาวธัญมน ก้อนฝ้าย | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 58 | 15 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07294 | นางสาววีรวดี จงราช | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 58 | 15 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07319 | นายสิปปณวิชญ์ ไชยโคตร | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 57 | 19 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07186 | นายปฏิภาณ รัตนโสภา | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 56 | 20 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07139 | นายธนวัต บุญบุตร | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 55 | 21 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07046 | นางสาวจันทิมา แสงอรุณ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 55 | 21 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07077 | นางสาวชลนิชา มิตรจิตร | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 54 | 23 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07147 | นายธัญพิสิษฐ์ ฉลาดแย้ม | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 54 | 23 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07307 | นางสาวศุภิสรา พรมโคตร | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 52 | 25 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07124 | นางสาวดลยา พวงจำปา | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 51 | 26 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07221 | นางสาวปุญญิศา สุเมธิวิทย์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 51 | 26 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07310 | นายสรศักดิ์ บัวจันทร์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 51 | 26 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07360 | นายอัมรินทร์ พรหมชา | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 50 | 29 | รางวัลพิเศษ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07173 | นางสาวนิติกมล รอดช้าง | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 49 | 30 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07333 | นางสาวสุพิชาญา เจรจา | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 49 | 30 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07160 | นายนพวิทย์ บุดดา | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 48 | 32 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07166 | นางสาวนลินนิภา เสาร์ศิริ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 48 | 32 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07110 | นายณัฐดนัย โดดเดี่ยว | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 47 | 34 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07265 | นายรัชตภัทร สอนพูด | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 47 | 34 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07245 | นางสาวภัทรวดี ศิลารักษ์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 46 | 36 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07022 | นางสาวกวิสรา อยู่หนูพะเนาว์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 45 | 37 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07365 | นางสาวปราณี พิมาน | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 45 | 37 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07008 | นางสาวกรกนก กระแสโสม | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 44 | 39 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07356 | นางสาวอักษราภัค ชนะงาม | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 44 | 39 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07240 | นางสาวภัทรธิดา สุทาบุญ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 44 | 39 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07361 | นางสาวอารยา มหาชานนท์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 44 | 39 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07011 | นางสาวกรรณิการ์ บุญท่วม | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 43 | 43 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07045 | นางสาวจันทมณี พานพรหม | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 43 | 43 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07216 | นางสาวปิยภรณ์ นนท์พละ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 43 | 43 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07236 | นางสาวแพรวา โพธิ์ขาว | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 43 | 43 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07039 | นางสาวขวัญมาดา ทีงาม | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 42 | 47 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07192 | นางสาวปภัชญา ทองลือ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 42 | 47 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07021 | นางสาวกฤษณา โคษา | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 41 | 49 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07179 | นางสาวเนตรนภา จันทะศรี | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 41 | 49 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07330 | นางสาวสุนิสา จิตโชติ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 41 | 49 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07048 | นางสาวจารุวรรณ ทวีแสง | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 40 | 52 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07293 | นายวีรพันธ์ คำมะณี | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 40 | 52 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07234 | นางสาวเพียงดาว แก้วพวง | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 40 | 52 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07340 | นายสุวรรณภูมิ สังขาว | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 40 | 52 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07258 | นางสาวมนัสนันท์ วรสุทธิพงษ์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 39 | 56 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07121 | นางสาวณัฐริกา ดวงทอง | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 39 | 56 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07182 | นายบุญเพิ่ม ศุภเลิศ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 39 | 56 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07312 | นางสาวสริตา โพธิ์งาม | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 39 | 56 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07190 | นางสาวปนัดดา พิมทา | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 38 | 60 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07123 | นางสาวณีรนุช วรรณทวี | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 38 | 60 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07176 | นางสาวนิลรัตน์ หัสดง | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 38 | 60 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07270 | นางสาวรุ่งนภา ใจธรรม | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 38 | 60 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07280 | นางสาววราภรณ์ งามนัก | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 38 | 60 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07132 | นายธณาทรัพย์ กาวิน | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 37 | 65 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07230 | นางสาวพีรกานต์ โพนปลัด | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 37 | 65 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07289 | นางสาววิชญาพร ทีน้ำคำ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 36 | 67 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07142 | นางสาวธวัลรัตน์ พันธ์ผา | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 35 | 68 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07327 | นางสาวสุธิดา พูนลาภพันธ์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 35 | 68 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07035 | นางสาวเกตฤทัย คำคะเณย์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 35 | 68 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07055 | นางสาวจิรัชญา หารบุรุษ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 34 | 71 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07326 | นายสุทธิคม บัวสอนเจริญเลิศ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 34 | 71 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07363 | นายอิสระ กันหา | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 34 | 71 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07297 | นางสาวศศินันท์ วงศ์ประเทศ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 34 | 71 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07052 | นางสาวจิตราพร เทียนขาว | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 33 | 75 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07314 | นางสาวสัตตวดี ศีรษะ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 33 | 75 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07248 | นางสาวภัทราวดี บัวแก้ว | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 33 | 75 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07253 | นายภูวสิษฏ์ โสมมา | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 33 | 75 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07284 | นางสาววริศรา กุลสุข | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 33 | 75 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07322 | นายสิริภูมิ ทองเจียว | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 33 | 75 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07323 | นางสาวสิริยาภา แก้วภักดี | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 33 | 75 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07012 | นางสาวกรรณิการ์ สมนา | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 32 | 75 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07014 | นายกฤตภาส วงศ์จอม | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 32 | 75 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07086 | นางสาวชิษณุชา กองพงษ์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 32 | 75 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07215 | นายปิติภัทร ปัจเวก | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 32 | 75 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07162 | นางสาวนภนภางค์ การะเกษ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 32 | 75 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07115 | นางสาวณัฐธิดา แสงกล้า | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 31 | 87 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07220 | นายปุญญวัฒน์ ตามบุญ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 31 | 87 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07238 | นายภคนันท์ ศุขแจ้ง | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 31 | 87 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07083 | นางสาวชาลิสา หมู่ทอง | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 30 | 90 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07090 | นายชูเกียรติ จันทเขต | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 30 | 90 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07112 | นางสาวณัฐธิชา มิ่งมิตรวัน | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 30 | 90 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07116 | นางสาวณัฐนิช จันทะเสน | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 30 | 90 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07157 | นายธีวสุ กงแก้ว | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 30 | 90 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07254 | นางสาวมณฑกานต์ เหมือนมาตย์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 30 | 90 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07263 | นางสาวยวิษฐา หล้าคำ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 30 | 90 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07332 | นางสาวสุพัฒตรา ผาสุข | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 30 | 90 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07107 | นางสาวณัฐกานต์ มาชาวป่า | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 30 | 90 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07118 | นายณัฐพล พิมสอน | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 30 | 90 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07172 | นางสาวนิชานันท์ สำโรง | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 30 | 90 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07291 | นางสาววิราวัลย์ งามศัพท์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 30 | 90 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07351 | นางสาวอริยา แสงรูจี | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 30 | 90 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07366 | นายพีรภัทร ใสงาม | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 30 | 90 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07180 | นางสาวเนตรอัปสร วงษ์ชาติ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 29 | 104 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07099 | นางสาวฐิติมา ศรีรังศิลป์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 29 | 104 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07125 | นางสาวเดือนเพ็ญ สุดสวาสดิ์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 29 | 104 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07257 | นางสาวมนัสนันท์ แสงสกุล | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 28 | 107 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07288 | นางสาววิจิตรา ลำนวย | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 28 | 107 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07350 | นางสาวอรอุมา อุโมง | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 28 | 107 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07001 | นางสาวกชกร พรมสิทธิ์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 28 | 107 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07355 | นางสาวออมทรัพย์ จวงพันธ์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 28 | 107 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07165 | นายนราธร วิเศษวงษา | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 27 | 112 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07344 | นางสาวอรกานต์ พันธ์ขาว | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 27 | 112 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07347 | นางสาวอรปรียา ปัญญาคม | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 27 | 112 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07038 | นางสาวขวัญนภา โทนะพันธ์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 27 | 112 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07177 | นางสาวนุชธิดา เรืองศรี | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 27 | 112 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07337 | นายสุรเทพ พงษ์จันโอ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 27 | 112 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07003 | นางสาวกนกกรณ์ สมใจ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 26 | 118 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07029 | นางสาวกานดา ทนุพิลา | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 26 | 118 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07140 | นายธเนศ โคกสิมมา | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 26 | 118 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07251 | นายภูดิส พลเหมือน | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 26 | 118 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07260 | นางสาวมาติกา ป้องแก้ว | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 26 | 118 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07277 | นางสาววรรณวิษา บุตรวงค์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 26 | 118 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07030 | นายกิตติธัช หล้าศรี | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 26 | 118 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07097 | นางสาวฐิติญากาญจน์ มณีเนติธร | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 26 | 118 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07262 | นางสาวเมยาวีร์ รินทร | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 26 | 118 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07341 | นางสาวโสภิตนภา จูมทอง | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 26 | 118 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07056 | นางสาวจิรัชญา พวงใต้ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 25 | 128 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07161 | นายนพสิทธิ์ วชิระอัศวนนท์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 25 | 128 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07336 | นายสุรเชษฐ์ เพชรมณี | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 25 | 128 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07009 | นางสาวกรติมา พวงพลอย | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 24 | 131 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07031 | นายกิตติพงศ์ สุพลวงศ์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 24 | 131 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07053 | นายจิรภัทร ภาคคำ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 24 | 131 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07082 | นางสาวชาลิตา บุริจันทร์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 24 | 131 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07138 | นายธนวัฒน์ พาจันทึก | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 24 | 131 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07218 | นายปิยวัฒน์ พุฒพันธ์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 24 | 131 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07266 | นายรัชพล คะตะวงค์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 24 | 131 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07272 | นางสาวลักสิกา อ่อนเทศ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 24 | 131 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07306 | นางสาวศุภาพิชญ์ ศิริจันทร์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 24 | 131 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07334 | นางสาวสุภาพร จิตรสาคร | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 24 | 131 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07354 | นางสาวอสมาภรณ์ บุญประสพ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 24 | 131 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07105 | นายณัฏฐกิตติ์ สุทธิโส | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 24 | 131 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07153 | นางสาวธีมาพร สังฆะภูมิ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 24 | 131 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07223 | นายพลสิทธิ์ พันธ์แก่น | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 24 | 131 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07228 | นางสาวพิรัณย์ดา สังภักดี | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 24 | 131 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07255 | นางสาวมณีรัตน์ อ่อมแก้ว | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 24 | 131 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07286 | นางสาววันเฉลิม อ่อนแก้ว | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 24 | 131 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07316 | นายสิทธิชัย อุทัย | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 24 | 131 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07020 | นายกฤษฏิ์ คำเคน | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 23 | 149 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07037 | นางสาวขวัญณภัทร กระสังข์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 23 | 149 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07129 | นางสาวทิพย์มณี อิ่มบุญ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 23 | 149 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07145 | นางสาวธัญญาภรณ์ อาชีวปาริสุทธิ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 23 | 149 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07184 | นางสาวบุษกร วงค์ละคร | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 23 | 149 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07232 | นายพีระพัฒน์ สมาน | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 23 | 149 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07349 | นางสาวอรวรรณ จัดไทย | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 23 | 149 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07033 | นายกิตติศักดิ์ ดวงสีมา | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 22 | 156 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07098 | นายฐิติพร บุญทศ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 22 | 156 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07141 | นางสาวธมลวรรณ ใจมั่น | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 22 | 156 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07217 | นายปิยวัฒน์ แสงสาย | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 22 | 156 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07287 | นายวายุ จันทะศรี | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 22 | 156 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07328 | นางสาวสุธินันท์ แสงสกุล | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 22 | 156 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07068 | นางสาวชญาษา ชอบการไร่ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 22 | 156 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07047 | นางสาวจารวี อังควานิช | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 21 | 163 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07093 | นายญาณปรีชา สังลา | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 21 | 163 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07178 | นางสาวเนตรนภา จงจอหอ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 21 | 163 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07206 | นางสาวปัณพร สะใบ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 21 | 163 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07247 | นางสาวภัทราพร ชิณวงค์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 21 | 163 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07249 | นางสาวภาณุมาส ฮาตะสุ้ย | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 21 | 163 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07062 | นายเจษฎาวุธ อุระดา | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 20 | 169 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07114 | นางสาวณัฐธิดา เพ็งแจ่ม | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 20 | 169 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07150 | นางสาวธันย์ชนก รามภักดี | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 20 | 169 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07175 | นายนิพิฐพนธ์ วงศ์หลวง | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 20 | 169 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07252 | นายภูมิภัทร สุภิษะ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 20 | 169 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07275 | นางสาววนัชพร มะลิพา | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 20 | 169 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07281 | นางสาววราภรณ์ สุดาจันทร์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 20 | 169 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07303 | นางสาวศิวาพร หนองกก | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 20 | 169 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07318 | นางสาวสินีนาถ ทองแท้ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 20 | 169 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07320 | นายสิรวิชญ์ สายวิเศษ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 20 | 169 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07106 | นางสาวณัฏฐ์ชานันท์ จิบทอง | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 20 | 169 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07018 | นางสาวกฤติยาภรณ์ ฤทธิตา | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 19 | 180 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07043 | นายคุณานนต์ บัวจันทร์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 19 | 180 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07050 | นางสาวจิตรฤทัย วังทอง | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 19 | 180 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07237 | นางสาวไพลิน พันธ์ดี | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 19 | 180 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07290 | นางสาววิรสุดา ม่วงสวัสดิ์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 19 | 180 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07065 | นางสาวฉันทพิชญา ศรีศักดิ์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 19 | 180 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07007 | นางสาวกมลวรรณ จันทร์ประทีป | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 18 | 186 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07024 | นางสาวกัญญาภัค ทองติ่ง | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 18 | 186 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07057 | นางสาวจุฑาดา ไชยหงษ์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 18 | 186 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07076 | นางสาวชลธิดา โนนพิมาย | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 18 | 186 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07081 | นายชาญเดช สมสาย | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 18 | 186 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07103 | นางสาวณัฎฐณิชา จินดานิล | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 18 | 186 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07198 | นางสาวปริฉัตร จันทะศิลา | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 18 | 186 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07207 | นางสาวปาณิศา กิ่งเกษ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 18 | 186 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07273 | นางสาววชิราภรณ์ สารพล | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 18 | 186 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07278 | นางสาววรวลัญช์ แซ่จึง | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 18 | 186 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07346 | นางสาวอรณิชา กุลสุวรรณ์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 18 | 186 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07026 | นางสาวกัญญารัตน์ สุกกะตะ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 18 | 186 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07185 | นางสาวเบญญาภา ทองสุทธิ์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 18 | 186 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07348 | นางสาวอรพิน เกษี | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 18 | 186 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07353 | นางสาวอลิสา เพชรนอก | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 18 | 186 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07214 | นางสาวปาลิตา มณีวงษ์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 17 | 201 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07122 | นายณัฐอานนท์ สง่ากิจ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 17 | 201 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07244 | นางสาวภัทรวดี ไกรรักษ์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 17 | 201 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07080 | นายชัชชนก สมตระกูล | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 16 | 204 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07091 | นางสาวโชติกา ศรีเมือง | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 16 | 204 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07120 | นางสาวณัฐมน รุ่งแสง | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 16 | 204 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07128 | นางสาวทัศณี เขียวถมยา | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 16 | 204 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07171 | นางสาวน้ำทิพย์ นิยม | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 16 | 204 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07194 | นางสาวปภาวรินทร์ อินทคง | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 16 | 204 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07211 | นางสาวปารีรัตน์ สายทะวงค์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 16 | 204 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07282 | นางสาววริญญา แสวงหา | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 16 | 204 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07296 | นางสาวศศิการณ์ มณีวงษ์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 16 | 204 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07324 | นายสิริวิชญ์ ทองปราบ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 16 | 204 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07061 | นายเจษฎาพร รัตนะโสภา | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 16 | 204 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07309 | นายสถาพร โกสินทร์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 16 | 204 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07352 | นางสาวอริสา สรสิทธิ์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 16 | 204 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07359 | นางสาวอัญชิสา สมบัติมาก | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 16 | 204 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07358 | นางสาวอัญชิดา วงค์แสง | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 15 | 218 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07072 | นางสาวชนิตา สุกใส | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 14 | 219 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07075 | นางสาวชลธิชา ไชยสีมา | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 14 | 219 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07089 | นางสาวชุติมณฑน์ กองบุญ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 14 | 219 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07094 | นางสาวฐานิดา สนิท | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 14 | 219 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07133 | นายธนกฤต สุทาบุญ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 14 | 219 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07134 | นางสาวธนพร สมพงษ์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 14 | 219 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07256 | นางสาวมนปริยา เพ็งภา | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 14 | 219 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07279 | นางสาววรางคณา จังอินทร์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 14 | 219 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07002 | นางสาวกชมน บูชาพันธ์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 14 | 219 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07066 | นางสาวชญานิศา แก้วแสน | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 13 | 228 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07117 | นางสาวณัฐพร ศรีด้วง | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 13 | 228 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07015 | นางสาวกฤตยา ประสานพันธ์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 12 | 230 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07023 | นางสาวกัญญาภัค รัตนวัน | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 12 | 230 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07070 | นางสาวชนัญชิตา พิมพา | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 12 | 230 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07078 | นางสาวชลิตา บัวบังศร | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 12 | 230 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07167 | นางสาวนัทธมน สุขวงศ์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 12 | 230 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07191 | นางสาวปพิชญานันท์ ช่วงชัย | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 12 | 230 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07209 | นางสาวปารวีร์ นาคาแก้ว | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 12 | 230 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07264 | นางสาวรดา เครื่องทอง | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 12 | 230 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07144 | นางสาวธัญชนิตา ดวงสมร | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 8 | 238 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 5 | 07331 | นางสาวสุพรรษา แก้วคำ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 8 | 238 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08016 | นายเจสัน ชาวสวน | ม.6/13 | สตรีสิริเกศ | 77 | 1 | ชนะเลิศ | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08047 | นายปธานิน ติยวรนันท์ | ม.6/13 | สตรีสิริเกศ | 68 | 2 | รองชนะเลิศ อันดับ 1 | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08062 | นางสาวพิชยา ฉลาดแย้ม | ม.6/14 | สตรีสิริเกศ | 58 | 3 | รองชนะเลิศ อันดับ 2 | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08057 | นางสาวปิยาภรณ์ อินทรบุตร | ม.6/4 | สตรีสิริเกศ | 49 | 4 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08022 | นายชิติพัทธ์ มีชัย | ม.6/3 | สตรีสิริเกศ | 47 | 5 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08066 | นางสาวภัทรวดี ศิลารักษ์ | ม.5/1 | สตรีสิริเกศ | 44 | 6 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08053 | นายปัณณวิชญ์ ทองปัญญา | ม.6/3 | สตรีสิริเกศ | 40 | 7 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08071 | นายยุทธพิชัย คำศรี | ม.6/4 | สตรีสิริเกศ | 33 | 8 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08048 | นายปรวัฒน์ สอนบุญทอง | ม.6/3 | สตรีสิริเกศ | 32 | 9 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08015 | นางสาวจีรนันท์ พรรณา | ม.6/3 | สตรีสิริเกศ | 32 | 10 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08042 | นางสาวนัทธมน นามวงค์ | ม.6/4 | สตรีสิริเกศ | 32 | 10 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08058 | นางสาวพนิดา สุวรรณคำ | ม.6/2 | สตรีสิริเกศ | 32 | 10 | ชมเชย | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08078 | นางสาววันฟ้าใส รองสุพรรณ | ม.6/12 | สตรีสิริเกศ | 31 | 13 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08068 | นายภานุพงศ์ ประมวล | ม.6/12 | สตรีสิริเกศ | 30 | 14 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08059 | นายพรหมพิริยะ ชำรำ | ม.6/4 | สตรีสิริเกศ | 29 | 15 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08077 | นางสาววราภรณ์ อรุณเกตุ | ม.6/4 | สตรีสิริเกศ | 29 | 15 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08033 | นางสาวทิพยาภรณ์ พงค์พิละ | ม.6/3 | สตรีสิริเกศ | 28 | 17 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08045 | นางสาวบวรภัค ประพาฬ | ม.6/3 | สตรีสิริเกศ | 27 | 18 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08074 | นางสาววรรณพร มารเนตร | ม.6/4 | สตรีสิริเกศ | 27 | 18 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08092 | นายอภิสิทธิ์ ประดู่ | ม.6/3 | สตรีสิริเกศ | 27 | 18 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08019 | นางสาวชนาภรณ์ ธรรมบุตร | ม.6/4 | สตรีสิริเกศ | 26 | 21 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08100 | นายนาวิน ส้มเช้า | ม.6/2 | สตรีสิริเกศ | 26 | 21 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08044 | นายนันทพงศ์ ไสว | ม.6/7 | สตรีสิริเกศ | 25 | 23 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08088 | นางสาวสิริวิมล ริมสหาย | ม.6/12 | สตรีสิริเกศ | 25 | 23 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08030 | นายณัฐวุฒิ บุญเลิศ | ม.6/4 | สตรีสิริเกศ | 24 | 25 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08032 | นางสาวทิพย์สุดา เซียงเจ็ว | ม.6/4 | สตรีสิริเกศ | 24 | 25 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08060 | นายพรหมพิริยะ พรหมหา | ม.6/5 | สตรีสิริเกศ | 24 | 25 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08004 | นางสาวกัญญารัตน์ รัตนวรรณ | ม.6/4 | สตรีสิริเกศ | 23 | 28 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08014 | นางสาวจารุวรรณ แก้วคำงาม | ม.6/3 | สตรีสิริเกศ | 23 | 28 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08031 | นางสาวณีรนุช วิเศษไชยานุสรณ์ | ม.6/12 | สตรีสิริเกศ | 23 | 28 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08081 | นายศรราม ปาคำทอง | ม.6/7 | สตรีสิริเกศ | 23 | 28 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08006 | นายกิตติชัย ทศพร | ม.6/4 | สตรีสิริเกศ | 22 | 32 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08028 | นางสาวณัชชา นระสิงห์ | ม.6/4 | สตรีสิริเกศ | 22 | 32 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08035 | นายธนภัทร คำเพราะ | ม.6/7 | สตรีสิริเกศ | 22 | 32 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08082 | นางสาวศิริพร เรืองฝาง | ม.6/4 | สตรีสิริเกศ | 22 | 32 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08101 | นางสาวสิริวิมล บุรุษ | ม.6/2 | สตรีสิริเกศ | 22 | 32 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08093 | นางสาวอมรรัตน์ บุญมาปัด | ม.6/3 | สตรีสิริเกศ | 21 | 37 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08010 | นางสาวขวัญแก้ว ไชยสาร | ม.6/3 | สตรีสิริเกศ | 20 | 38 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08012 | นางสาวคีดารัตน์ โสประโคน | ม.6/4 | สตรีสิริเกศ | 20 | 38 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08034 | นายธนณน ธรรมอุด | ม.6/3 | สตรีสิริเกศ | 20 | 38 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08038 | นางสาวธัญกมล ฟักมูล | ม.6/4 | สตรีสิริเกศ | 20 | 38 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08063 | นางสาวพินทุสร ศรีระษา | ม.6/3 | สตรีสิริเกศ | 20 | 38 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08090 | นางสาวโสภิสนภา รัตนะวัน | ม.6/4 | สตรีสิริเกศ | 20 | 38 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08029 | นายณัฐภูมิ ไชยปัญญา | ม.6/4 | สตรีสิริเกศ | 19 | 44 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08043 | นางสาวนันท์นภัส จันล่องคำ | ม.6/4 | สตรีสิริเกศ | 19 | 44 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08052 | นางสาวปวีณ์สุดา จันทร์โสภา | ม.6/4 | สตรีสิริเกศ | 18 | 46 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08054 | นางสาวปานระพี แจ่มแจ้ง | ม.6/7 | สตรีสิริเกศ | 18 | 46 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08064 | นายพีรวิชญ์ ปิดตาทะเน | ม.6/7 | สตรีสิริเกศ | 18 | 46 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08056 | นางสาวปิยพร ลุนนาแซง | ม.6/12 | สตรีสิริเกศ | 17 | 49 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08023 | นางสาวชุติศรณ์ ศรีริสิน | ม.6/3 | สตรีสิริเกศ | 16 | 50 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08027 | นายณราธิป ตองอบ | ม.6/7 | สตรีสิริเกศ | 16 | 50 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08084 | นางสาวศุภาวรรณ สอนจันทร์ | ม.6/7 | สตรีสิริเกศ | 16 | 50 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08085 | นางสาวสกาวเดือน อุทัย | ม.6/4 | สตรีสิริเกศ | 16 | 50 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08086 | นายสรศักดิ์ ประมวล | ม.6/1 | สตรีสิริเกศ | 16 | 50 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08011 | นายคงคาชล เอี่ยมสะอาด | ม.6/4 | สตรีสิริเกศ | 15 | 55 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08049 | นางสาวประดับดาว ดวงพิมพ์ | ม.6/4 | สตรีสิริเกศ | 15 | 55 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08067 | นางสาวภาณินี โยธี | ม.6/7 | สตรีสิริเกศ | 14 | 57 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08076 | นางสาววราภรณ์ บุญศรีภูมิ | ม.6/4 | สตรีสิริเกศ | 14 | 57 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08095 | นางสาวอรุณี ศรีบุญเรือง | ม.6/3 | สตรีสิริเกศ | 14 | 57 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08099 | นายเอกยุทธ บัวจันทร์ | ม.6/3 | สตรีสิริเกศ | 14 | 57 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08007 | นางสาวกุลธิดา แกมรัมย์ | ม.6/12 | สตรีสิริเกศ | 12 | 61 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08051 | นางสาวปลายฟ้า อินเตชะ | ม.6/3 | สตรีสิริเกศ | 12 | 61 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08055 | นางสาวปิ่นนภา ปัดถา | ม.6/1 | สตรีสิริเกศ | 12 | 61 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08075 | นางสาววรรณภา แสงสุวรรณ | ม.6/4 | สตรีสิริเกศ | 12 | 61 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08091 | นางสาวหนึ่งฤทัย มังษา | ม.6/2 | สตรีสิริเกศ | 12 | 61 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08065 | นางสาวแพรวา ยานารมย์ | ม.6/4 | สตรีสิริเกศ | 10 | 66 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 6 | 08005 | นายกิตติกร ทศพร | ม.6/7 | สตรีสิริเกศ | 8 | 67 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91048 | เด็กชายเดชภพ จันทนะสาโร | ป.6 | สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ | 77.11 | 1 | ชนะเลิศ | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91079 | เด็กหญิงพรปวีณ์ อินทรวงษ์โชติ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 77.11 | 2 | รองชนะเลิศอับดับ 1 | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91065 | เด็กหญิงปภาดา ไนยะกูล | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 74.51 | 3 | รองชนะเลิศอันดับ 2 | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91131 | เด็กหญิงอรไพลิน จีรุพันธ์ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 74.51 | 4 | ชมเชย | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91003 | เด็กชายกฤษฎาพงษ์ บานไม่รู้โรย | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 73.65 | 5 | ชมเชย | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91035 | เด็กหญิงณภัทร จันทรชิต | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 72.78 | 6 | ชมเชย | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91128 | เด็กหญิงแอนเจลีน่า มาริสา มูลเลอร์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 72.78 | 7 | ชมเชย | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91014 | เด็กชายเกื้อ เรืองเกียรติกุล | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 71.92 | 8 | ชมเชย | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91041 | เด็กหญิงณัฐชา พลสุวรรณ | ป.6 | อนุบาลน้ำเพชร | 71.05 | 9 | ชมเชย | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91132 | เด็กชายเอกวัสส์ จีรุพันธ์ | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 68.46 | 10 | ชมเชย | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91022 | เด็กชายจิตติพัฒน์ แสงจันทร์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 66.73 | 11 | ชมเชย | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91063 | เด็กหญิงเบญญาภา ประสงค์สุข | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 66.73 | 12 | ชมเชย | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91084 | เด็กหญิงพิชญธิดา ศรีสุธรรม | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 66.73 | 13 | ชมเชย | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91100 | เด็็กหญิงวรรณิษา ยะถา | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 66.73 | 14 | ชมเชย | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91034 | เด็กชายณฐภัทร ทองตันวรภัทร | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 65.86 | 15 | ชมเชย | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91046 | เด็กหญิงกำไร สีดาทอง | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 65.86 | 16 | ชมเชย | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91089 | เด็กชายภัครพล รุ่งเรือง | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 65.86 | 17 | ชมเชย | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91136 | เด็กหญิงอาภาศิริ รักไทยแสนทวี | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 65.86 | 18 | ชมเชย | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91137 | เด็กหญิงFionah Alexis Bagui | ป.3 | มารีวิทยา | 65.86 | 19 | ชมเชย | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91069 | เด็กชายปัณญ์ นิชานนท์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 65 | 20 | ชมเชย | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91067 | เด็กหญิงปวรรสา บัวหยาด | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 64.13 | 21 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91071 | เด็กหญิงปาณิศรา แก้วแดง | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 64.13 | 22 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91027 | เด็กหญิงชรัณรัตน์ กสิโสภา | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 63.26 | 23 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91113 | เด็กหญิงสรรพร ทรัพย์ประมูล | ป.6 | อนุบาลน้ำเพชร | 63.26 | 24 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91053 | เด็กหญิงธนพร เจนสำโรง | ป.6 | อนุบาลอุทุมพรพิสัย | 62.4 | 25 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91117 | เด็กหญิงสุพิชญา ช่างยันต์? | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 61.53 | 26 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91029 | เด็กหญิงชัชชา สิทธิโชค | ป.6 | บ้านหนองแสง | 60.67 | 27 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91064 | เด็กหญิงเบญญาภา พูลสุข | ป.6 | อนุบาลน้ำเพชร | 60.67 | 28 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91094 | เด็กชายภูตะวัน โสมทอง | ป.5 | อนุบาลน้ำเพชร | 60.67 | 29 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91005 | เด็กชายกวินภพ แข่งขัน | ป.5 | สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ | 59.8 | 30 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91119 | เด็กชายเสฎฐวุฒิ คิงคำ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 59.8 | 31 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91127 | เด็กหญิงอิงฟ้า ศรีหล้า | ป.6 | อนุบาลน้ำเพชร | 59.8 | 32 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91108 | เด็กหญิงศรินญา อ่อนสุระทุม | ป.6 | อนุบาลน้ำเพชร | 58.94 | 33 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91144 | เด็กชายต้นตระกูล วรรณสุข | ป.6 | อนุบาลลุมพุก (วันครู 2503) | 58.94 | 34 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91068 | เด็กหญิงปวริศา พะวงษ์แสง | ป.5 | อนุบาลอุทุมพรพิสัย | 58.07 | 35 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91161 | เด็กหญิงบุญญาภา ศรีสวัสดิ์ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 58.07 | 36 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91007 | เด็กหญิงกัญญ์วรรธ อิฐรัตน์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 57.21 | 37 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91104 | เด็กหญิงวริศรา ปะกะตัง | ป.6 | อนุบาลน้ำเพชร | 57.21 | 38 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91023 | เด็กชายจิรภัทร หลวงศรี | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 56.34 | 39 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91078 | เด็กหญิงพรทิวา เหลือล้น | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 56.34 | 40 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91133 | เด็กชายธนกร ฉัตรอมรวุฒิ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 56.34 | 41 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91021 | เด็กหญิงจิดาภา รัตนะโสภา | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 55.48 | 42 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91002 | เด็กชายกฤติธี เนตรจันทร์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 54.61 | 43 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91121 | เด็กชายอภิวิชญ์ สิทธิโชคสกุลชัย | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 53.75 | 44 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91158 | เด็กหญิง หทัยกานจน์ แผ่นศิลา | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 53.75 | 45 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91012 | เด็กชายกิตติทัศน์ อุดเมืองเพีย | ป.6 | บ้านหลัก | 52.88 | 46 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91081 | เด็กหญิงพอฤทัย ช่างถม | ป.6 | อนุบาลน้ำเพชร | 52.88 | 47 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91090 | เด็กหญิงภัทรปภา คูณวงษ์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 52.88 | 48 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91092 | เด็กหญิงภัทรภร แนบเนียม | ป.6 | บ้านเสื่องข้าว | 52.88 | 49 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91153 | เด็กหญิงณิชากร ยมศรีเคน | ป.6 | มารีวิทยา | 52.88 | 50 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91031 | เด็กหญิงชัญญานุช ผ่องใส | ป.6 | อนุบาลอุทุมพรพิสัย | 52.02 | 51 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91042 | เด็กหญิงณัฐธันยา กระแสโสม | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 52.02 | 52 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91062 | เด็กหญิงบุญญาพร บุญเหลือ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 52.02 | 53 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91073 | เด็กหญิงปุณยนุช ไสว | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 52.02 | 54 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91095 | เด็กชายภูผา พิทักษ์จริยคุณ | ป.6 | บ้านโนนสูง | 52.02 | 55 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91097 | เด็กหญิงรดาศา ทองสังข์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 52.02 | 56 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91013 | เด็กหญิงกุมุทมาส วราพุฒ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 51.15 | 57 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91016 | เด็กชายคมกฤต? เกษอินทร์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 50.28 | 58 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91099 | เด็กหญิงลักษณา ศรีริสิน | ป.4 | อนุบาลอุทุมพรพิสัย | 50.28 | 59 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91169 | เด็กหญิงแพรวประภัสสร ศรีนาม | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 50.28 | 60 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91054 | เด็กหญิงธวัลรัตน์ คุ้มใหญ่โต | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 49.42 | 61 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91057 | เด็กชายธัญพิสิษฐ์ พรรคนาวิกโยธิน | ป.6 | อนุบาลน้ำเพชร | 49.42 | 62 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91130 | เด็กหญิงรัตนมณี วงค์สีลา | ป.6 | มารีวิทยา | 49.42 | 63 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91157 | เด็กชายพีรวิชญ์ ศรีสวย | ป.6 | มารีวิทยา | 49.42 | 64 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91052 | เด็กหญิงทิพากร จินาพันธ์ | ป.4 | มารีวิทยา | 48.55 | 65 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91107 | เด็กหญิงศรัณรัตน์ ชาติรักษา | ป.6 | อนุบาลอุทุมพรพิสัย | 48.55 | 66 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91123 | เด็กหญิงอริสรา แสงฤทธิ์ | ป.6 | บ้านทุ่งไชย (พัฒนานุสรณ์) | 48.55 | 67 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91147 | เด็กหญิงโรสรินทร์ วิลาสคัมภีร์ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 48.55 | 68 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91018 | เด็กหญิงจรรยาพร ชาติมนตรี | ป.4 | อนุบาลน้ำเพชร | 47.69 | 69 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91038 | เด็กหญิงณัฏฐ์ชญา แก้วคำ | ป.6 | อนุบาลน้ำเพชร | 47.69 | 70 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91060 | เด็กหญิงนันท์นภัส ตังสกุล | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 47.69 | 71 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91093 | เด็กชายภานุรุจ การะพันธ์ | ป.6 | อนุบาลอุทุมพรพิสัย | 47.69 | 72 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91009 | เด็กหญิงกัญญานันท์ มีพันธ์ | ป.6 | อนุบาลน้ำเพชร | 46.82 | 73 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91010 | เด็กหญิงกัญญาภัค สมตัว | ป.6 | บ้านหนองบัว | 46.82 | 74 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91033 | เด็กหญิงชุติปภา ฝีมือสาน | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 46.82 | 75 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91076 | เด็กหญิงเปรมมิกา สำแดงภัย | ป.6 | บ้านทุ่งไชย (พัฒนานุสรณ์) | 46.82 | 76 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91086 | เด็กหญิงพิญธัญน์ ปาริสุทธิ์ | ป.6 | อนุบาลน้ำเพชร | 46.82 | 77 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91135 | เด็กหญิงณัฐธยาน์ บุญพร | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 46.82 | 78 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91145 | เด็กหญิงณฤดี จิระธัมมางกูร | ป.6 | มารีวิทยา | 46.82 | 79 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91151 | เด็กหญิงรัชชธิดา ไชยบุตร | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 46.82 | 80 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91154 | เด็กหญิงศิราภรณ์ สันทัด | ป.6 | มารีวิทยา | 46.82 | 81 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91043 | เด็กหญิงณิชานาฎ กันจินะ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 45.96 | 82 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91074 | เด็กหญิงปุณยนุช กระดานพล | ป.6 | มารีวิทยา | 45.96 | 83 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91143 | เด็กหญิงภัทรชญา ศรีภักดี | ป.6 | ทองขาวคำเขื่อนแก้ว | 45.96 | 84 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91159 | เด็กหญิงชยุตรา ชัยยอด | ป.6 | มารีวิทยา | 45.96 | 85 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91165 | เด็กหญิงธัญญรัตน์ สารมะโน | ป.6 | มารีวิทยา | 45.96 | 86 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91017 | เด็กชายเครือจักรภพ ถาวร | ป.6 | บ้านทุ่งไชย (พัฒนานุสรณ์) | 45.09 | 87 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91056 | เด็กหญิงธัญพร กุลธีร์วัฒน์ | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 45.09 | 88 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91058 | เด็กหญิงธันยธรณ์ ทาเรียงสม | ป.6 | เทศบาล2 | 45.09 | 89 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91083 | เด็กหญิงพิชชาพร ศรีบุญเรือง | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 45.09 | 90 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91106 | เด็กหญิงวิลาสินี หนองกก | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 45.09 | 91 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91126 | เด็กหญิงอัญญารินทร์ ศรีแย้ม | ป.6 | บ้านทุ่งไชย (พัฒนานุสรณ์) | 45.09 | 92 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91134 | เด็กหญิงอรุณรัศม์ รถทอง | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 45.09 | 93 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91006 | เด็กชายกษม ประทุมเทศ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 44.23 | 94 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91047 | เด็กชายดวงชัย จันทร์เติบ | ป.6 | อนุบาลน้ำเพชร | 44.23 | 95 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91059 | เด็กชายนะพัษฐ์ พิทักษ์โคชญากุล | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 44.23 | 96 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91082 | เด็กหญิงพัชรพร แก้วแสน | ป.6 | อนุบาลอุทุมพรพิสัย | 44.23 | 97 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91091 | เด็กชายภัทรพล เกษวิยะการ | ป.6 | มารีวิทยา | 44.23 | 98 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91124 | เด็กหญิงอริสา จารุนัย | ป.6 | บ้านหนองบัว | 44.23 | 99 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91155 | เด็กหญิงสุนิตา ลุนลา | ป.6 | มารีวิทยา | 44.23 | 100 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91008 | เด็กหญิงกัญญาณัฐ คำเหมา | ป.6 | มารีวิทยา | 43.36 | 101 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91036 | เด็กชายณรงค์ฤทธิ์ สีฟ้า | ป.6 | บ้านโนนสว่าง (อ.ส.พ.ป17) | 43.36 | 102 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91045 | เด็กหญิงณีรนุช แสงกล้า | ป.4 | บ้านกุดน้ำใสจานบกน้อย | 43.36 | 103 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91049 | เด็กชายตนุภัทร ทองเชื้อ | ป.4 | อนุบาลอุทุมพรพิสัย | 43.36 | 104 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91088 | เด็กหญิงพิมพ์ลภัทร จำปี | ป.6 | อนุบาลน้ำเพชร | 43.36 | 105 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91114 | เด็กหญิงสุชาดา บังศรี | ป.5 | มารีวิทยา | 43.36 | 106 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91140 | เด็กชายภูมิพัฒน์ บัวสิริพงษ์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 43.36 | 107 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91148 | เด็กหญิงมาติกา แต้มศรี | ป.6 | มารีวิทยา | 43.36 | 108 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91150 | เด็กหญิงกฤษอร ชูเลิศ | ป.6 | มารีวิทยา | 43.36 | 109 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91163 | เด็กหญิงธีรนาฏ แก้วภักดี | ป.5 | อนุบาลน้ำเพชร | 43.36 | 110 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91167 | เด็กหญิงปิยะพร สุทธาบุญ | ป.6 | มารีวิทยา | 43.36 | 111 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91168 | เด็กชายกชกร ภูลสวัสดิ์ | ป.6 | มารีวิทยา | 43.36 | 112 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91019 | เด็กหญิงจันทรัชนันท์ เมืองจันทร์ | ป.6 | อนุบาลอุทุมพรพิสัย | 42.5 | 113 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91037 | เด็กหญิงณัชชนม์ จันทรชิต | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 42.5 | 114 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91039 | เด็กชายณัฐกิตติ์ ลาภประสพ | ป.6 | อนุบาลน้ำเพชร | 42.5 | 115 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91040 | เด็กหญิงณัฐกุลพร พานทอง | ป.6 | อนุบาลอุทุมพรพิสัย | 42.5 | 116 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91077 | เด็กชายพงศภัค ทองประสา | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 42.5 | 117 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91087 | เด็กชายพิทักษ์ สีแป้น | ป.6 | บ้านกู่ | 42.5 | 118 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91101 | เด็กหญิงวรัญชลิกา ศรีคราม | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 42.5 | 119 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91149 | เด็กหญิงทักษอร บัวใหญ่ | ป.6 | มารีวิทยา | 42.5 | 120 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91162 | เด็กหญิงกรกนก ป้องแก้ว | ป.6 | มารีวิทยา | 42.5 | 121 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91004 | เด็กชายกฤษฎาภรณ์ เชื้อรอด | ป.6 | บ้านหนองบัว | 41.63 | 122 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91020 | เด็กหญิงจิณณพัต ศรีมาศ | ป.6 | ขุขันธ์วิทยา | 41.63 | 123 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91024 | เด็กชายชญนิน เพ็ชรรัตน์ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 41.63 | 124 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91030 | เด็กหญิงชัญญานุช รองสุพรรณ | ป.5 | มารีวิทยา | 41.63 | 125 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91070 | เด็กหญิงปัณฑิตา คงพินิจ | ป.6 | อนุบาลน้ำเพชร | 41.63 | 126 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91080 | เด็กชายพศิน โพธิสาร | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 41.63 | 127 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91111 | เด็กชายศุภโชค นาคเสน | ป.6 | อนุบาลน้ำเพชร | 41.63 | 128 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91116 | เด็กชายสุธิมนต์ แก้วพวง | ป.6 | อนุบาลน้ำเพชร | 41.63 | 129 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91120 | เด็กชายอนุพันธ์ วงศ์ภักดี | ป.6 | มารีวิทยา | 41.63 | 130 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91139 | เด็กหญิงณัฏณิชา บัวงาม | ป.6 | มารีวิทยา | 41.63 | 131 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91141 | เด็กชายวุฒิภัทร สอนบุตรดี | ป.5 | คำเขื่อนใน (เจริญราษฎร์) | 41.63 | 132 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91156 | เด็กหญิงธนิดา ลิมปะจารุต | ป.6 | มารีวิทยา | 41.63 | 133 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91001 | เด็กหญิงกนิษฐา มณีวงษ์ | ป.4 | อนุบาลน้ำเพชร | 40.77 | 134 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91026 | เด็กหญิงชนารดี จันทะชัย | ป.6 | อนุบาลน้ำเพชร | 40.77 | 135 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91028 | เด็กหญิงชัชชญา ลพประเสริฐ | ป.6 | บ้านหนองบัว | 40.77 | 136 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91096 | เด็กชายยศวริศ อินทะนา | ป.5 | บ้านโพนปลัด | 40.77 | 137 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91102 | เด็กหญิงวรัทยา อสิพงษ์ | ป.4 | บ้านโก | 40.77 | 138 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91142 | เด็กชายณัฐสิทธิ ศาลา | ป.6 | มารีวิทยา | 40.77 | 139 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91146 | เด็กหญิงณิศราภา ศิลาโชติ | ป.6 | มารีวิทยา | 40.77 | 140 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91160 | เด็กหญิงเบญจมาพร สายชนะ | ป.6 | มารีวิทยา | 40.77 | 141 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91166 | เด็กหญิงพรทิวา โสภณ | ป.6 | มารีวิทยา | 40.77 | 142 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91055 | เด็กหญิงธัญชนก สุตะพันธ์ | ป.6 | บ้านโพนเมือง | 39.9 | 143 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91061 | เด็กหญิงนันทิดา วิภาตศิลปิน | ป.6 | บ้านกุดน้ำใสจานบกน้อย | 39.9 | 144 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91066 | เด็กชายปรวัฒ พิพัฒน์รุ่งเรืองกิจ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 39.9 | 145 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91105 | เด็กหญิงวิภากานต์ สมใจ | ป.6 | อนุบาลอุทุมพรพิสัย | 39.9 | 146 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91109 | เด็กหญิงศิรประภา สุขเกษม | ป.6 | บ้านหนองบัว | 39.9 | 147 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91110 | เด็กหญิงศิริวรรณ จันดาศรี | ป.5 | บ้านกุดน้ำใสจานบกน้อย | 39.9 | 148 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91138 | เด็กหญิงทิพกัญญา ไฮกัญญา | ป.6 | มารีวิทยา | 39.9 | 149 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91152 | เด็กหญิงสุขเมษา จินดาถาวรสุข | ป.6 | มารีวิทยา | 39.9 | 150 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91032 | เด็กหญิงชาคริยา บัตรมาตย์ | ป.4 | อนุบาลน้ำเพชร | 39.04 | 151 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91118 | เด็กชายสุรชัย สุภราช | ป.6 | บ้านหนองบัว | 39.04 | 152 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91164 | เด็กหญิงสุวิชาดา เวียงจันดา | ป.6 | มารีวิทยา | 39.04 | 153 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91075 | เด็กหญิงปุณิกา ใจมนต์ | ป.6 | ขุขันธ์วิทยา | 38.17 | 154 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91112 | เด็กชายเศรษฐ รัตนา | ป.6 | บ้านหนองบัว | 38.17 | 155 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91025 | เด็กหญิงชนาภา ทวีลาภ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 37.3 | 156 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91098 | เด็กหญิงรวินท์นิภา วราพุฒธนันท์กุล | ป.6 | อนุบาลน้ำเพชร | 37.3 | 157 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับประถมศึกษา | 91122 | เด็กหญิงอภิสรา ตรีไตรสิทธิ์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 35.57 | 158 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92020 | เด็กหญิงฉันทพิชญ์ วัฒนกุญชร | ม.1 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 82.72 | 1 | ชนะเลิศ | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92109 | เด็กชายอธิป ศรีสว่าง | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 81.71 | 2 | รองชนะเลิศอับดับ 1 | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92113 | เด็กชายอรรถกฤต ศรีสุธรรม | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 80.71 | 3 | รองชนะเลิศอันดับ 2 | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92114 | เด็กชายอริย์ธัช ชิณพันธ์ | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 80.71 | 4 | ชมเชย | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92106 | เด็กชายสุรพศ อนุมาตย์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 79.70 | 5 | ชมเชย | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92048 | นางสาวธัญสิริ กันตรี | ม.3 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 77.68 | 6 | ชมเชย | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92076 | เด็กชายพุทธา ทีจันทึก | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 77.68 | 7 | ชมเชย | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92012 | เด็กชายกันตภัทร รัศมี | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 76.67 | 8 | ชมเชย | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92027 | เด็กหญิงฐิตารีย์ สุรศักดิ์พิพัฒน์ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 76.67 | 9 | ชมเชย | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92032 | เด็กชายณัฐกิตต์ แหวนเงิน | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 74.66 | 10 | ชมเชย | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92049 | เด็กชายธันวา ใจมนต์ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 74.66 | 11 | ชมเชย | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92011 | เด็กชายกันตธีร์ กันตรี | ม.1 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 73.65 | 12 | ชมเชย | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92101 | นางสาวสิรีภัทร อุบลเหนือ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 73.65 | 13 | ชมเชย | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92006 | เด็กชายกวิน วังสำเภา | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 72.64 | 14 | ชมเชย | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92053 | เด็กชายธีรภัทร์ กะตุดเงิน | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 70.62 | 15 | ชมเชย | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92023 | เด็กชายชยพล ปัญญาเหลือ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 69.61 | 16 | ชมเชย | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92026 | เด็กชายแซร์โจ ทอร์โบล | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 69.61 | 17 | ชมเชย | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92045 | นายธนวัต? หอมความสัตย์ | ม.3 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 69.61 | 18 | ชมเชย | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92112 | นางสาวอรนลิน สิทธิรักษ์ | ม.3 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 69.61 | 19 | ชมเชย | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92075 | นายพีรวิชญ์ วังสำเภา | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 68.61 | 20 | ชมเชย | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92063 | เด็กชายปภังกร สอนหนูน้อย | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 67.60 | 21 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92079 | เด็กหญิงภัทรนันต์ เปลี่ยนทองศิริ | ม.2 | เบ็ญจะมะมหาราช | 67.60 | 22 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92030 | เด็กชายณัชชวินทร์ อดทน | ม.1 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 66.59 | 23 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92118 | เด็กหญิงอิงฟ้า จัยสิน | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 66.59 | 24 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92021 | เด็กหญิงชญานิน จัสมินทร์ แอนเดอร์สัน | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 65.58 | 25 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92043 | เด็กชายธนพล อุทธา | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 64.57 | 26 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92117 | เด็กหญิงอารดา รักไทยแสนทวี | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 64.57 | 27 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92005 | เด็กหญิงกฤตภรณ์ ภูมิลำเนา | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 63.56 | 28 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92042 | เด็กหญิงทิพยาดา คนขยัน | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 63.56 | 29 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92073 | นายพิตตินันท์ ดาวสุข | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 61.55 | 30 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92078 | เด็กหญิงภคพร เพ็งเภา | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 61.55 | 31 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92256 | เด็กหญิงสุพิชญา สอนบุตรดี | ม.3 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 61.55 | 32 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92047 | เด็กหญิงธัญญรัตน์ มหาลีวีรัศมี | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 60.54 | 33 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92081 | เด็กหญิงภิญญดา นิลจันทร์ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 60.54 | 34 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92251 | เด็กหญิงศุภกานต์ หลักฐาน | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 60.54 | 35 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92071 | เด็กหญิงพิชญธิดา คำทองหลาง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 59.53 | 36 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92085 | เด็กหญิงรัศญาภัสร์ กลิ่นหวล | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 59.53 | 37 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92057 | เด็กชายนัทธินันท์ จันทิมา | ม.1 | บ้านแข้ | 58.52 | 38 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92061 | นายบุญเปรม ศรชัย | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 58.52 | 39 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92097 | เด็กหญิงสชิรญาณี มีประเสริฐ | ม.2 | ขุขันธ์ | 58.52 | 40 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92110 | เด็กหญิงอนัญญา ศรีปัญญา | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 58.52 | 41 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92202 | เด็กหญิงธัญณิชา จิตรมาตร | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 58.52 | 42 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92088 | เด็กหญิงวลินทิพย์ สีหะวงษ์ธนากูล | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 57.52 | 43 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92090 | เด็กหญิงวิพรธิดา สุภาคาร | ม.1 | เบ็ญจะมะมหาราช | 57.52 | 44 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92104 | เด็กหญิงสุปรียา กันภัย | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 57.52 | 45 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92166 | เด็กชายสุวัฒน์ สวนหมาก | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 57.52 | 46 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92007 | เด็กชายก้องเกียรติ แรงเริง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 56.51 | 47 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92017 | เด็กชายจักรเพชร ประชุมสาย | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 56.51 | 48 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92034 | เด็กหญิงณัฐพร วงศ์จอม | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 56.51 | 49 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92066 | เด็กชายปิยะวัฒน์ พบลาภ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 56.51 | 50 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92015 | นายเกรียงศักดิ์ ทานะ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 55.50 | 51 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92258 | นางสาวพลอยชมพู ศรีนาม | ม.3 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 55.50 | 52 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92044 | เด็กชายธนภัทร กองแก้ว | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 54.49 | 53 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92092 | เด็กหญิงศลินทืรา นามจันทรา | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 54.49 | 54 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92108 | เด็กชายหัสนันท์ แก้วประโคน | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 54.49 | 55 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92232 | เด็กหญิงกมลวรรณ จันทร์แก้ว | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 54.49 | 56 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92008 | เด็กหญิงกัญญณัช ตั้งจิโรชธนา | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 53.48 | 57 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92051 | เด็กหญิงธิรดา ฉัตรอมรวุฒิ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 53.48 | 58 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92100 | นางสาวสิริพรรณ ธรรมะสิริรัตน์ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 53.48 | 59 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92102 | เด็กหญิงสุกฤตาพัทธ์ อสิพงษ์ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 53.48 | 60 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92029 | เด็กชายณภัทร อุ่นเรือน | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 52.47 | 61 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92093 | เด็กหญิงศศิมาภรณ์ มั่นคง | ม.3 | อนุบาลวัดพระโต | 52.47 | 62 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92103 | นางสาวสุดารัตน์ สุทาศรี | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 52.47 | 63 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92174 | เด็กหญิงภูริชญา สอาดดี | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 52.47 | 64 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92024 | นางสาวชลิตา วรจันทร์ | ม.3 | กันทรลักษ์วิทยา | 51.47 | 65 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92028 | เด็กชายฑีธายุ คำภิรมย์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 51.47 | 66 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92033 | นายณัฐพงค์ วงค์ศรี | ม.3 | เทศบาล 7 | 51.47 | 67 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92035 | นายณัฐพล วงค์ศรี | ม.3 | เทศบาล 7 | 51.47 | 68 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92082 | เด็กชายภูมิพัฒน์ มหาลีวีรัศมี | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 51.47 | 69 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92089 | เด็กหญิงวันวิสา วรพุฒ | ม.3 | บ้านโนนสูง | 51.47 | 70 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92137 | เด็กหญิงธนัชชา ประถมภาส | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 51.47 | 71 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92141 | เด็กชายนครินทร์ คำแพทย์ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 51.47 | 72 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92013 | เด็กชายกันตินันท์ เพ็ชรรัตน์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 50.46 | 73 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92036 | เด็กหญิงณัฐรดา เปรี่ยมรัตนชัย | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 50.46 | 74 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92050 | เด็กชายธิติภพ เชื้อแก้ว | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 50.46 | 75 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92074 | เด็กหญิงพิมพ์พจี ถวิลหวัง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 50.46 | 76 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92107 | เด็กหญิงหทัยรัตน์ เดื่อดิน | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 50.46 | 77 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92144 | เด็กหญิงจิรภิญญา ชาครียรัตน์ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 50.46 | 78 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92161 | เด็กชายปีฏิรัศมิ์ นาคสินธุ์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 50.46 | 79 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92010 | เด็กหญิงกัญญาณัฐ สายเเสง | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 49.45 | 80 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92070 | นายพัชระ ประมวลลำ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 49.45 | 81 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92131 | เด็กชายธีรเมธ สมจันทร์ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 49.45 | 82 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92160 | เด็กชายปัณณวัฒน์ ทับทวี | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 49.45 | 83 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92206 | เด็กหญิงปรียานัน เพชรสูงเนิน | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 49.45 | 84 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92228 | เด็กชายวิทวัส ไชยลังกา | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 49.45 | 85 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92242 | เด็กหญิงพิมพ์นารา ภักดีคำภา | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 49.45 | 86 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92257 | นางสาวพัชรวัลย์ อยู่มา | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 49.45 | 87 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92009 | เด็กหญิงกัญญาณัฏฐ์ วงศ์เจริญ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 48.44 | 88 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92014 | เด็กหญิงเกตนิภา โพนปลัด | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 48.44 | 89 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92018 | เด็กหญิงจิดาภา แนบเนียม | ม.1 | ศรีรัตนวิทยา | 48.44 | 90 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92037 | เด็กหญิงณิชา จวบกระโทก | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 48.44 | 91 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92055 | นางสาวนภัสวรรณ ผมพันธ์ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 48.44 | 92 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92065 | เด็กหญิงปิย์วรารัตน์ งามแสง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 48.44 | 93 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92095 | เด็กหญิงศสิภา บัวทอง | ม.3 | บ้านแข้ | 48.44 | 94 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92121 | เด็กชายศุภวิชญ์ อนันตชัยวณิช | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 48.44 | 95 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92136 | เด็กหญิงจรรยมณฑน์ มาดี | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 48.44 | 96 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92148 | เด็กหญิงมนัสณันท์ จันทร | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 48.44 | 97 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92155 | เด็กหญิงปาลินี เวสสวัสดิ์ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 48.44 | 98 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92159 | นางสาวภารดี เดิมพันธ์ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 48.44 | 99 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92164 | เด็กชายวสิษฐ์พล สระโสม | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 48.44 | 100 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92168 | เด็กหญิงจารุวรรณ เรืองศรี | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 48.44 | 101 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92197 | เด็กหญิงจุฑารัตน์ บุพเต | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 48.44 | 102 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92201 | เด็กหญิงธยาณี คำโต | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 48.44 | 103 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92211 | เด็กหญิงเมธิตา สาระมู | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 48.44 | 104 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92236 | เด็กหญิงชวิศา ไชยสถาน | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 48.44 | 105 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92244 | เด็กหญิงศิรภัสสร บัวจันทร์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 48.44 | 106 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92252 | เด็กชายรพีภัทร จันทรังษี | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 48.44 | 107 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92019 | เด็กชายจิรกิตต์ เดิมทำรัมย์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 47.43 | 108 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92025 | เด็กหญิงชุติกาญจน์ พิมพ์พันธ์ | ม.3 | ประสานมิตรวิทยา | 47.43 | 109 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92052 | เด็กชายธีรจุฑาวัชร์ บุญมีวิเศษ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 47.43 | 110 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92062 | เด็กชายปฏิพล มิ่งขวัญ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 47.43 | 111 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92064 | นางสาวปริชญา ศิลารักษ์ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 47.43 | 112 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92077 | นางสาวเพชรรัตน์ดา ทองอินทร์ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 47.43 | 113 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92116 | เด็กชายอาชัญวิชญ์ รูปสว่าง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 47.43 | 114 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92149 | เด็กหญิงนิวาริน อภัยพงษ์ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 47.43 | 115 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92175 | เด็กหญิงลลิตพรรณ ธรรมะสิริรัตน์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 47.43 | 116 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92182 | เด็กหญิงปริญญา จันทร์โท | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 47.43 | 117 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92210 | เด็กหญิงเพียงขวัญ เหล่าแค | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 47.43 | 118 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92218 | เด็กชายกิตติพันธ์ สุภาพ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 47.43 | 119 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92220 | เด็กชายติณห์ภัทร โพธิ์ใบ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 47.43 | 120 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92230 | เด็กชายอิทธิพัทธ์ นนทะวงษ์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 47.43 | 121 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92235 | เด็กหญิงชมพูเนกต์ ศรีอักษร | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 47.43 | 122 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92031 | เด็กหญิงณัฏณิชา สุริโย | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 46.42 | 123 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92059 | นางสาวบุญญรัตน์ ผ่านพินิจ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 46.42 | 124 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92067 | เด็กหญิงปุญญิศา เหล่าต้น | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 46.42 | 125 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92098 | เด็กชายสรศักดิ์ สะโสดา | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 46.42 | 126 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92111 | นางสาวอนันตญา มะพันธ์ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 46.42 | 127 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92115 | เด็กชายอริยอัชฌา โพธิ์งาม | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 46.42 | 128 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92147 | เด็กหญิงธนัญชนก สืบเสน | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 46.42 | 129 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92158 | นางสาวภัทราพร สังขาว | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 46.42 | 130 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92173 | เด็กหญิงภัทราวดี รัตโน | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 46.42 | 131 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92180 | เด็กหญิงกัญญาวีร์ ตุนา | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 46.42 | 132 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92184 | เด็กหญิงชุติกานต์ แพงมา | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 46.42 | 133 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92205 | เด็กหญิงกัญญาภัทร เพี้ยบุญมาก | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 46.42 | 134 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92213 | เด็กหญิงวรกานต์ ไชยสิทธิ์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 46.42 | 135 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92255 | นางสาวพิมลนาฏ อัศฤกษ์ | ม.3 | เทศบาล 7 | 46.42 | 136 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92091 | เด็กหญิงวิสสุตา สาระทา | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 45.42 | 137 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92119 | เด็กหญิงอิสเบลลา เมย์ กิบบินส์ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 45.42 | 138 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92122 | นายมนตรี สุดน้อย | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 45.42 | 139 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92132 | เด็กชายภูมิมินทร์ อะช่วยรัมย์ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 45.42 | 140 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92145 | เด็กหญิงชุติกาญจน์ ดาวพันธ์ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 45.42 | 141 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92152 | เด็กหญิงวิภารัตน์ สุวรรณพันธ์ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 45.42 | 142 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92153 | เด็กหญิงอริสรา ธะประวัติ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 45.42 | 143 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92157 | เด็กหญิงภัทรวดี ภาษี | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 45.42 | 144 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92169 | เด็กหญิงชนินาถ ไชยเดือน | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 45.42 | 145 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92170 | เด็กหญิงนนทิญา ชมเชย | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 45.42 | 146 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92190 | เด็กชายปิยวัฒน์ สีสมาน | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 45.42 | 147 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92194 | เด็กชายสิทธิชัย แห่งสมัย | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 45.42 | 148 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92195 | เด็กชายกรีวากร ทองใบ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 45.42 | 149 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92204 | เด็กหญิงปนิดา เหมาะสิงห์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 45.42 | 150 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92227 | เด็กชายรชฏ โพธิ์คำ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 45.42 | 151 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92250 | เด็กชายธนกฤต หนองหว้า | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 45.42 | 152 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92254 | เด็กชายวีระเทพ บุญส่ง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 45.42 | 153 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92001 | เด็กหญิงกชพร ทองสูบ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 44.41 | 154 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92038 | นางสาวณิชา กันภัย | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 44.41 | 155 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92041 | นางสาวทิพกฤตา สมโภชน์ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 44.41 | 157 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92054 | นางสาวนภัสรพี ปานชื่น | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 44.41 | 156 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92087 | เด็กหญิงวริศรา สงวนแก้ว | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 44.41 | 158 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92096 | เด็กหญิงศุภานันท์ พิมพ์สมาน | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 44.41 | 159 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92099 | นางสาวสโรชา เทียนแก้ว | ม.3 | สำโรงตาเจ็น | 44.41 | 160 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92143 | เด็กหญิงกัญญารัตน์ ภิรมย์กิจ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 44.41 | 161 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92151 | นางสาวภิรัญญา หนองคู | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 44.41 | 162 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92162 | เด็กชายพัตติยภาดา ทองสาย | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 44.41 | 163 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92207 | เด็กหญิงปุญญิศา คอระอุด | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 44.41 | 164 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92214 | เด็กหญิงวริศรา สีประหลาด | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 44.41 | 165 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92217 | เด็กหญิงธีรดา แก้วพวง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 44.41 | 166 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92233 | เด็กหญิงกานต์สิริ เหลือผล | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 44.41 | 167 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92046 | เด็กชายธนาวิน วันเตสังข์ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 43.40 | 168 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92086 | นางสาวลักษิกา เดชบุญ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 43.40 | 169 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92120 | เด็กหญิงอิสริยอุกฤษฎ์ วิเศษเสาร์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 43.40 | 170 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92125 | นางสาวดวงใจ เกาะสังข์ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 43.40 | 171 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92127 | เด็กชายกิตติศักดิ์ ประวาฬ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 43.40 | 172 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92129 | เด็กชายธนรักษ์ วงศ์วิรัตน์ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 43.40 | 173 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92146 | เด็กหญิงณพิชญา พางาม | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 43.40 | 174 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92167 | เด็กชายอนุพงศ์ ศรีริสิน | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 43.40 | 175 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92177 | เด็กหญิงศดานันท์ เสาเวียง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 43.40 | 176 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92185 | เด็กหญิงเปมิกา สรงแก้ว | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 43.40 | 177 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92188 | เด็กชายจิรายุทธ กันตนะ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 43.40 | 178 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92196 | เด็กหญิงกาญจนา ขาวสะอาด | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 43.40 | 179 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92199 | เด็กหญิงทัตชญา ดีพลงาม | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 43.40 | 180 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92203 | เด็กหญิงนพวรรณ บุญเสนอ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 43.40 | 181 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92216 | เด็กหญิงนิชาภัทร ศรีชมภู | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 43.40 | 182 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92224 | เด็กชายพชรกิตต์ พิมพา | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 43.40 | 183 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92229 | เด็กชายวีรภาพ ชัยสนาม | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 43.40 | 184 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92231 | เด็กหญิงณัฏฐพร ไชยสนาม | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 43.40 | 185 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92247 | เด็กหญิงอุมาพร เขตตะ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 43.40 | 186 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92002 | เด็กหญิงกมลพร ชิณะแขว | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 42.39 | 187 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92003 | เด็กหญิงกรชนก จันทรหอม | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 42.39 | 188 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92016 | เด็กหญิงเขมิกา สาละ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 42.39 | 189 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92083 | เด็กชายภูริณัฐ บุญค่ำ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 42.39 | 190 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92142 | นางสาวกนกพร ทองย่อย | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 42.39 | 191 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92178 | เด็กชายดุลยุตม์ ศรีโคตร | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 42.39 | 192 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92179 | เด็กชายอภินันทน์ สรสิทธิ์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 42.39 | 193 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92181 | เด็กหญิงเบญจภรณ์ คำโสมศรี | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 42.39 | 194 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92186 | เด็กหญิงศิวพร นามวงค์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 42.39 | 195 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92200 | เด็กหญิงธนัญชนก ดีเสมอ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 42.39 | 196 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92223 | เด็กชายปวีณชัย แป้นไทย | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 42.39 | 197 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92239 | เด็กหญิงธัญสินี พรหมคุณานนท์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 42.39 | 198 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92243 | เด็กหญิงรินรดา บูราณ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 42.39 | 199 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92004 | นายกรวิชญ์ เลพล | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 41.38 | 200 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92056 | เด็กหญิงนัฑนันท์ พุทธา | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 41.38 | 201 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92068 | เด็กชายพชรพล แผ่นแก้ว | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 41.38 | 202 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92094 | เด็กหญิงศศิวิมล เทศหริ่ง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 41.38 | 203 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92126 | นางสาวณัฐวลัญช์ อุ่นเมือง | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 41.38 | 204 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92165 | เด็กชายวีระพล ไก่แก้ว | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 41.38 | 205 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92172 | เด็กหญิงพิมพ์อัปสร ประหา | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 41.38 | 206 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92193 | เด็กชายสิทธา เพียงทอง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 41.38 | 207 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92212 | เด็กหญิงลักขณา พวงพันธ์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 41.38 | 208 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92215 | เด็กหญิงอภิญญา บัวจันทร์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 41.38 | 209 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92238 | เด็กหญิงดลฤทัย มีทอง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 41.38 | 210 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92246 | เด็กหญิงอภิญญา รัตนะ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 41.38 | 211 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92128 | เด็กชายณัฏฐชัย ดวนใหญ่ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 40.37 | 212 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92140 | เด็กชายชินกฤต อิ่มสะอาด | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 40.37 | 213 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92163 | เด็กชายภาคภูมิ รัตนิจันทร์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 40.37 | 214 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92183 | เด็กชายศรัณยู นนทะสอน | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 40.37 | 215 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92187 | เด็กชายก้องเกียรติ สีแก้ว | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 40.37 | 216 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92192 | เด็กชายศุภกร ธรรมบุตร | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 40.37 | 217 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92208 | เด็กหญิงไปรยา ภิญโญ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 40.37 | 218 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92219 | เด็กชายณัฐภูมิ นันทะพันธ์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 40.37 | 219 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92225 | เด็กชายพรภูมินทรชาติ สุธาบุญ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 40.37 | 220 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92245 | เด็กหญิงสุกัญญา สายแก้ว | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 40.37 | 221 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92084 | นางสาวรวิสรา บุญโต | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 39.37 | 222 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92133 | นายสุรชัย ผลดี | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 39.37 | 223 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92135 | นางสาวเขมจิรา ชนะสิทธิ์ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 39.37 | 224 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92171 | เด็กหญิงพรทิพย์ พิมพ์ทอง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 39.37 | 225 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92191 | เด็กชายวัชรพล เหลาประเสริฐ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 39.37 | 226 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92198 | เด็กหญิงณัฐชยา กาหลง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 39.37 | 227 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92209 | เด็กหญิงพัชราภรณ์ พิมสอน | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 39.37 | 228 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92221 | เด็กชายทำนุรัฐ ศรปัญญา | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 39.37 | 229 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92226 | เด็กชายภูสิทธิ กิ่งผา | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 39.37 | 230 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92237 | เด็กหญิงชัญญพัชร์ พิมพ์ไธสง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 39.37 | 231 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92240 | เด็กหญิงนราวรรณ บุญเชิด | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 39.37 | 232 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92249 | เด็กหญิงวรวรรณ สุภาพ | ม.3 | บ้านกุดน้ำใสจานบกน้อย | 39.37 | 233 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92123 | เด็กชายศุภสวัสดิ์ โพธิ์คำ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 38.36 | 234 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92130 | เด็กชายธนัฐพล ชาลี | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 38.36 | 235 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92134 | นางสาวกมลวรรณ อำไพ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 38.36 | 236 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92176 | เด็กหญิงวีระพัฒน์ วงษ์คำตา | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 37.35 | 237 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น | 92248 | เด็กหญิงสุภาวดี โกรินทร์ | ม.3 | บ้านกุดน้ำใสจานบกน้อย | 36.34 | 238 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93036 | นายเจสัน ชาวสวน | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 83.75 | 1 | ชนะเลิศ | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93028 | นายคมชาญ เขจรศาสตร์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 81.69 | 2 | รองชนะเลิศอันดับ 1 | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93304 | นางสาวเนตรอัปสร บัวรอด | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 80.66 | 3 | รองชนะเลิศอันดับ 2 | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93112 | นายนรัญจ์ โคตรชมภู | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 78.6 | 4 | ชมเชย | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93317 | นางสาวขวัญจิรา โชติกุล | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 76.54 | 5 | ชมเชย | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93200 | นายยศวิชญ์ วัฒนกุญชร | ม.4 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 75.51 | 6 | ชมเชย | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93318 | นายรัชพล บัวสี | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 74.48 | 7 | ชมเชย | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93213 | นายวรพงศ์ หลาวทอง | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 73.45 | 8 | ชมเชย | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93322 | นายคณากร อินทรบุตร | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 72.42 | 9 | ชมเชย | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93010 | นายกอบกฤต ธรรมนูญ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 71.39 | 10 | ชมเชย | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93319 | นางสาววรวลัญ แซ่จึง | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 71.39 | 11 | ชมเชย | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93047 | นายชรินทร มังคลาดุง | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 69.34 | 12 | ชมเชย | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93003 | นางสาวกรกนก กระแสโสม | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 68.31 | 13 | ชมเชย | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93065 | นางสาวณัชชา เปรี่ยมรัตนชัย | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 68.31 | 14 | ชมเชย | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93245 | นางสาวสมัชญา คชคีลี | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 68.31 | 15 | ชมเชย | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93067 | นางสาวณัฎฐนิชา ตุนา | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 66.25 | 16 | ชมเชย | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93110 | นางสาวนภสิริ เสนาภูดิทกุล | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 66.25 | 17 | ชมเชย | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93129 | นางสาวนิพาดา สันธนาคร | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 65.22 | 18 | ชมเชย | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93289 | นางสาวอารยา มหาชานนท์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 65.22 | 19 | ชมเชย | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93202 | นางสาวระพีพรรณ สิงห์แรง | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 63.16 | 20 | ชมเชย | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93023 | นางสาวกุลธรา โสดาลี | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 62.13 | 21 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93063 | นางสาวณธร ภัทรทิวานนท์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 62.13 | 22 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93094 | นางสาวธนัชพร สุขประเสริฐ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 62.13 | 23 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93165 | นางสาวพิชญดา ชินทอง | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 62.13 | 24 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93188 | นายภาวิชญ์ ไพรบึง | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 62.13 | 25 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93309 | นางสาวพิมหฤดา กิ่งแก้ว | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 62.13 | 26 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93079 | นางสาวณัฐวดี เข็มท้าว | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 61.1 | 27 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93127 | นางสาวนิติกมล รอดช้าง | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 61.1 | 28 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93087 | นางสาวทักษพร สุทารส | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 60.07 | 29 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93193 | นางสาวมนัสนันท์ วรสุทธิพงษ์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 60.07 | 30 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93184 | นายภัทรวุฒิ ชัยศรี | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 59.04 | 31 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93242 | นายศิริศักดิ์ สุระสิงห์ | ม.5 | น้ำเกลี้ยงวิทยา | 59.04 | 32 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93282 | นางสาวอรพลิน โนนกลาง | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 59.04 | 33 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93297 | นางสาวกัลยกร เล็กไพโรจน์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 59.04 | 34 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93320 | นายเจตพิพัทธ นามวงษ์ | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 59.04 | 35 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93083 | นางสาวดลยา พวงจำปา | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 56.99 | 36 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93166 | นางสาวพิชยดา เขียวแพร | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 56.99 | 37 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93204 | นายรัชตภัทร สอนพูด | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 56.99 | 38 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93187 | นายภาคิน โฮมหุ้มแก้ว | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 55.96 | 39 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93223 | นางสาววราภรณ์ อรุณเกตุ | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 55.96 | 40 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93321 | นางสาวภาณิชา เอกสิริ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 55.96 | 41 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93116 | นางสาวนัทธมน นามวงค์ | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 54.93 | 42 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93140 | นางสาวประดับดาว ดวงพิมพ์ | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 54.93 | 43 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93155 | นางสาวปิยาภรณ์ อินทรบุตร | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 54.93 | 44 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93207 | นางสาวรัศศิลักษณ์ น้อยพรหม | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 54.93 | 45 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93100 | นางสาวธัญกมล ฟักมูล | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 53.9 | 46 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93120 | นางสาวนันทิยา หนองม่วง | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 53.9 | 47 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93221 | นางสาววราภรณ์ งามนัก | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 53.9 | 48 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93257 | นางสาวสุธิตา เพ็ชรโยยิ่ง | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 53.9 | 49 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93024 | นางสาวกุลนาถ ผ่านพินิจ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 52.87 | 50 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93059 | นางสาวฐิติญากาญจน์ มณีเนติธร | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 52.87 | 51 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93072 | นางสาวณัฐธิชา มิ่งมิตรวัน | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 52.87 | 52 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93142 | นางสาวปรีดี หารบุรุษ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 52.87 | 53 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93171 | นางสาวพิมพ์นารา ส่งคุณธรรม | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 52.87 | 54 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93197 | นางสาวมัณฑนา ทองมนต์ | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 52.87 | 55 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93235 | นางสาวศศินันท์ วงศ์ประเทศ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 52.87 | 56 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93250 | นางสาวสิริยากร คูณแก้ว | ม.4 | น้ำเกลี้ยงวิทยา | 52.87 | 57 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93286 | นางสาวออมทรัพย์ จวงพันธ์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 52.87 | 58 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93095 | นางสาวธนัญญา ออมชมภู | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 51.84 | 59 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93097 | นางสาวธภาภัค การะพันธ์ | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 51.84 | 60 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93136 | นางสาวปณิฏฐา พงษ์พีระ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 51.84 | 61 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93236 | นายศักรินทร์ ผิวงาม | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 51.84 | 62 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93283 | นางสาวอริยา แสงรูจี | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 51.84 | 63 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93082 | นางสาวณิชกานต์ พวงพุ่ม | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 50.81 | 64 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93179 | นางสาวแพรทอง รัตนโสภา | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 50.81 | 65 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93183 | นางสาวภัทรภรณ์ น้อยนาค | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 50.81 | 66 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93248 | นางสาวสลิลทิพย์ เรืองพร | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 50.81 | 67 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93285 | นางสาวอริสา บัวศรี | ม.4 | น้ำเกลี้ยงวิทยา | 50.81 | 68 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93302 | นางสาวสุภัสรา โสมา | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 50.81 | 69 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93029 | นางสาวคีดารัตน์ โสประโคน | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 49.78 | 70 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93046 | นางสาวชนาภรณ์ ธรรมบุตร | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 49.78 | 71 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93260 | นางสาวสุภัสสรา วงษ์นรา | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 49.78 | 72 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93276 | นางสาวอรจิรา ตามบุญ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 49.78 | 73 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93074 | นางสาวณัฐธิดา เพ็งแจ่ม | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 48.75 | 74 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93153 | นางสาวปาลิตา สีทน | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 48.75 | 75 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93192 | นางสาวมนต์นภา วงค์นคร | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 48.75 | 76 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93203 | นางสาวรัชฎาภรณ์ แสงทอง | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 48.75 | 77 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93241 | นางสาวศิริราชย์ ดีภักดิ์ | ม.4 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 48.75 | 78 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93312 | นางสาวสุดารัตน์ ชุมจันทร์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 48.75 | 79 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93008 | นางสาวกฤษณา โคษา | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 47.72 | 80 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93033 | นางสาวจันทิมา แสงอรุณ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 47.72 | 81 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93057 | นางสาวญาณินท์ แซ่ย่าง | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 47.72 | 82 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93060 | นางสาวฐิติพร สุขสอน | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 47.72 | 83 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93070 | นางสาวณัฐฐินันท์ ทุมพัฒน์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 47.72 | 84 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93090 | นางสาวทิวาพร อินทร์สุวรรณ | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 47.72 | 85 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93135 | นายปฏิภาณ รัตนโสภา | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 47.72 | 86 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93150 | นางสาวปารวีร์ นาคาแก้ว | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 47.72 | 87 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93163 | นางสาวพิชชานันท์ นภดลปรีชาวัฒน์ | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 47.72 | 88 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93214 | นางสาววรรณพร มารเนตร | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 47.72 | 89 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93234 | นางสาวศตพร บุญรินทร์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 47.72 | 90 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93249 | นางสาวสิรินทร์?ธร? บุรมณ์? | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 47.72 | 91 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93313 | นางสาวจินดาภร เทพอุเทน | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 47.72 | 92 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93314 | นางสาวกัญญาณัฐ นิลกิจ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 47.72 | 93 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93017 | นางสาวกัญญาวัชร พรหมชาติ | ม.6 | สตรีสิเกศ | 46.69 | 94 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93031 | นางสาวจนิชา มิ่งศร | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 46.69 | 95 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93032 | นางสาวจริยา บุญจันทร์ | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 46.69 | 96 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93052 | นางสาวชิชญา จังอินทร์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 46.69 | 97 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93068 | นายณัฐชนนท์ เเดงบุญเรือง | ม.4 | น้ำเกลี้ยงวิทยา | 46.69 | 98 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93137 | นางสาวปทิตตญา พันธ์ขาว | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 46.69 | 99 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93139 | นางสาวปพิชญานันท์ ช่วงชัย | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 46.69 | 100 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93218 | นางสาววรัญชลี ศรีเสน | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 46.69 | 101 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93238 | นางสาวศิริกานต์ ไชยรัตน์ | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 46.69 | 102 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93025 | นางสาวขวัญณภัทร กระสังข์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 45.67 | 103 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93041 | นางสาวชนัญชิตา พิมพา | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 45.67 | 104 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93045 | นางสาวชนาพร แก้วภักดี | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 45.67 | 105 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93049 | นางสาวชวัลรัตน์ ศรีนนท์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 45.67 | 106 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93051 | นางสาวชาลิสา ลักษวุธ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 45.67 | 107 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93077 | นายณัฐยศ อุทัยทวีทรัพย์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 45.67 | 108 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93084 | นางสาวดวงกมล สุพล | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 45.67 | 109 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93109 | นางสาวนภนภางค์ การะเกษ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 45.67 | 110 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93182 | นายภัทรกรณ์ นวลสาย | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 45.67 | 111 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93205 | นายรัชพล คะตะวงค์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 45.67 | 112 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93012 | นายกัญจน์อมล ตาลเยื้อน | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 44.64 | 113 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93022 | นายกิตติศักดิ์ คำจันทร์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 44.64 | 114 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93071 | นายณัฐดนัย โดดเดี่ยว | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 44.64 | 115 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93088 | นางสาวทิฆัมพร ไชยคุณ | ม.5 | เบญจลักษ์พิทยา | 44.64 | 116 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93128 | นายนิธิชา ทองโพธิ์ศรี | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 44.64 | 117 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93143 | นางสาวปรียานุช บุญภา | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 44.64 | 118 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93144 | นางสาวปรียาพร สุขสอาด | ม.5 | โคกหล่ามวิทยา | 44.64 | 119 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93252 | นางสาวสุชานาถ ก้อนคำ | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 44.64 | 120 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93262 | นางสาวสุภาพร จิตรสาคร | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 44.64 | 121 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93288 | นางสาวอัมรัตน์ ยอดโพธิ์ | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 44.64 | 122 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93014 | นางสาวกัญญารัตน์ สุกกะตะ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 43.61 | 123 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93126 | นายนนทิยุต สมใจ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 43.61 | 124 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93149 | นางสาวปารวีร์ มณฑาทิพย์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 43.61 | 125 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93174 | นายพีรพัฒน์ บุญยมานุรักษ์ | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 43.61 | 126 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93189 | นางสาวภาวินี อภัยวงศ์ | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 43.61 | 127 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93190 | นายภูดิส พลเหมือน | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 43.61 | 128 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93230 | นางสาววิภาวินี สังขะพงษ์ | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 43.61 | 129 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93258 | นางสาวสุนิสา จิตโชติ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 43.61 | 130 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93284 | นางสาวอริสรา บัวศรี | ม.4 | น้ำเกลี้ยงวิทยา | 43.61 | 131 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93298 | นางสาวทักษร สมใจ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 43.61 | 132 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93001 | นางสาวกนกพร เนาวบุตร | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 42.58 | 133 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93050 | นางสาวชาลิตา บุริจันทร์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 42.58 | 134 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93075 | นายณัฐพล สมบูรณ์ | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 42.58 | 135 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93108 | นายนนทวัฒน์ นันทะพันธ์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 42.58 | 136 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93119 | นางสาวนันทิมา เเสนดาว | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 42.58 | 137 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93148 | นางสาวปัทมาพร บุตรมาลา | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 42.58 | 138 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93172 | นางสาวพิมพ์รตา แก้วมา | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 42.58 | 139 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93177 | นางสาวเพ็ญพิชชา สิงห์ซอม | ม.4 | น้ำเกลี้ยงวิทยา | 42.58 | 140 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93185 | นายภัทรวุฒิ มนัส | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 42.58 | 141 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93254 | นางสาวสุทธิลักษณ์ ค่องอ้อย | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 42.58 | 142 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93294 | นางสาวธันย์ชนก รามภักดี | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 42.58 | 143 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93310 | นางสาววธิดา เพิ่มผล | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 42.58 | 144 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93316 | นางสาวสไบทิพย์ จันทร์เต็ม | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 42.58 | 145 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93030 | นายคุณาสิน บุญจิตร | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 41.55 | 146 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93056 | นางสาวเชษฐธิดา บุญชู | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 41.55 | 147 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93086 | นางสาวเดือนเพ็ญ สุดสวาสดิ์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 41.55 | 148 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93115 | นางสาวนัดฐิกา ศรีตะวัน | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 41.55 | 149 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93178 | นางสาวเพ็ญพิชชา ปรางมาศ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 41.55 | 150 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93195 | นางสาวมนัสนันท์ เมืองจันทร์ | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 41.55 | 151 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93272 | นายอภิวิชญ์ ยะลา | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 41.55 | 152 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93275 | นางสาวอรกานต์ พันธ์ขาว | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 41.55 | 153 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93277 | นางสาวอรณิชา ภูแท่งแก้ว | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 41.55 | 154 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93293 | นาวสาววรางคณา จังอินทร์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 41.55 | 155 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93306 | นางสาวจีรนันท์ ชาญชิตร | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 41.55 | 156 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93308 | นางสาวกรกนก จำปาเรือง | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 41.55 | 157 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93039 | นายชนะชัย เพียยา | ม.5 | เบญจลักษ์พิทยา | 40.52 | 158 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93104 | นางสาวธัญญาภรณ์ อาชีวปาริสุทธิ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 40.52 | 159 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93141 | นางสาวปริฉัตร จันทะศิลา | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 40.52 | 160 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93156 | นางสาวไปรยา โยธี | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 40.52 | 161 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93251 | นางสาวสิริยากร ยศศิริ | ม.4 | น้ำเกลี้ยงวิทยา | 40.52 | 162 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93274 | นางสาวอมิตา ศรีโสดา | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 40.52 | 163 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93281 | นางสาวอรปรียา ปัญญาคม | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 40.52 | 164 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93311 | นางสาวพรรณวิสา ไชยปัญญา | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 40.52 | 165 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93027 | นายคมกฤษ ภักดี | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 39.49 | 166 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93085 | นางสาวดาวพระศุกร์ แสกระโทก | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 39.49 | 167 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93096 | นายธนาวัฒน์ จันทร์โสภา | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 39.49 | 168 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93132 | นางสาวบูรพา ปกคลุม | ม.4 | โคกหล่ามวิทยา | 39.49 | 169 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93170 | นายพิภาภรณ์ ทรงกลด | ม.6 | สตรีสิเกศ | 39.49 | 170 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93175 | นายพีระศิลป์ หอมเสน | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 39.49 | 171 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93222 | นางสาววราภรณ์ สุดาจันทร์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 39.49 | 172 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93229 | นางสาววาสนา พลรัตน์ | ม.4 | น้ำเกลี้ยงวิทยา | 39.49 | 173 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93239 | นางสาวศิรินทรา ชนะบุญ | ม.5 | เบญจลักษ์พิทยา | 39.49 | 174 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93259 | นางสาวสุพรรณหงส์ ปาเส | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 39.49 | 175 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93034 | นายจารุกิตติ์ ศิริจันทร์ | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 38.46 | 176 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93101 | นางสาวธัญญรัศม์ นันทพันธ์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 38.46 | 177 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93159 | นายพรไพศาล สุขพิชัย | ม.4 | โคกหล่ามวิทยา | 38.46 | 178 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93168 | นายพิชิตชัย ดีเลิศ | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 38.46 | 179 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93201 | นายยุทธพิชัย คำศรี | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 38.46 | 180 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93212 | นางสาววชิราภรณ์ สารพล | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 38.46 | 181 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93279 | นางสาวอรทัย ศิลาวงศ์ | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 38.46 | 182 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93292 | นายธนวัต บุญบุตร | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 38.46 | 183 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาอังกฤษ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย | 93271 | นางสาวอภิญญา จันทร์แถม | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 37.43 | 184 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81070 | เด็กหญิงพรอนงค์ สิงทองคำ | ป.6 | ฮั่วเฉียวอุบลราชธานี 2 | 48 | 1 | ชนะเลิศ | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81062 | เด็กชายศิรวิชญ์ กัญญวิมล | ป.6 | ฮั่วเฉียวอุบลราชธานี 2 | 48 | 2 | รองชนะเลิศอันดับ 1 | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81053 | เด็กหญิงธัญญทิพย์ ยศเรืองสา | ป.4 | ฮั่วเฉียวอุบลราชธานี 2 | 46 | 3 | รองชนะเลิศอันดับ 2 | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81046 | เด็กหญิงชาอัญชัน ทองหล่อ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 46 | 4 | ชมเชย | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81031 | เด็กหญิงพรรณมาศ กุลรัมย์ | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 45 | 5 | ชมเชย | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81065 | เด็กหญิงบุญนิสา แสนอุบล | ป.6 | ฮั่วเฉียวอุบลราชธานี 2 | 44 | 6 | ชมเชย | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81074 | เด็กหญิงณัฐณิชา บัวงาม | ป.6 | มารีวิิทยา | 44 | 7 | ชมเชย | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81001 | เด็กหญิงชรัณรัตน์ กสิโสภา | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 44 | 8 | ชมเชย | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81056 | เด็กหญิงคุณัญญา แสนอุบล | ป.4 | ฮั่วเฉียวอุบลราชธานี 2 | 43 | 9 | ชมเชย | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81007 | เด็กชายกวินภพ แข่งขัน | ป.5 | สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ | 42 | 10 | ชมเชย | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81072 | เด็กชายพัฒน์สกุล นิลดา | ป.5 | ฮั่วเฉียวอุบลราชธานี 2 | 42 | 11 | ชมเชย | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81040 | เด็กชายกรพล สีหะวงษ์ | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 42 | 12 | ชมเชย | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81064 | เด็กหญิงพิมพ์ชนก พันธ์นิกุล | ป.6 | ฮั่วเฉียวอุบลราชธานี 2 | 42 | 13 | ชมเชย | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81006 | เด็กชายฉัฐวัฒน์ อังคสกุลเกียรติ | ป.5 | สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ | 42 | 14 | ชมเชย | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81071 | เด็กชายพีรวิชญ์ ก้านจักร | ป.6 | ฮั่วเฉียวอุบลราชธานี 2 | 42 | 15 | ชมเชย | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81010 | เด็กชายอัครวัฒน์ อังคสกุลเกียรติ | ป.4 | สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ | 41 | 16 | ชมเชย | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81069 | เด็กหญิงณัฐชนันท์ กุลอมรวิวัฒน์ | ป.6 | ฮั่วเฉียวอุบลราชธานี 2 | 41 | 17 | ชมเชย | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81047 | เด็กชายชนาธิป ก้อนคำ | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 41 | 18 | ชมเชย | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81063 | เด็กชายกันต์ เสมาไชย | ป.6 | ฮั่วเฉียวอุบลราชธานี 2 | 40 | 19 | ชมเชย | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81043 | เด็กหญิงณริดา อุดเมืองคำ | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 39 | 20 | ชมเชย | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81061 | เด็กหญิงสุธนัญญา กุรกนก | ป.5 | ฮั่วเฉียวอุบลราชธานี 2 | 39 | 21 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81054 | เด็กหญิงณัฐฐ์พิชา อธิสินภัคนันท์ | ป.4 | ฮั่วเฉียวอุบลราชธานี 2 | 39 | 22 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81018 | เด็กชายวชิรวิชญ์ จักรวรรณพร | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 38 | 23 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81005 | เด็กหญิงชัชชมน แจ้งสว่าง | ป.5 | เคียวนำ | 37 | 24 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81066 | เด็กหญิงกชพรรณ ลีล้อม | ป.6 | ฮั่วเฉียวอุบลราชธานี 2 | 37 | 25 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81044 | เด็กหญิงชรินทร์ทิพย์ อยู่ยืนยง | ป.5 | มารีย์นิรมล | 36 | 26 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81055 | เด็กหญิงชนิดาภา อนุพรรณสว่าง | ป.4 | ฮั่วเฉียวอุบลราชธานี 2 | 36 | 27 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81067 | เด็กหญิงกุลภัฎ สีทอง | ป.6 | ฮั่วเฉียวอุบลราชธานี 2 | 36 | 28 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81057 | เด็กหญิงธิญดา สงวนสิน | ป.4 | ฮั่วเฉียวอุบลราชธานี 2 | 36 | 29 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81042 | เด็กหญิงกิติยาภรณ์ พละศักดิ์ | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 35 | 30 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81008 | เด็กชายกิตติภพ คำล้น | ป.5 | สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ | 34 | 31 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81004 | เด็กหญิงสุชาดา แก้วล้วน | ป.5 | เคียวนำ | 34 | 32 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81011 | เด็กชายสุพีรวุฒิ ทวีสุขศิริ | ป.4 | สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ | 34 | 33 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81030 | เด็กชายภูมิพัฒน์ พรหมภา | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 33 | 34 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81039 | เด็กหญิงภควดี ลูกอินทร์ | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 33 | 35 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81034 | เด็กหญิงมณิฐชญาณ์ เจริญทรัพย์ | ป. 4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 32 | 36 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81012 | เด็กชายสุพุฒิชา ทวีสุขศิริ | ป.4 | สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ | 32 | 37 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81051 | เด็กชายภัทรดนัย รุ่งโรจน์นิมิตชัย | ป.4 | ฮั่วเฉียวอุบลราชธานี 2 | 32 | 38 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81019 | เด็กชายณัฐนนท์ พลแก้ว | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 30 | 39 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81014 | เด็กชายสรรวริศ ศรีอุฬารวัฒน์ | ป. 4 | สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ | 30 | 40 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81009 | เด็กหญิงฉัตรปวีณ์รัตน์ ทองแพง | ป.4 | สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ | 30 | 41 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81033 | เด็กชายภูฟ้า อำนวย | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 30 | 42 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81003 | เด็กหญิงสุธาทิพย์ สะโสภา | ป.6 | มารีวิทยา | 29 | 43 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81029 | เด็กชายพชร บุญอินทร์ | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 28 | 44 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81015 | เด็กหญิงภัคภิญญา ประสมกล้า | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 27 | 45 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81035 | เด็กหญิงกวิสรา พวงจำปี | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 27 | 46 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81026 | เด็กหญิงบุญณิศา เผื่อแผ่ | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 27 | 47 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81023 | เด็กชายณันทกร สมมุติ | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 26 | 48 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81021 | เด็กชายนราธิป จักรวรรณพร | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 26 | 49 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81075 | เด็กชายอังสะ ตังตระกูล | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 24 | 50 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81036 | เด็กชายธีรโรจน์ พารุ่งโรจน์ | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 24 | 51 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81068 | เด็กหญิงพรรณปพร วรรณจู | ป.6 | ฮั่วเฉียวอุบลราชธานี 2 | 24 | 52 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81022 | เด็กชายธนพัทธ์ รัตนะวัน | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 22 | 53 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81073 | เด็กชายวุฒิภัทร สอนบุตรดี | ป.5 | เขื่องในเจริญราษฎร์ | 22 | 54 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81038 | เด็กชายวัชรกรณ์ บุญช่วย | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 20 | 55 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81013 | เด็กชายฐิรวิชญ์ ศรีอุฬารวัฒน์ | ป.4 | สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ | 20 | 56 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81002 | เด็กหญิงทิพกัญญา ไฮกัญญา | ป.6 | มารีวิทยา | 20 | 57 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81041 | เด็กชายพีรศักดิ์ สีหะวงษ์ | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 18 | 58 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81037 | เด็กหญิงเพ็ญพิชชา บุญส่ง | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 18 | 59 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81028 | เด็กชายกรณ์ธณัฐ ตังสกุล | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 18 | 60 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81017 | เด็กชายธนภัทร ศิริบุตร | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 17 | 61 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81020 | เด็กชายพุฒิภัทร พิพัฒน์กิจกูล | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 17 | 62 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81060 | เด็กหญิงปิยวริญฤดี เอี่ยมพริ้ง | ป.5 | ฮั่วเฉียวอุบลราชธานี 2 | 17 | 63 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81016 | เด็กชายภัควัฒน์ พุทธา | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 16 | 64 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81024 | เด็กชายธกฤต เพชรจรุงพร | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 16 | 65 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81032 | เด็กชายศิริศักดิ์ พิมพ์ทอง | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 16 | 66 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81049 | เด็กชายออสติน โดนัลด์ ไทบีเรียส เคิร์ก | ป.4 | ฮั่วเฉียวอุบลราชธานี 2 | 14 | 67 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81045 | เด็กหญิงณัฐวิภา อกอุ่น | ป.5 | มารีย์นิรมล | 13 | 68 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 81027 | เด็กชายธนกฤต ส่งคุณธรรม | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 10 | 69 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82095 | เด็กหญิงวรนารี ภักดีดินแดน | ม.2 | ฮั่วเฉียวอุบลราชธานี2 | 49 | 1 | ชนะเลิศ | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82076 | เด็กหญิงญาณพร บุญศรี | ม.2 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 46 | 2 | รองชนะเลิศอันดับ 1 | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82097 | เด็กหญิงพิมพิพัทธ์ ชินภาชน์ | ม.3 | ฮั่วเฉียวอุบลราชธานี2 | 46 | 3 | รองชนะเลิศอันดับ 2 | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82096 | เด็กหญิงกฤตวรรณ บุญก้อน | ม.3 | ฮั่วเฉียวอุบลราชธานี2 | 46 | 4 | ชมเชย | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82003 | เด็กหญิงอิงฟ้า จัยสิน | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 45 | 5 | ชมเชย | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82094 | เด็กหญิงธมนวรรณ เสงี่ยมจิตต์ | ม.2 | ฮั่วเฉียวอุบลราชธานี2 | 45 | 6 | ชมเชย | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82098 | เด็กหญิงพัทธนันท์ สินวิวัฒนกุล | ม.3 | ฮั่วเฉียวอุบลราชธานี2 | 45 | 7 | ชมเชย | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82092 | เด็กหญิงสวรินทร์ โภคละทวีพงศ์ | | เบ็ญจะมะมหาราช | 44 | 8 | ชมเชย | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82001 | นางสาวภัทรศิยา กลิ่นหอม | ม.3 | เบ็ญจะมะมหาราช | 44 | 9 | ชมเชย | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82026 | นางสาวปรียานิตย์ บุญรินทร์ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 42 | 9 | ชมเชย | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82083 | นางสาวฐิติกาญจน์ จนุช | ม.3 | สิรินธร | 42 | 11 | ชมเชย | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82081 | เด็กหญิงดวงหทัย งามเด่น | ม.3 | สิรินธร | 41 | 12 | ชมเชย | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82084 | นางสาวสุพัชรี กุลรัตน์ | ม.3 | สิรินธร | 41 | 13 | ชมเชย | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82005 | เด็กหญิงชนัญธิดา เสียงหวาน | ม.2 | เบิดพิทยาสรรค์ | 40 | 14 | ชมเชย | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82079 | นางสาวชุติกาญจน์ ใยยอง | ม.3 | สิรินธร | 40 | 15 | ชมเชย | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82107 | เด็กหญิงสุชานันท์ ดอมไธสง | ม.2 | สิรินธร | 40 | 15 | ชมเชย | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82077 | เด็กชายอัยการ ศิลาขาว | ม.2 | รัตนบุรี | 39 | 17 | ชมเชย | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82042 | เด็กหญิงเบญญาภา พลเหมือน | ม.3/2 | สตรีสิริเกศ | 38 | 18 | ชมเชย | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82070 | เด็กหญิงกัญญารัตน์ ท้าวทำนอง | ม.3/3 | สตรีสิริเกศ | 38 | 19 | ชมเชย | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82007 | เด็กหญิงณัชชาพัชร์ ศิริธาราสินธุ์ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 37 | 20 | ชมเชย | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82102 | เด็กหญิงศุภรัตน์ เหลืองอมรพิศาล | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 37 | 21 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82082 | เด็กหญิงสรัลพร ไกยสวน | ม.3 | สิรินธร | 37 | 22 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82021 | เด็กหญิงฌาพร จันทร์งาม | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 37 | 23 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82112 | เด็กหญิงภัทรวดี ศรีทองสุข | ม.2 | สิรินธร | 36 | 24 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82008 | เด็กหญิงพรทิวา ศรีบุญ | ม.3 | เคียวนำ | 36 | 25 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82114 | เด็กหญิงธารมณี ภิรมย์ | ม.2 | สิรินธร | 36 | 26 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82038 | เด็กหญิงภัทรวดี ชัยอุบล | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 36 | 27 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82080 | นางสาวกชพร รู้จิตร | ม.3 | สิรินธร | 35 | 28 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82105 | เด็กหญิงจันทกานต์ หอมนวล | ม.2 | สิรินธร | 34 | 29 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82093 | นางสาวอรวรินทร์ เกษศรีรัตน์ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 34 | 30 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82032 | เด็กชายภูริณัฐ บุญค่ำ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 34 | 31 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82069 | เด็กหญิงสุดารัตน์ สุทาศรี | ม.3/3 | สตรีสิริเกศ | 34 | 32 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82040 | เด็กหญิงชนากา สมจันทร์ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 34 | 33 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82074 | เด็กหญิงสุพิชญา สอนบุตรดี | ม.3 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 34 | 34 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82100 | เด็กชายศรัณยวิชญ์ เกตษา | ม.3 | วรคุณอุปถัมภ์ | 35 | 35 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82061 | นายนครินทร์ คำแพทย์ | ม.3/8 | สตรีสิริเกศ | 33 | 36 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82071 | นายพิตตินันท์ ดาวสุข | ม.3/1 | สตรีสิริเกศ | 33 | 37 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82002 | เด็กหญิงศุภรดา แก่นทิพย์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 32 | 38 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82015 | เด็กหญิงศศินิภา กล่อมปัญญา | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 32 | 39 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82109 | เด็กหญิงไอซ์ริสา พิรารรัมย์ | ม.2 | สิรินธร | 32 | 40 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82091 | เด็กหญิงพิชญา อาระยะวงศ์ชัย | ม.1 | เบ็ญจะมะมหาราช | 32 | 41 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82004 | เด็กหญิงภัทราวดี พงษ์จันโอ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 32 | 42 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82104 | เด็กหญิงชญาน พันธ์ที | ม.2 | สิรินธร | 31 | 43 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82010 | เด็กหญิงวรณิกา วรรณสุข | ม.2 | เคียวนำ | 30 | 44 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82075 | เด็กหญิงรัตนากร แก้วสุข | ม.3 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 30 | 45 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82073 | เด็กหญิงจิตตมาส พลแสน | ม.2 | เคียวนำ | 30 | 46 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82013 | เด็กชายสิทธิศักดิ์ คงบัว | ม.2 | เคียวนำ | 30 | 47 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82058 | เด็กหญิงเมธิตา สาระมู | ม.1/2 | สตรีสิริเกศ | 29 | 48 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82020 | เด็กชายกันธชาติ จันดาพืช | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 29 | 49 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82067 | นางสาวภิรัญญา หนองคู | ม.3/8 | สตรีสิริเกศ | 29 | 50 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82055 | เด็กหญิงณัฏฐณิชา มูลมี | ม.2/1 | สตรีสิริเกศ | 28 | 51 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82037 | เด็กหญิงกานต์ติมา แดงงาม | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 28 | 52 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82116 | เด็กหญิงนภสร สืบสาม | ม.2 | สิรินธร | 27 | 53 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82030 | เด็กหญิงกัญญาณัฐ สายแสง | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 26 | 54 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82111 | เด็กหญิงจรรย์เจ้าขา นอนชะนะ | ม.2 | สิรินธร | 26 | 55 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82029 | เด็กหญิงเขมิกา สาละ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 26 | 56 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82024 | เด็กหญิงรัตนาวลี หงษ์อินทร์ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 26 | 57 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82023 | เด็กหญิงอภิวันท์ รุ่งแสง | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 25 | 58 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82050 | เด็กหญิงชาลิสา สารมาตย์ | ม.2/3 | สตรีสิริเกศ | 25 | 59 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82041 | เด็กหญิงสุณัฐชา ไชยสาร | ม.3/9 | สตรีสิริเกศ | 24 | 60 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82016 | เด็กหญิงนันท์นภัส เรืองรวง | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 24 | 61 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82072 | เด็กหญิงเพชรดา ผลดี | ม.2 | เคียวนำ | 24 | 62 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82064 | เด็กชายศุภวิชญ์ อนันตรังวณิช | ม.3/8 | สตรีสิริเกศ | 24 | 63 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82044 | เด็กหญิงศตพร บุญเยี่ยม | ม.2/8 | สตรีสิริเกศ | 23 | 64 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82052 | เด็กหญิงพิมลพรรณ ปกป้อง | ม.2/3 | สตรีสิริเกศ | 23 | 65 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82039 | เด็กหญิงปริยากร ทิพย์รักษา | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 22 | 66 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82090 | เด็กหญิงวิลาสินี ใจมั่น | ม.1/3 | สตรีสิริเกศ | 22 | 66 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82012 | เด็กหญิงสิรินธร บุญเลิศ | ม.2 | เคียวนำ | 22 | 66 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82059 | เด็กหญิงธัญณิชา จิตรมาตร | ม.1/2 | สตรีสิริเกศ | 22 | 66 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82115 | เด็กหญิงพิรญาณ์ หารไชย | ม.2 | สิรินธร | 21 | 70 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82085 | เด็กหญิงมัณฑิตา งามเปรี่ยม | ม.1/3 | เคียวนำ | 21 | 71 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82056 | เด็กชายวรปรัชญ์ พงษ์ภา | ม.2/1 | สตรีสิริเกศ | 21 | 72 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82049 | เด็กหญิงธัญพร จักษุคำ | ม.2/3 | สตรีสิริเกศ | 21 | 73 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82034 | เด็กชายเจตพล เวียงคำ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 21 | 74 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82099 | เด็กชายผดุงเกียรติ พวงศรี | ม.2 | เคียวนำ | 21 | 75 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82051 | เด็กหญิงยลรดา พันธ์ดี | ม.2/3 | สตรีสิริเกศ | 20 | 76 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82108 | เด็กหญิงศรีกัลยา ไหวดี | ม.2 | สิรินธร | 20 | 77 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82009 | เด็กหญิงณัฐกรณ์ สันติเวศม์ | ม.3 | เคียวนำ | 20 | 78 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82031 | เด็กหญิงกรชนก จันทร์หอม | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 20 | 79 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82028 | เด็กชายเริงชัย ทาลุมพุก | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 19 | 80 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82019 | เด็กชายเกรียงศักดิ์ นามวงศ์ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 18 | 81 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82014 | เด็กชายณภัทร อุ่นเรือน | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 18 | 82 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82025 | เด็กชายธิติวุฒน์ สุขไสยาสน์ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 18 | 83 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82060 | เด็กหญิงนีรัมพร ประชาราษฎร์ | ม.3/6 | สตรีสิริเกศ | 17 | 84 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82011 | เด็กหญิงบุญรอด หอมกลาง | ม.2 | เคียวนำ | 17 | 85 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82047 | เด็กหญิงณัฐจิราภา กาบทอง | ม.2/8 | สตรีสิริเกศ | 17 | 86 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82113 | เด็กหญิงกชพรรณ ประพันธ์ | ม.2 | สิรินธร | 17 | 87 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82118 | เด็กหญิงรัตมณี พันธุ์ประเสริฐกิจ | ม.2 | เคียวนำ | 17 | 88 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82045 | เด็กชายภาคภูมิ สุดสงวน | ม.2/8 | สตรีสิริเกศ | 16 | 89 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82117 | เด็กหญิงช่อลดา ทิพย์มงคล | ม.2 | เคียวนำ | 16 | 90 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82046 | เด็กชายกิตติภน คำต้น | ม.2/8 | สตรีสิริเกศ | 16 | 91 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82035 | เด็กชายพชรพล สายสงฆ์ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 16 | 92 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82063 | เด็กชายมนตรี สุดน้อย | ม.3/8 | สตรีสิริเกศ | 16 | 93 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82103 | เด็กชายณัฎฐชัย ดีเลิศ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 16 | 94 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82043 | เด็กหญิงปัณดารีย์ ชำนิกล้า | ม.1/3 | สตรีสิริเกศ | 16 | 95 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82018 | เด็กหญิงสุภัสสรา ประกอบกิจ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 16 | 96 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82068 | เด็กหญิงวิภารัตน์ สุวรรณพันธ์ | ม.3/8 | สตรีสิริเกศ | 16 | 97 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82087 | เด็กหญิงฐิติมา จันทะเนตร | ม.2/1 | เคียวนำ | 15 | 98 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82017 | เด็กหญิงสุธาสินี คำผง | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 15 | 99 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82062 | เด็กชายนภัส โคษาราษฎร์ | ม.3/8 | สตรีสิริเกศ | 14 | 100 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82078 | เด็กชายธนวัฒน์ แก้วภักดี | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 14 | 101 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82033 | เด็กชายวโรดม หมีนอน | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 14 | 102 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82066 | เด็กหญิงนิวาริน อภัยพงษ์ | ม.3/8 | สตรีสิริเกศ | 14 | 103 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82065 | เด็กชายศุภสวัสดิ์ โพธิ์คำ | ม.3/8 | สตรีสิริเกศ | 14 | 104 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82057 | เด็กชายอรรถพล คำแสงดี | ม.3/5 | สตรีสิริเกศ | 13 | 105 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82053 | เด็กหญิงกตัญญุตา เสาศิริ | ม.2/5 | สตรีสิริเกศ | 13 | 106 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82088 | เด็กหญิงผ่องภัสสร เศรษฐีธัญหาร | ม.2/1 | เคียวนำ | 13 | 107 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82006 | เด็กหญิงศศิวิมล เทศหริ่ง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 12 | 108 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82086 | เด็กหญิงเขมจีรานัชฐ์ จำดำ | ม.1/3 | เคียวนำ | 11 | 109 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82048 | เด็กหญิงสิรินทรา คำมะลุน | ม.2/3 | สตรีสิริเกศ | 11 | 110 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82036 | เด็กชายธีรเมธ หมั่นเพียร | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 11 | 111 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82106 | เด็กหญิงภัทรนันท์ นิลสุข | ม.2 | สิรินธร | 11 | 112 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 82089 | เด็กหญิงชลธิชา บุตรตะกาล | ม.2/1 | เคียวนำ | 10 | 113 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83001 | นางสาวชวัลรัตน์ ศรีนนท์ | ม.5/11 | สตรีสิริเกศ | 48 | 1 | ชนะเลิศ | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83213 | นางสาวณิชมน เดชศิริ | ม.6 | สิรินธร | 47 | 2 | รองชนะเลิศอันดับ 1 | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83027 | นางสาวมลธิดา สะโสดา | ม.5/11 | สตรีสิริเกศ | 47 | 3 | รองชนะเลิศอันดับ 2 | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83010 | นางสาวสิรินทร์ธร บุรมณ์ | ม.5/11 | สตรีสิริเกศ | 47 | 4 | ชมเชย | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83015 | นายสรยุทธ สุมา | ม.6 | เบิดพิทยาสรรค์ | 46 | 5 | ชมเชย | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83002 | นางสาวพิมหฤดา กิ่งแก้ว | ม.5/11 | สตรีสิริเกศ | 45 | 6 | ชมเชย | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83214 | นางสาวณิชกุล หวังกลุ่มกลาง | ม.6 | สิรินธร | 45 | 7 | ชมเชย | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83007 | นายภานุภัทร กลิ่นหอม | ม.6/11 | เบ็ญจะมะมหาราช | 45 | 8 | ชมเชย | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83160 | นายสุวรรณ สงวนตระกูล | ม.5 | เบ็ญจะมะมหาราช | 45 | 9 | ชมเชย | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83204 | นางสาวอวิศรา ตามสายสุด | ม.5 | สิรินธร | 44 | 10 | ชมเชย | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83164 | นางสาวฐิดาภรณ์ หอมหวาน | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 44 | 11 | ชมเชย | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83014 | นางสาวสโรชา บำรัมย์ | ม.5 | วัดหลวงวิทยา | 44 | 12 | ชมเชย | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83087 | นางสาวศุกลภัทร จันทาทิพย์ | ม.4/11 | สตรีสิริเกศ | 43 | 13 | ชมเชย | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83031 | นางสาวฉัตรนภา บุญพิมนต์ | ม.5/11 | สตรีสิริเกศ | 42 | 14 | ชมเชย | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83185 | นางสาวพรพิมล จีนบุตร | ม.5 | สิรินธร | 42 | 15 | ชมเชย | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83161 | นางสาวภัทรวริญฬ์ กองไพบูลย์ | ม.6 | เบ็ญจะมะมหาราช | 42 | 16 | ชมเชย | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83083 | นางสาวณวพร เฉลิมสุข | ม.4/11 | สตรีสิริเกศ | 41 | 17 | ชมเชย | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83143 | นางสาวณัฐกฤตา อารยะวงศ์ชัย | ม.6 | เบ็ญจะมะมหาราช | 41 | 18 | ชมเชย | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83012 | นางสาวขวัญจิรา ศรีลาชัย | ม.5/4 | สตรีสิริเกศ | 41 | 19 | ชมเชย | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83134 | นายจิรชัย พึมขุนทด | ม.6 | กันทรลักษ์วิทยา | 40 | 20 | ชมเชย | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83023 | นางสาวธีรญา สาระรัตน์ | ม.5/11 | สตรีสิริเกศ | 40 | 21 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83009 | นางสาวชิชญา จังอินทร์ | ม.5/11 | สตรีสิริเกศ | 40 | 22 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83026 | นางสาวพชรพรรณ วิเศษศรี | ม.5/11 | สตรีสิริเกศ | 40 | 23 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83207 | นางสาวกุสุมาลย์ ถาพรพาท | ม.6 | สิรินธร | 40 | 24 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83210 | นางสาวเกริดา ช่ำชอง | ม.6 | สิรินธร | 40 | 25 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83152 | นางสาวอาทิตยา แสนเจียม | ม.5 | ฮั่วเฉียวอุบลราชธานี 2 | 40 | 26 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83121 | นางสาวชุติกาญจน์ ยอดมาลี | ม.4 | กันทรลักษ์วิทยา | 40 | 27 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83135 | นางสาวรุ่งธิวรรณ โสภาจันทร์ | ม.6 | กันทรลักษ์วิทยา | 40 | 27 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83022 | นางสาวธีรดา ประทุมวงค์ | ม.5/11 | สตรีสิริเกศ | 39 | 29 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83013 | นายปิยพนธ์ สาธุกการ | ม.6 | วัดหลวงวิทยา | 39 | 30 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83205 | นางสาวณัชชา ปรุงเกียรติ | ม.6 | สิรินธร | 39 | 31 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83176 | นางสาวภูริดา มีภูมิรู้ | ม.4 | สิรินธร | 39 | 32 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83183 | นางสาวนันทชา บุตรบุราณ | ม.4 | สิรินธร | 39 | 33 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83172 | นางสาวสุวภัทร วงศ์งาม | ม.4 | สิรินธร | 39 | 34 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83219 | นางสาวฉัตรธิดา ตั้งสกุลวิโรจน์ | ม.5 | สิรินธร | 39 | 35 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83193 | นางสาวจิณณพัต คงกับพันธ์ | ม.5 | สิรินธร | 39 | 36 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83094 | นางสาวมณฑิตา แสงสกุล | ม.4/11 | สตรีสิริเกศ | 38 | 37 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83206 | นางสาวณัฐธยาน์ สระศิริ | ม.6 | สิรินธร | 38 | 38 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83211 | นางสาวพิชญาวี ศรีนารางค์ | ม.6 | สิรินธร | 38 | 39 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83173 | นางสาวปาณิศา โภคทรัพย์ | ม.4 | สิรินธร | 38 | 40 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83016 | นางสาวนันทิยา เพ็งพินิจ | ม.5 | เบิดพิทยาสรรค์ | 37 | 41 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83032 | นางสาวณัฐกานต์ พรหมคุณ | ม.5/11 | สตรีสิริเกศ | 37 | 42 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83018 | นางสาวดลยา พวงจำปา | ม.5/2 | สตรีสิริเกศ | 37 | 43 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83088 | นางสาวสิริวิมล ทองพันชั่ง | ม.4/11 | สตรีสิริเกศ | 37 | 44 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83128 | นางสาวสิริประภา พิทักษ์ | ม.5 | กันทรลักษ์วิทยา | 37 | 45 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83150 | นางสาวพิชญ์สิณี พานิชวัฒนะ | ม.5 | ฮั่วเฉียวอุบลราชธานี 2 | 37 | 46 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83191 | นางสาวรัตนาภรณ์ กุลัดนาม | ม.5 | สิรินธร | 37 | 47 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83132 | นางสาวทิพยาภรณ์ ถือผล | ม.5 | กันทรลักษ์วิทยา | 37 | 48 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83104 | นายกัณตธีร์ ประสาร | ม.5/11 | สตรีสิริเกศ | 37 | 49 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83151 | นางสาวจารุณี ไชยบำรุง | ม.5 | ฮั่วเฉียวอุบลราชธานี 2 | 37 | 50 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83153 | นางสาวกชพรรณ ทองมา | ม.5 | ฮั่วเฉียวอุบลราชธานี 2 | 37 | 51 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83093 | นางสาวออมบุญ จวงพันธ์ | ม.4/11 | สตรีสิริเกศ | 36 | 52 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83223 | นางสาวกรกนก ทางดี | ม.5 | สิรินธร | 36 | 53 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83091 | นางสาวเฉลิมรัตน์ โกมณเฑียร | ม.4/11 | สตรีสิริเกศ | 35 | 54 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83020 | นางสาวกุลฑีรา ทองใบ | ม.5/11 | สตรีสิริเกศ | 35 | 55 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83084 | นางสาวทักษอร สมใจ | ม.4/11 | สตรีสิริเกศ | 35 | 56 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83097 | นางสาวจันทร์ธิพรรณ แสงนิล | ม.4/11 | สตรีสิริเกศ | 35 | 57 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83165 | นายพีรภัทร บริสุทธิ์ | ม.6 | ห้วยทับทันวิทยาคม | 35 | 58 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83221 | นางสาวนิติภา บุหงา | ม.5 | สิรินธร | 35 | 59 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83003 | นางสาวอรจิรา ตามบุญ | ม.5/11 | สตรีสิริเกศ | 35 | 60 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83130 | นางสาววิมลสิริ พลรักษ์ | ม.5 | กันทรลักษ์วิทยา | 35 | 61 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83129 | นางสาวกุลทิวา บุตะเคียน | ม.5 | กันทรลักษ์วิทยา | 35 | 62 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83175 | นางสาวณภัสกรณ์ ศรีแก้ว | ม.4 | สิรินธร | 34 | 63 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83200 | นางสาวปสุดา สิยาชีพ | ม.5 | สิรินธร | 34 | 64 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83142 | นางสาวศิรประภา บุตรศรี | ม.6 | บึงบูรพ์ | 34 | 65 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83218 | นางสาวสุตาภัทร คงกล้า | ม.5 | สิรินธร | 34 | 66 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83082 | นางสาวศิริรัตน์ วิไลย | ม.4/11 | สตรีสิริเกศ | 33 | 67 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83090 | นางสาวอธิชา มณีวงษ์ | ม.4/11 | สตรีสิริเกศ | 33 | 68 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83089 | นางสาวสุภาวดี จันทร์พราว | ม.4/11 | สตรีสิริเกศ | 33 | 69 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83180 | นางสาวพรปวีณ์ อะทะเสน | ม.4 | สิรินธร | 33 | 70 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83148 | นางสาวขวัญข้าว ครรณา | ม.4 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 33 | 71 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83123 | นายกฤษฎา บุสดี | ม.4 | กันทรลักษ์วิทยา | 32 | 72 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83162 | นางสาวนิภาภัทธ์ คำโคกกรวด | ม.4 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 32 | 73 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83177 | นางสาวขรินทร์ทิพย์ จุลอักษร | ม.4 | สิรินธร | 32 | 74 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83133 | นางสาววรณพร คำภักดี | ม.5 | กันทรลักษ์วิทยา | 32 | 75 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83127 | นางสาวสิริยากร ฝ่ายทาน | ม.5 | กันทรลักษ์วิทยา | 32 | 76 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83181 | นางสาวฉัตรทริกา ยุติธรรม | ม.4 | สิรินธร | 32 | 77 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83140 | นางสาวเนตรอัปสร บัวรอด | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 32 | 78 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83222 | นางสาวปุณณภา มัดทุรี | ม.5 | สิรินธร | 32 | 79 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83215 | นางสาวสุรภา เมื่อประโคน | ม.4 | สิรินธร | 31 | 80 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83116 | นางสาวชนิกานต์ เทียมราช | ม.4 | กันทรลักษ์วิทยา | 31 | 81 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83108 | นางสาวเบญญาภา จันทร์ขาว | ม.6 | ส้มป่อยพิทยาคม | 31 | 82 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83115 | นางสาวพิมพ์ประภา บัวชุม | ม.4 | กันทรลักษ์วิทยา | 31 | 83 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83167 | นางสาวเมษิณี บุญทองแก้ว | ม.4 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 31 | 84 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83182 | นางสาวณัฐฐาวี คะเนนอก | ม.4 | สิรินธร | 31 | 85 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83166 | นางสาววันวลี ชาวสวน | ม.6 | ห้วยทับทันวิทยาคม | 31 | 86 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83170 | นางสาวฐิติกานต์ พรมพิมพ์ | ม.4 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 30 | 87 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83174 | นางสาวสุจิตรา ดวงจันทร์ | ม.4 | สิรินธร | 30 | 88 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83149 | นายภูชิน ฉัตรอมรวุฒิ | ม.4 | ฮั่วเฉียวอุบลราชธานี 2 | 30 | 89 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83085 | นางสาวศิรินทิพย์ ศรีอ่อนนีม | ม.4/11 | สตรีสิริเกศ | 30 | 90 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83179 | นางสาวนิศารัตน์ พ่อค้า | ม.4 | สิรินธร | 30 | 91 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83034 | นางสาวฐิตาภรณ์ สุฤทธิ์ | ม.6/7 | สตรีสิริเกศ | 30 | 92 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83011 | นางสาวภาณุมาศ ฮาตะสุ้ย | ม.5/11 | สตรีสิริเกศ | 30 | 93 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83120 | นางสาวกุญชร ถิ่นสูง | ม.4 | กันทรลักษ์วิทยา | 29 | 94 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83184 | นางสาวนปภา สุปิงปรัส | ม.4 | สิรินธร | 29 | 95 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83019 | นางสาวจันทิมา แสงอรุณ | ม.5/2 | สตรีสิริเกศ | 29 | 96 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83017 | นางสาวนาดาว ห่อทอง | ม.5 | เบิดพิทยาสรรค์ | 29 | 97 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83096 | นางสาวชนิกานต์ ติดขำ | ม.4/11 | สตรีสิริเกศ | 29 | 98 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83095 | นางสาวณัฏฐ์กฤตา ขันเงิน | ม.4/11 | สตรีสิริเกศ | 29 | 99 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83114 | นางสาวกัญญาภัค ทองติ่ง | ม.5/1 | สตรีสิริเกศ | 29 | 100 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83024 | นางสาวชนม์ชนก ตรีชนะสมุทร | ม.5/11 | สตรีสิริเกศ | 28 | 101 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83188 | นางสาวณัฐยมล จุลหงษ์ | ม.5 | สิรินธร | 28 | 102 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83147 | นางสาวอารีรัตน์ หาระกุล | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 28 | 103 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83069 | นางสาวนันท์นิชา พวงเงิน | ม 6/6 | สตรีสิริเกศ | 27 | 104 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83186 | นางสาวณัฐวรา จุลหงษ์ | ม.5 | สิรินธร | 27 | 105 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83072 | นางสาวปรียานุช บุญภา | ม.4/3 | สตรีสิริเกศ | 27 | 106 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83136 | นางสาวตะวัน มูลแก้ว | ม.6 | กันทรลักษ์วิทยา | 27 | 107 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83138 | นางสาวมณฑิรา นิวาท | ม.6 | กันทรลักษ์วิทยา | 27 | 108 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83201 | นางสาวกชพรรณ ปรุงเกียรติ | ม.5 | สิรินธร | 27 | 109 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83048 | นางสาวนันทิยา หนองม่วง | ม.5/12 | สตรีสิริเกศ | 26 | 110 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83189 | นางสาวจีรณา ผลเกิด | ม.5 | สิรินธร | 26 | 111 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83126 | นางสาวกานต์สิริ ประสงค์ | ม.5 | กันทรลักษ์วิทยา | 26 | 112 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83198 | นางสาวฐิติรัตน์ บุญอุ่น | ม.5 | สิรินธร | 26 | 113 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83197 | นางสาวพรธีรา สังข์ลาย | ม.5 | สิรินธร | 25 | 114 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83125 | นางสาวลลิตตา สิทธิผกาผล | ม.4 | กันทรลักษ์วิทยา | 25 | 115 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83194 | นางสาวสุพิชชา เศรษฐนันท์ | ม.5 | สิรินธร | 25 | 116 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83092 | นางสาวพัชราภรณ์ จิตโชติ | ม.4/11 | สตรีสิริเกศ | 25 | 117 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83071 | นายกิตติศักดิ์ จำปาเรือง | ม 4/12 | สตรีสิริเกศ | 25 | 118 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83021 | นางสาวภริตพร พรมสำลี | ม.5/11 | สตรีสิริเกศ | 25 | 119 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83118 | นางสาววนัฐชนันท์ คุพันธ์ | ม.4 | กันทรลักษ์วิทยา | 25 | 120 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83122 | นางสาวนุชชุดา แก้วมูล | ม.4 | กันทรลักษ์วิทยา | 24 | 121 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83006 | นางสาวณัฐนิช จันทะเสน | ม.5/2 | สตรีสิริเกศ | 24 | 122 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83117 | นางสาวนวิยา บุญรักษา | ม.4 | กันทรลักษ์วิทยา | 24 | 123 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83203 | นางสาวกชกร คลังใหญ่ | ม.5 | สิรินธร | 24 | 124 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83155 | นางสาวมณีรัตน์ บำเพ็ญเพียร | ม.4 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 24 | 125 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83199 | นางสาวณัฏฐณิชา มิ่งขวัญ | ม.5 | สิรินธร | 24 | 126 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83169 | นายศิวกร พรมชาติ | ม.4 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 24 | 127 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83195 | นางสาวปราณปรียา พุทธลา | ม.5 | สิรินธร | 24 | 128 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83202 | นางสาวเอมิกา มีสุขสบาย | ม.5 | สิรินธร | 23 | 129 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83105 | นายกรรชัย อามาตร์ | ม.6 | ส้มป่อยพิทยาคม | 23 | 130 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83192 | นางสาวปุณณญา บุตรสวน | ม.5 | สิรินธร | 23 | 131 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83070 | นางสาวพัฒน์นรี กันแม้น | ม 4/12 | สตรีสิริเกศ | 23 | 132 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83187 | นางสาวรุ้งไพลิน เขตจำนันท์ | ม.5 | สิรินธร | 23 | 133 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83025 | นางสาวรพิศา ดวงมาลา | ม.5/11 | สตรีสิริเกศ | 23 | 134 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83124 | นางสาวโสภิดา หนองหงอก | ม.4 | กันทรลักษ์วิทยา | 23 | 135 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83137 | นางสาวธนภรณ์ บุญเรือง | ม.6 | กันทรลักษ์วิทยา | 23 | 136 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83168 | นางสาวสุชานาถ นันทสิงห์ | ม.4 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 22 | 137 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83154 | นางสาวสวรรยา แสนคำ | ม.4 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 22 | 138 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83039 | นายศักรินทร์ ผิวงาม | ม.5/12 | สตรีสิริเกศ | 22 | 139 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83098 | นายธนภูมิ ลุนสิน | ม.4/11 | สตรีสิริเกศ | 22 | 140 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83109 | นายศิวกาญ ตะละศักดิ์ | ม.4 | ส้มป่อยพิทยาคม | 22 | 141 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83139 | นางสาวณัฐฐินันท์ หอมรวง | ม.4 | กันทรลักษ์วิทยา | 22 | 142 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83178 | นายโชติพัฒน์ เหลี่ยมดี | ม.4 | สิรินธร | 21 | 143 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83004 | นางสาวศิริราชย์ ดีภักดิ์ | ม.4 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 21 | 144 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83112 | นางสาวเบญญาภา โพธิ์วัฒน์ | ม.5 | ส้มป่อยพิทยาคม | 21 | 145 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83106 | นางสาวกชมนพร นามแสง | ม.6 | ส้มป่อยพิทยาคม | 21 | 146 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83030 | นางสาวปวีณ์สุดา ไชยรักษา | ม.4/2 | สตรีสิริเกศ | 21 | 147 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83086 | นางสาวชลธิชา โพธิ์ศรี | ม.4/11 | สตรีสิริเกศ | 21 | 148 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83156 | นางสาวสุวิมล บุญเยี่ยม | ม.4 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 20 | 149 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83065 | นางสาวธัญพร ชาญทะเล | ม.6/13 | สตรีสิริเกศ | 20 | 150 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83036 | นายภูดิส พลเหมือน | ม.5/12 | สตรีสิริเกศ | 20 | 151 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83028 | นายศักดิ์ธนา ธนิสสิรินันท์ | ม.4/2 | สตรีสิริเกศ | 20 | 152 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83074 | นางสาวสุภัสสรา วงษ์นรา | ม.4/3 | สตรีสิริเกศ | 20 | 153 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83119 | นางสาวชยุดา คงทรัพย์ | ม.4 | กันทรลักษ์วิทยา | 20 | 154 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83159 | นางสาวภิรัญญา สมควร | ม.4 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 20 | 155 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83158 | นายอาณัฐพล บุรพา | ม.4 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 20 | 156 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83157 | นางสาวเนตรนภาพร สาระวัลย์ | ม.4 | ศรีสะเกษวิทยาลัย | 19 | 157 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83047 | นางสาวออมทรัพย์ จวงพันธ์ | ม.5/12 | สตรีสิริเกศ | 19 | 158 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83037 | นายสรศักดิ์ บัวจันทร์ | ม.5/12 | สตรีสิริเกศ | 19 | 159 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83141 | นางสาวปารวีร์ มณทาทิพย์ | ม.4/8 | สตรีสิริเกศ | 18 | 160 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83110 | นายคฑาเทพ ศรีบริบูรณ์ | ม.4 | ส้มป่อยพิทยาคม | 18 | 161 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83008 | นางสาววธิดา เพิ่มผล | ม.5/11 | สตรีสิริเกศ | 18 | 162 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83073 | นางสาวปัทมาพร บุตรมาลา | ม.4/3 | สตรีสิริเกศ | 18 | 163 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83216 | นายณัฐนันท์ สาดา | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 17 | 164 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83196 | นางสาวธนาวดี? แว่นทิพย์ | ม.5 | สิรินธร | 17 | 165 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83049 | นางสาวสลิลทิพย์ เรืองพร | ม.5/12 | สตรีสิริเกศ | 17 | 166 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83080 | นางสาวอัญชิสา ศรีมะณี | ม.4/3 | สตรีสิริเกศ | 16 | 167 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83113 | นางสาวกัลยากร ลานทอง | ม.5 | ส้มป่อยพิทยาคม | 16 | 168 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83060 | นางสาวจารุวรรณ นวลสวย | ม.6/13 | สตรีสิริเกศ | 16 | 169 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83075 | นางสาวจินดาภร เทพอุเทน | ม.4/3 | สตรีสิริเกศ | 16 | 170 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83046 | นางสาวปรีดี หารบุรุษ | ม.5/12 | สตรีสิริเกศ | 15 | 171 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83005 | นางสาวอลิสา เพชรนอก | ม.5/2 | สตรีสิริเกศ | 15 | 172 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83102 | นายฉัตรคะพัฒน์ ไชยสิทธิ์ | ม.4/3 | สตรีสิริเกศ | 15 | 173 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83053 | นางสาวปารวีร์ นาคาแก้ว | ม.5/12 | สตรีสิริเกศ | 15 | 174 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83077 | นางสาวสุดารัตน์ ชุมจันทร์ | ม.4/3 | สตรีสิริเกศ | 15 | 175 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83225 | นายกนต์ธีร์ สารโท | ม.5/8 | สตรีสิริเกศ | 14 | 176 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83144 | นายติณณภพ ขันทองคำ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 13 | 177 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83111 | นางสาวเกวลิน อ่อนศรี | ม.4 | ส้มป่อยพิทยาคม | 13 | 178 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83145 | นางสาวภาณิชา เอกศิริ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 13 | 179 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83100 | นางสาวพิชชานันท์ พละศักดิ์ | ม.4/3 | สตรีสิริเกศ | 13 | 180 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83107 | นางสาวพัชราภร วะอาทิตย์ | ม.6 | ส้มป่อยพิทยาคม | 13 | 181 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83146 | นางสาวณัชฌากรณ์ ฐิติสมบูรณ์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 12 | 182 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83076 | นางสาวพรรณวิสา ไชยปัญญา | ม.4/3 | สตรีสิริเกศ | 11 | 183 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83131 | นายรัชพล คะตะวงค์ | ม.5/3 | สตรีสิริเกศ | 10 | 184 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83099 | นางสาวชนมล ศรีบุญเรือง | ม.4/3 | สตรีสิริเกศ | 10 | 185 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาจีน ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 83217 | นายภัทรวุฒิ ชัยศรี | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 8 | 186 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71328 | เด็กหญิงกัญญาพัชร นามขันธ์ | ป.6 | บ้านอี่หล่ำ (ราษฎร์นุสรณ์) | 77 | 1 | ชนะเลิศ | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71107 | เด็กหญิงภัควลัญชญ์ ธรรมสา | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 75 | 2 | รองชนะเลิศ อันดับ 1 | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71248 | เด็กชายกรวิชญ์ วิศิษฏ์สกุลพงศ์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 75 | 2 | รองชนะเลิศ อันดับ 1 | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71122 | เด็กหญิงประทุมมา รักชาติ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 75 | 4 | ชมเชย | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71329 | เด็กหญิงเมธาวี ไชยฤทธิ์ | ป.6 | บ้านอี่หล่ำ (ราษฎร์นุสรณ์) | 73 | 5 | ชมเชย | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71332 | เด็กชายณรงค์เดช ด่านไธสง | ป.6 | บ้านอี่หล่ำ (ราษฎร์นุสรณ์) | 72 | 6 | ชมเชย | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71133 | เด็กหญิงนารีรัตน์ หาญพรมมา | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 71 | 7 | ชมเชย | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71218 | เด็กหญิงรมย์ชลี หงษ์สุนทร | ป.6 | บ้านอี่หล่ำ(ราษฎร์นุสรณ์) | 71 | 8 | ชมเชย | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71119 | เด็กหญิงพิชญาภา พรหมจันทร์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 70 | 9 | ชมเชย | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71326 | เด็กหญิงนภาพร อินทรากอง | ป.6 | บ้านอี่หล่ำ (ราษฎร์นุสรณ์) | 69 | 10 | ชมเชย | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71247 | เด็กชายเกื้อชาติ บุญประดิษฐ์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 68 | 11 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71221 | เด็กหญิงพรทิพา จงราช | ป.6 | บ้านอี่หล่ำ(ราษฎร์นุสรณ์) | 68 | 12 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71219 | เด็กหญิงธัญพร ประทุมวัน | ป.6 | บ้านอี่หล่ำ(ราษฎร์นุสรณ์) | 68 | 13 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71123 | เด็กชายณัฐพัชร์ คุณสวรรค์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 68 | 14 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71223 | เด็กหญิงอภิญญา แก่นจันทร์ | ป.6 | บ้านอี่หล่ำ(ราษฎร์นุสรณ์) | 64 | 15 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71229 | เด็กหญิงพิมชญา บุตรเสมียน | ป.4 | บ้านอี่หล่ำ(ราษฎร์นุสรณ์) | 63 | 16 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71069 | เด็กหญิงปภาดา ไนยะกูล | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 62 | 17 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71121 | เด็กหญิงนารา ธนพิพัฒน์พงษ์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 62 | 17 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71222 | เด็กหญิงธัญชนก ทองเปรม | ป.6 | บ้านอี่หล่ำ(ราษฎร์นุสรณ์) | 61 | 19 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71341 | เด็กหญิงจิรภิญญานันท์ ปัดกา | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 61 | 20 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71135 | เด็กชายวรปราญชญา หล้าสงค์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 60 | 21 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71193 | เด็กหญิงภัทรนันท์ ในทอง | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 60 | 22 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71220 | เด็กหญิงอารียา ภาสตโรจน์ | ป.6 | บ้านอี่หล่ำ(ราษฎร์นุสรณ์) | 60 | 23 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71327 | เด็กหญิงโสรญา ปานแก้ว | ป.6 | บ้านอี่หล่ำ (ราษฎร์นุสรณ์) | 60 | 24 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71286 | เด็กหญิงวรัญญา สานุสันต์ | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 59 | 25 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71160 | เด็กหญิงสิริยากรณ์ ชัยรัตน์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 59 | 26 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71189 | เด็กหญิงธนพร เจนสำโรง | ป.6 | อนุบาลอุทุมพรพิสัย | 58 | 27 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71035 | เด็กหญิงพัฑฒิดา พรมโสภา | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 58 | 28 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71156 | เด็กหญิงปรัชญาภรณ์ บุญเชิด | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 58 | 29 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71337 | เด็กชายเกื้อ เรืองเกียรติกุล | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 57 | 30 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71234 | เด็กหญิงพิไลวรรณ เกษแก้ว | ป.6 | บ้านขมิ้น | 57 | 31 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71005 | เด็กหญิงทิพากร จินาพันธ์ | ป.4 | มารีวิทยา | 56 | 32 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71313 | เด็กหญิงภัทรนรี สิงห์คำ | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 56 | 33 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71320 | เด็กหญิงอาภาสิริ รักไทยแสนทวี | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 56 | 34 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71163 | เด็กหญิงสิรินันท์ โอษะคลัง | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 56 | 35 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71205 | เด็กหญิงรัตนมณี วงค์สีลา | ป.6 | มารีวิทยา | 56 | 36 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71291 | เด็กหญิงสลิลทิพย์ นวลงาม | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 56 | 37 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71153 | เด็กหญิงหทัยกานจน์ แผ่นศิลา | ป.6 | อนุบาลสรีสะเกษ | 55 | 38 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71166 | เด็กชายกฤษฎาพงษ์ บานไม่รู้โรย | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 55 | 39 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71224 | เด็กหญิงชนากานต์ รักษาวงค์ | ป.6 | บ้านอี่หล่ำ(ราษฎร์นุสรณ์) | 54 | 40 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71228 | เด็กหญิงณัฐกานต์ ประครองใจ | ป.5 | บ้านอี่หล่ำ(ราษฎร์นุสรณ์) | 54 | 41 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71071 | เด็กหญิงบุญญาภา ศรีสวัสดิ์ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 54 | 42 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71124 | เด็กหญิงณัฏฐ์ชุดา โพธิ์เบี้ยว | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 54 | 43 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71070 | เด็กหญิงบุญญาพร บุญเหลือ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 54 | 44 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71225 | เด็กหญิงณัฏฐกานต์ โพธิวัฒน์ | ป.6 | บ้านอี่หล่ำ(ราษฎร์นุสรณ์) | 53 | 45 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71101 | เด็กหญิงฉัตรสุดา พงษ์ธนู | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 53 | 46 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71134 | เด็กชายนพศิลป์ ผลบุญ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 53 | 47 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71290 | เด็กหญิงณิชกานต์ ถวัลย์ศักดิ์วุฒิ | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 53 | 48 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71115 | เด็กชายกรวิชญ์ ศรีทานี | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 53 | 49 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71179 | เด็กหญิงณัฐณิชา จันทะนนตรี | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 52 | 50 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71235 | เด็กหญิงปวริศา พะวงษ์แสง | ป.5 | อนุบาลอุทุมพรพิสัย | 52 | 51 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71126 | เด็กชายเมธาวิน บุญปัญญา | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 52 | 52 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71275 | เด็กชายภูมิพัฒน์ ธนกรไพโรจน์ | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 52 | 52 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71280 | เด็กหญิงนิชกานต์ ดวงใจ | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 51 | 54 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71226 | เด็กหญิงกมลลักษณ์ ไขแสง | ป.6 | บ้านอี่หล่ำ(ราษฎร์นุสรณ์) | 51 | 55 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71237 | เด็กชายคณิศร จันทรา | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 50 | 56 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71245 | เด็กหญิงปพิชญา โนนสูง | ป.6 | อนุบาลอุทุมพรพิสัย | 50 | 57 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71093 | เด็กชายเกริกฤทธิ์ พันวิไล | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 50 | 58 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71270 | เด็กชายนนทวัตติ์ หอมทรัพย์ | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 50 | 59 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71213 | เด็กหญิงอมรรัตน์ วิเศษชาติ | ป.6 | อนุบาลอุทุมพรพิสัย | 49 | 60 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71308 | เด็กชายวรดร พันธ์แก่น | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 49 | 61 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71064 | เด็กหญิงวันดี ปล้องอ้วน | ป.6 | บ้านจอก(ประชาสามัคคี) | 49 | 62 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71082 | เด็กหญิงศรีรักษ์ นาจำปา | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 48 | 63 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71330 | เด็กชายสิทธิกร พรมอ่อน | ป.6 | บ้านอี่หล่ำ (ราษฎร์นุสรณ์) | 48 | 64 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71083 | เด็กหญิงอารดา โนนใหญ่ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 48 | 65 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71281 | เด็กหญิงณัฐสุภรณ์ คำดี | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 48 | 66 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71271 | เด็กชายฐานิกร ศรีระษา | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 48 | 67 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71292 | เด็กหญิงปานชนก จันดำ | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 48 | 67 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71288 | เด็กหญิงชาลิสา จังอินทร์ | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 48 | 69 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71277 | เด็กชายอัศวิน ไชยนะรา | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 48 | 70 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71283 | เด็กหญิงอาทิตยา กวดขันธ์ | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 48 | 71 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71164 | เด็กหญิงปวริศา อาวศรี | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 47 | 72 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71044 | เด็กหญิงลักษณา ศรีริสิน | ป.4 | อนุบาลอุทุมพรพิสัย | 47 | 73 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71056 | เด็กชายศิรณัฏฐ์ เพ็ชรินทร์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 47 | 74 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71096 | เด็กหญิงปรีชญา กองวัสสกุลณี | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 47 | 74 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71131 | เด็กหญิงปาณิสรา สำเภา | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 47 | 76 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71015 | เด็กหญิงวราพร นระสิงห์ | ป.6 | อนุบาลวัดพระโต | 47 | 77 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71317 | เด็กหญิงมนัสนันท์ วีระแสงพงษ์ | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 47 | 78 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71120 | เด็กชายภูริพัฒน์ วงษ์ศรีมี | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 46 | 79 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71342 | เด็กหญิงณัฐธิดา ผมพันธ์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 46 | 80 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71059 | เด็กหญิงปารมี? เสียงเย็น | ป.6 | มารีวิทยา | 46 | 81 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71047 | เด็กหญิงนฤภร เวียงคำ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 46 | 82 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71061 | เด็กหญิงปุณยนุช? กระดานพล | ป.6 | มารีวิทยา | 46 | 83 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71073 | เด็กหญิงพิชญธิดา บุญฉวี | ป.5 | อนุบาลดำรงราชานุสรณ์ | 46 | 83 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71143 | เด็กหญิงสุวรรณษา ศรีโยง | ป.5 | เทศบาล1(วัดเจียงอี) | 46 | 85 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71141 | เด็กหญิงปวริสา สาดา | ป.5 | เทศบาล1(วัดเจียงอี) | 46 | 86 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71316 | เด็กหญิงชนัญธิดา พวงมะลิ | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 46 | 87 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71335 | เด็กหญิงเบญญา ประสงค์สุข | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 46 | 87 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71289 | เด็กหญิงกนกรดา ล้ำเลิศ | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 46 | 89 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71128 | เด็กหญิงอภิสรา ตรีไตรสิทธิ์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 46 | 90 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71325 | เด็กหญิงณภัทร จันทรชิต | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 46 | 90 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71250 | เด็กหญิงพิมพ์ลภัส พิมพัก | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 45 | 92 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71276 | เด็กชายเขมรินทร์ กลางมณี | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 45 | 93 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71284 | เด็กหญิงภัคธีมาพร ทิพบำรุง | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 45 | 94 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71293 | เด็กหญิงธีร์จุฑา รัตพันธ์ | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 44 | 95 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71285 | เด็กหญิงกฤติมา สุขโกวิท | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 44 | 96 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71336 | เด็กหญิงกัญญ์วรรธ อิฐรัตน์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 44 | 97 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71274 | เด็กชายพณิชพล พิมูลชาติ | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 44 | 98 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71322 | เด็กหญิงชัญญ่า งามรูป | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 44 | 99 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71014 | เด็กชายอัครพนธ์ ทองทั่ว | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 43 | 100 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71204 | เด็กชายปิติ จตุพรพงศ์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 43 | 101 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71106 | เด็กหญิงกุลปรียา ทาโสม | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 43 | 102 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71246 | เด็กชายพีรันธร เจ เร มี เถาหอม | ป.6 | อนุบาลอุทุมพรพิสัย | 43 | 103 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71080 | เด็กหญิงจิรัชยา ธรรมคุณ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 43 | 104 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71303 | เด็กหญิงกันต์รวี ใจดี | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 43 | 105 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71099 | เด็กหญิงพิมพ์รัตน์ สิงห์ชุมชัย | ป.5 | บ้านขี้นาค | 42 | 106 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71060 | เด็กหญิง?กัญญา?ณัฐ? คำเหมา | ป.6 | มารีวิทยา | 42 | 107 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71084 | เด็กหญิงภัทรวดี ร่วมทวี | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 42 | 108 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71095 | เด็กชายธนดล นันทวงษ์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 42 | 109 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71129 | เด็กหญิงวีรยา สุขสำราญ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 42 | 110 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71199 | เด็กหญิงพรไพลิน ชิดมณี | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 42 | 111 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71077 | เด็กชายภาณุพล กุคำใส | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 42 | 112 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71278 | เด็กหญิงพรนับพัน อ่อนคำ | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 42 | 113 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71172 | เด็กหญิงศศินัดดา สุนีพัฒน์ | ป.6 | อนุบาลกันทรารมย์ | 42 | 114 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71194 | เด็กหญิงพรรณรมณ ชำนิกุล | ป.6 | อนุบาลนครศึกษา | 41 | 115 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71092 | เด็กหญิงพิชชาภา แก้วอุดร | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 41 | 116 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71032 | เด็กหญิงวิศัลย์ศยา ธนูศร | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 41 | 117 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71051 | เด็กชายกันตพงศ์ เข็มทอง | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 41 | 118 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71100 | เด็กหญิงธนัญพรรธน์ ดัดผดุง | ป.5 | บ้านขี้นาค | 41 | 119 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71334 | เด็กชายณภัทร จันทพันธ์ | ป.6 | บ้านอี่หล่ำ (ราษฎร์นุสรณ์) | 40 | 120 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71127 | เด็กชายบัณทัต กานกายันต์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 40 | 121 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71191 | เด็กหญิงปภัสรา ศรียงยศ | ป.6 | อนุบาลศรีาะเกษ | 40 | 122 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71178 | เด็กหญิงจิรัชยา ปานเลิศ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 40 | 123 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71144 | เด็กหญิงศรุดา ไชย?พัฒน์? | ป.5 | เทศบาล1(วัดเจียงอี) | 40 | 124 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71159 | เด็กหญิงพุธิตา ทองนิมิตร | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 40 | 125 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71279 | เด็กหญิงนิชามนต์ เกษหอม | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 40 | 126 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71017 | เด็กชายอาณาจักร พันธ์จันทร์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 40 | 127 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71272 | เด็กชายปพนสรรค์ วิเชียร | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 40 | 128 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71238 | เด็กหญิงพลอยนภัส โพธิวัฒน์ | ป.6 | อนุบาลอุทุมพรพิสัย | 40 | 129 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71198 | เด็กหญิงปิยะพร สุทธาบุญ | ป.6 | มารีวิทยา ศรีสะเกษ | 40 | 130 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71136 | เด็กหญิงดารินทร์ ดวนสูง | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 39 | 131 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71104 | เด็กชายทัศกร สุขกมล | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 39 | 132 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71200 | เด็กหญิงรัตติกาล หล้าสงค์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 39 | 133 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71315 | เด็กหญิงพิชญาวี ผิวอ่อน | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 39 | 134 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71062 | เด็กชายภัทรพล? ?เกษวิยะการ | ป.6 | มารีวิทยา | 39 | 135 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71273 | เด็กชายธนวัฒน์ นนทะพันธ์ | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 39 | 135 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71267 | เด็กชายฐปนรรฆ์ สุขขวัญ | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 39 | 137 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71054 | เด็กชายวิศวะ สอาดศรี | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 39 | 138 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71076 | เด็กหญิงณัฐศิกุล ไชยดะรุณ | ป.5 | อนุบาลวัดพระโต2 | 39 | 139 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71046 | เด็กชายญาธิป จันดาปราบ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 39 | 140 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71240 | เด็กหญิงชาลิสา นวลงาม | ป.6 | อนุบาลอุทุมพรพิสัย | 39 | 141 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71314 | เด็กหญิงจีรชญา แก้วคำ | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 39 | 141 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71011 | เด็กหญิงปัณณพร อ่อนหวาน | ป.5 | บ้านส้มป่อย(ส้มป่อยวิทยาเสริม) | 39 | 143 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71319 | เด็กหญิงศศิธร ตระกูลพงษ์ | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 39 | 143 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71312 | เด็กชายฐิติวัชน์ สมร | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 39 | 145 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71025 | เด็กชายภพนิพิฐ แผ่นศิลา | ป.4 | อนุบาลน้ำเพชร | 38 | 146 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71111 | เด็กหญิงณัฐวลัญช์ โสตทิพย์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 38 | 147 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71132 | เด็กชายสุวภัทร ใจเมือง | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 38 | 148 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71098 | เด็กหญิงชนิตาภา ปะศรีหาคลัง | ป.5 | บ้านขี้นาค | 38 | 149 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71321 | เด็กหญิงปรียนิตย์ วงศ์พิทักษ์ | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 38 | 150 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71109 | เด็กหญิงชาคริยา มณีนิล | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 38 | 151 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71215 | เด็กชายวรเมธ จันสมุทร | ป.4 | บ้านศาลา | 37 | 152 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71039 | เด็กหญิงกาญจน์ณัฏฐา จักรวรรณพร | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 37 | 153 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71214 | เด็กชายพิทักษ์ สีเเป้น | ป.6 | บ้านกู่ | 37 | 154 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71339 | เด็กหญิงพิชญาภา รองเมือง | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 37 | 155 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71243 | เด็กหญิงชนิสรา ศรีริเรือง | ป.6 | อนุบาลอุทุมพรพิสัย | 37 | 156 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71252 | เด็กชายชัยกฤตย์ คำตา | ป.6 | บ้านโพนค้อ | 37 | 157 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71002 | เด็กหญิงชัชชา สิทธิโชค | ป.6 | บ้านหนองแสง | 37 | 158 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71264 | เด็กหญิงพิชญาภัค ศรีปัตเนตร | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 37 | 159 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71239 | เด็กหญิงจันทรัชนันท์ เมืองจันทร์ | ป.6 | อนุบาลอุทุมพรพิสัย | 37 | 160 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71185 | เด็กหญิงสุธิมา สกุลซ้ง | ป.6 | บ้านแขว | 36 | 161 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71125 | เด็กชายศุภกร เกษตรภิบาล | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 36 | 162 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71254 | เด็กหญิงจิรัชยา บุระกรณ์ | ป.6 | บ้านโพนค้อ | 36 | 163 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71309 | เด็กชายไชยพศ บุคำ | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 36 | 164 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71209 | เด็กหญิงพีรดา บุญทัน | ป.5 | บ้านธาตุน้อย(สิงห์ประชาวิทยาคาร) | 36 | 165 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71188 | เด็กหญิงขวัญจิรา บุญขาว | ป.5 | บ้านแขว | 36 | 166 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71241 | เด็กหญิงพัชรพร แก้วแสน | ป.6 | อนุบาลอุทุมพรพิสัย | 36 | 166 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71318 | เด็กหญิงพุทธชาติ กองทอง | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 36 | 168 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71338 | เด็กหญิงธัญยธรณ์ ทาเรียงสม | ป.6 | เทศบาล 2 | 36 | 168 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71137 | เด็กชายธีรวัฒน์ ศรีพล | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 36 | 170 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71113 | เด็กชายปุญญพัฒน์ เข็มทอง | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 36 | 171 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71287 | เด็กหญิงศิรศรัณย์ เขตสระน้อย | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 35 | 172 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71217 | เด็กหญิงณัตินี โนนสูง | ป.5 | บ้านอี่หล่ำ(ราษฎร์นุสรณ์) | 35 | 173 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71117 | เด็กหญิงมินท์ฐิตา สินอมรอนันต์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 35 | 174 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71013 | เด็กหญิงพิชชาพร ศรีบุญเรือง | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 35 | 175 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71340 | เด็กหญิงมณทิชา พรรณนา | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 35 | 176 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71023 | เด็กหญิงจิณณพัต ศรีมาศ | ป.6 | ขุขันธ์วิทยา | 35 | 177 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71255 | เด็กหญิงธีรดา มีผล | ป.6 | บ้านโพนค้อ | 35 | 178 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71296 | เด็กชายปัญญภัทร แพงตา | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 35 | 179 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71265 | เด็กหญิงกัลยทรรศน์ ประมวล | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 35 | 180 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71268 | เด็กหญิงนฤมล บุญจูง | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 35 | 181 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71130 | เด็กชายพิสิฐพงศ์ วงศ์ใหญ่ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 34 | 182 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71016 | เด็กชายพีรพัฒน์ สะโสดา | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 34 | 183 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71210 | เด็กหญิงอนงพร แย้มยิ้ม | ป.5 | บ้านธาตุน้อย(สิงห์ประชาวิทยาคาร) | 34 | 184 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71154 | เด็กหญิงณัฐวรรณ สุภเลิศ | ป.6 | อนุบาลสรีสะเกษ | 34 | 185 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71324 | เด็กหญิงวิรากานต์ แก่นสิงห์ | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 34 | 186 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71041 | เด็กชายภาณุวิชญ์ สุดใจ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 34 | 187 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71066 | เด็กหญิงหทัยชนก ศรีโวหะ | ป.6 | บ้านจอก(ประชาสามัคคี) | 34 | 188 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71020 | เด็กชายณัฐทนนท์ อ้นทา | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 34 | 189 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71031 | เด็กหญิงพรชีรา ราชปัก | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 34 | 190 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71114 | เด็กหญิงเมธาวี ทองคำ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 33 | 191 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71331 | เด็กชายธนภัทร ศิริบัติ | ป.6 | บ้านอี่หล่ำ (ราษฎร์นุสรณ์) | 33 | 192 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71139 | เด็กหญิงสุชาวลัญช์ เรืองฐิติรักษ์ | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 33 | 193 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71182 | เด็กหญิงพัทรพร ต๋องเรียน | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 33 | 194 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71282 | เด็กหญิงกฤษณา ปรือปรัก | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 33 | 195 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71063 | เด็กชายอนุพันธ์? วงศ์ภักดี | ป.6 | มารีวิทยา | 32 | 196 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71230 | เด็กหญิงฐิติวรดา สมทิพย์ | ป.4 | บ้านอี่หล่ำ(ราษฎร์นุสรณ์) | 32 | 197 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71067 | เด็กหญิงปพิชญ์ชญาพร บุญพบ | ป.4 | อนุบาลน้ำเพชร | 32 | 198 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71212 | เด็กหญิงอริสา จันทร์เติบ | ป.6 | บ้านธาตุน้อย(สิงห์ประชาวิทยาคาร) | 32 | 199 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71301 | เด็กหญิงธันยพร วิลสัน | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 32 | 200 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71186 | เด็กหญิงอมรรัตน์ บุญขาว | ป.6 | บ้านแขว | 32 | 201 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71018 | เด็กหญิงชนัญญา แย้มศรีสุข | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 32 | 202 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71078 | เด็กชายพศิน โพธิสาร | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 31 | 203 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71203 | เด็กหญิงชนาภา ทวีลาภ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 31 | 204 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71196 | เด็กหญิงสุนิสา เกษร | ป.4 | คำเกิ่งหนองจิก | 31 | 205 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71027 | เด็กชายกิตติคุณ เงาปัดชา | ป.4 | อนุบาลน้ำเพชร | 31 | 206 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71158 | เด็กหญิงปทิตตา พวงแก้ว | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 31 | 207 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71263 | เด็กหญิงกนกพร ทองพันชั่ง | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 31 | 208 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71311 | เด็กชายธีร์วายุ สุวันที | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 31 | 209 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71088 | เด็กชายนันฐาฐ์ บุญบุตร | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 31 | 210 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71244 | เด็กหญิงวิภากานต์ สมใจ | ป.6 | อนุบาลอุทุมพรพิสัย | 31 | 210 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71310 | เด็กชายชนะพล จินดาวงศ์ | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 31 | 210 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71161 | เด็กหญิงวรดา ขุมมิน | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 31 | 213 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71190 | เด็กหญิงมนัสนันท์ ณนาวีสำเภาทอง | ป.6 | อนุบาลศีรขรภูมิ | 31 | 214 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71306 | เด็กหญิงเมธาวี ลีราช | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 31 | 215 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71087 | เด็กชายกิตติทัศน์ พรมโพธิน | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 31 | 216 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71003 | เด็กหญิงนิตยา สายกระสุน | ป.6 | บ้านหนองสวง | 30 | 217 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71045 | เด็กชายตนุภัทร ทองเชื้อ | ป.4 | อนุบาลอุทุมพรพิสัย | 30 | 218 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71102 | เด็กหญิงธนิสร บุญสุข | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 30 | 219 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71177 | เด็กชายณัฐวุติ จันทอง | ป.6 | ดอนหลี่ | 30 | 220 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71068 | เด็กชายจิรภัทร ภูมิชัย | ป.5 | บ้านท่าคอยนาง | 30 | 221 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71043 | เด็กชายเขมณัฏฐ์ เงินดี | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 30 | 222 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71105 | เด็กชายภูวิศ ปัญญาทอง | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 30 | 223 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71192 | เด็กชายชินธันย์ แสงแก้ว | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 29 | 224 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71075 | เด็กหญิงณัฏทิชา แสวานี | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 29 | 225 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71042 | เด็กหญิงกานต์ธิดา มูลศิริ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 29 | 226 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71253 | เด็กหญิงกัญชพร หัวดอน | ป.6 | บ้านโพนค้อ | 29 | 227 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71266 | เด็กหญิงสโรชา ทาเงิน | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 29 | 227 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71058 | เด็กหญิงนันทิดา สิงห์ทอง | ป.6 | บ้านโพนเมือง | 29 | 229 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71300 | เด็กหญิงณัฐิดา สุรันนา | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 29 | 230 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71211 | เด็กหญิงกิตติญา จันทร์โสภา | ป.6 | บ้านธาตุน้อย(สิงห์ประชาวิทยาคาร) | 28 | 231 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71055 | เด็กหญิงศศิวิมล มาตรา | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 28 | 232 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71145 | เด็กชายเจตรินทร์ บุรกรณ์ | ป.4 | บ้านดอนกลาง | 28 | 233 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71146 | เด็กหญิงทิพย์กัญญา อำคา | ป.4 | บ้านดอนกลาง | 28 | 234 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71148 | เด็กหญิงมนัสนันท์ ภิปราย | ป.5 | บ้านดอนกลาง | 28 | 235 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71305 | เด็กหญิงจันทร์ฐิมา พิกุลทอง | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 28 | 236 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71030 | เด็กหญิงปิยะธิดา เสาะใสย์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 28 | 237 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71037 | เด็กชายศุภวิชญ์ นุ่มเกลี้ยง | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 28 | 238 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71242 | เด็กหญิงณัฐกุลพร พานทอง | ป.6 | อนุบาลอุทุมพรพิสัย | 28 | 239 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71183 | เด็กหญิงภิญญาพัชญ์ อินทร์ขาว | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 28 | 240 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71216 | เด็กหญิงพรสุดา อโนพันธ์ | ป.5 | บ้านอี่หล่ำ(ราษฎร์นุสรณ์) | 27 | 241 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71112 | เด็กชายชยพล ภู่นวล | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 27 | 242 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71256 | เด็กหญิงนิศารัตน์ มีสะอาด | ป.6 | บ้านโพนค้อ | 27 | 242 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71006 | เด็กหญิงนานาบุญ อาภรณ์ศรี | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 27 | 244 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71012 | เด็กหญิงศิริญากรณ์ อ่อนโส | ป.6 | บ้านหนองม่วงหนองเเวง | 27 | 245 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71065 | เด็กหญิงแจกัน จันทนารี | ป.6 | บ้านจอก(ประชาสามัคคี) | 27 | 246 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71180 | เด็กชายพีรวัส สอนสี | ป.4 | เทศบาล1วัดเจียงอี | 26 | 247 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71231 | เด็กหญิงหนึ่งธิดา พรมบัวภา | ป.4 | บ้านอี่หล่ำ(ราษฎร์นุสรณ์) | 26 | 248 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71269 | เด็กหญิงธัญวดี จิตตรัตน์ | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 26 | 248 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71034 | เด็กชายสุธินันท์ ขันคำ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 26 | 250 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71150 | เด็กชายพิชญางกูร บุญต่อ | ป.5 | บ้านดอนกลาง | 26 | 251 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71299 | เด็กหญิงญาณิสา ปิดตะคุ | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 26 | 252 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71206 | เด็กชายณัฐวัฒน์? กันแม้น | ป.5 | อนุบาลศรีสะเกษ | 26 | 253 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71187 | เด็กหญิงวันนิดา วงษ์ขันธ์ | ป.5 | บ้านแขว | 25 | 254 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71053 | เด็กชายคมกฤต เกษอินทร์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 25 | 255 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71257 | เด็กหญิงพัชรมณ รอดสืบชาติ | ป.6 | บ้านโพนค้อ | 25 | 256 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71195 | เด็กหญิงธนพร เกษร | ป.4 | คำเกิ่งหนองจิก | 25 | 257 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71108 | เด็กหญิงกานต์พิชชา นามวงศ์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 25 | 258 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71024 | เด็กหญิงปุณิกา ใจมนต์ | ป.6 | ขุขันธ์วิทยา | 25 | 259 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71097 | เด็กหญิงสุทธิกานต์ ตาทอง | ป.5 | บ้านขี้นาค | 24 | 260 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71049 | เด็กหญิงธนพร อินทร์วัน | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 24 | 261 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71086 | เด็กหญิงนรัฐฐา เชิดชูสุวรรณ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 24 | 262 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71038 | เด็กชายธนันท์รัฐ วรัทชนินทร์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 24 | 263 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71208 | เด็กหญิงณิศามณี มุงคุณคำซาว | ป.4 | บ้านธาตุน้อย(สิงห์ประชาวิทยาคาร) | 24 | 264 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71261 | เด็กหญิงภรณ์ธิวา บุญมา | ป.6 | บ้านโพนค้อ | 24 | 265 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71343 | เด็กชายณัฐวุฒิ พงษ์สุวรรณ์ | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 24 | 266 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71081 | เด็กชายจิระศักดิ์ ดวงศรี | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 24 | 267 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71001 | เด็กชายยศวริศ อินทะนา | ป.5 | บ้านโพนปลัด | 23 | 268 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71307 | เด็กหญิงวรัชยา เจริญสวัสดิ์ | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 23 | 269 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71295 | เด็กชายกวิน ชิตภักดิ์ | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 23 | 270 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71294 | เด็กชายภูผา หมื่นศักดา | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 23 | 271 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71085 | เด็กชายโรจนศักดิ์ คำล้นธนิสร์กุล | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 23 | 272 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71142 | เด็กหญิงลภัสรดา บุระกรณ์ | ป.5 | เทศบาล1(วัดเจียงอี) | 23 | 273 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71090 | เด็กหญิงกัญญาภัค แก้วอุดร | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 23 | 274 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71057 | เด็กหญิงธัญชนก สุตะพันธ์ | ป.6 | บ้านโพนเมือง | 23 | 275 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71168 | เด็กชายณัฐกิตติ์ ศรีวงศ์ | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 22 | 276 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71227 | เด็กชายธีรภัทร พวงสวัสดิ์ | ป.6 | บ้านอี่หล่ำ(ราษฎร์นุสรณ์) | 22 | 277 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71201 | เด็กชายพิชิตชัย วิมลสุข | ป.5 | มารีวิทยา | 22 | 278 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71050 | เด็กหญิงศรัณย์รัชต์ ทองย้อย | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 22 | 279 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71202 | เด็กหญิงเพชรรัช แสงทับทิม | ป.6 | มารีวิทยา | 22 | 280 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71333 | เด็กชายชลชัย ไชยพิมพ์ | ป.6 | บ้านอี่หล่ำ (ราษฎร์นุสรณ์) | 21 | 281 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71110 | เด็กชายปกรณ์ เจียรพสุอนันต์ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 21 | 282 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71258 | เด็กหญิงทรัพย์มณี สามุล | ป.6 | บ้านโพนค้อ | 21 | 283 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71022 | เด็กหญิงณัฐรส ตามล | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 21 | 284 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71052 | เด็กหญิงธัญญ์พิชชา มูลทาดี | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 21 | 285 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71297 | เด็กชายปรเมษฐ์ สิงห์หะ | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 21 | 285 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71079 | เด็กชายเจตณรงค์ ลาลุน | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 21 | 287 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71118 | เด็กชายธนพล โสภาภูมิ | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 21 | 288 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71260 | เด็กชายวัชรากร คำผง | ป.6 | บ้านโพนค้อ | 20 | 289 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71232 | เด็กชายโชคชัย สาวคูณ | ป.4 | บ้านอี่หล่ำ(ราษฎร์นุสรณ์) | 20 | 290 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71184 | เด็กชายสกลวัฒน์ เรืองศรี | ป.6 | อนุบาลวัดพระโต | 20 | 291 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71197 | เด็กหญิงสุพิชญา สีทาหลอด | ป.4 | คำเกิ่งหนองจิก | 20 | 292 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71302 | เด็กหญิงขวัญฑิพย์ ประโลม | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 20 | 293 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71304 | เด็กหญิงอรชพร มูลทรัพย์ | ป.6 | อนุบาลศรีประชานุกูล | 19 | 294 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71233 | เด็กหญิงกานต์ชนก เบ้าสมบูรณ์ | ป.4 | บ้านอี่หล่ำ(ราษฎร์นุสรณ์) | 18 | 295 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71103 | เด็กหญิงวรกมล ภูชื่นแสง | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 18 | 296 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71262 | เด็กชายจิรวัฒน์ ไชยสมคุณ | ป.6 | บ้านโพนค้อ | 18 | 297 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71259 | เด็กหญิงณชนก บุญดี | ป.6 | บ้านโพนค้อ | 16 | 298 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71021 | เด็กชายภัทรพงศ์ ใจฉลาด | ป.6 | อนุบาลศรีสะเกษ | 15 | 299 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71251 | เด็กชายกษิดิศ พิมพัก | ป.4 | อนุบาลศรีสะเกษ | 15 | 299 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71176 | เด็กชายชิตพล ประมวล | ป.4 | ดอนหลี่ | 12 | 301 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย ประถมศึกษาปีที่ 4-6 | 71004 | เด็กหญิงศศิพรประภา ปาชา | ป.5 | อนุบาลบึงบูรพ์ | 12 | 302 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 36652 | เด็กหญิงสุปรียา กันภัย | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 53 | 1 | ชนะเลิศ | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37281 | เด็กชายภาคภูมิ รัตนิจันทร์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 53 | 2 | รองชนะเลิศ อันดับ 1 | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37605 | เด็กหญิงกัญญาณัฏฐ์ วงศ์เจริญ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 53 | 2 | รองชนะเลิศ อันดับ 1 | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 36012 | นางสาวเบญญาภา พิมสมาน | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 53 | 4 | ชมเชย | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 36651 | เด็กหญิงสิริยุพา อำนวย | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 52 | 5 | ชมเชย | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 36929 | เด็กชายภูริณัฐ บุญค่ำ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 52 | 6 | ชมเชย | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 36634 | เด็กหญิงจิดาภา ศุภเลิศ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 51 | 7 | ชมเชย | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 35997 | เด็กหญิงกิตติยาวดี พวงพลอย | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 51 | 8 | ชมเชย | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 35966 | เด็กหญิงปรียาภรณ์ มณีวงษ์ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 49 | 9 | ชมเชย | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 36140 | เด็กหญิงจุฑามาศ สีหะวงษ์ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 49 | 10 | ชมเชย | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 36463 | เด็กชายธนภัทร กองแก้ว | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 49 | 11 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37349 | เด็กหญิงวรกานต์ ไชยสิทธิ์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 47 | 12 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 36278 | เด็กหญิงกานต์ธีรา ประจักจิต | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 47 | 13 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 36477 | เด็กหญิงพิมพ์มาฎา โขนภูเขียว | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 47 | 14 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 36955 | เด็กหญิงธัญญาลักษณ์ อุ่นญาติ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 46 | 15 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 36939 | เด็กหญิงกัญญาณัฐ สายเเสง | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 45 | 16 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 36481 | เด็กหญิงมณฑาทิพย์ ธุสาวัน | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 45 | 17 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37209 | เด็กชายธนพล อุทธา | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 45 | 18 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37470 | เด็กหญิงวริศรา สงวนแก้ว | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 45 | 19 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 36861 | เด็กหญิงปรียาพร โสภาพันธ์ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 44 | 20 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 35862 | เด็กชายภูมิพัฒน์ มหาลีวีรัศมี | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 43 | 21 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 35977 | เด็กหญิงสาริศา เข็มละทอง | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 43 | 22 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37292 | เด็กหญิงจารุวรรณ เรืองศรี | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 43 | 23 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 36280 | เด็กหญิงชใบพัชร พะประโคน | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 43 | 24 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 36630 | เด็กหญิงกัญญานัฐ บุญรอง | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 42 | 25 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37478 | เด็กหญิงอิสริยอุกฤษฎ์ วิเศษเสาร์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 42 | 26 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 35855 | นายธนกฤต ฉัตรอมรวุฒิ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 42 | 26 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37227 | เด็กหญิงภคพร เพ็งเภา | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 42 | 26 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 36220 | นางสาวอนันตญา มะพันธ์ | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 42 | 29 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37330 | เด็กหญิงจุฑารัตน์ บุพเต | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 41 | 30 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 36473 | เด็กหญิงณธัญญา จงราช | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 41 | 31 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37223 | เด็กหญิงธัญญรัตน์ มหาลีวีรัศที | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 41 | 32 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37335 | เด็กหญิงธยาณี คำโต | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 41 | 33 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 35972 | นางสาวเลิศณพัฒน์ บุญโสม | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 41 | 33 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 36677 | เด็กหญิงณัฏณิชา สุริโย | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 41 | 35 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37179 | เด็กชายปิยะวัฒน์ พบลาภ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 40 | 36 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 36943 | เด็กหญิงเขมิกา สาละ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 40 | 37 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37314 | เด็กชายจิรายุทธ กันตนะ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 40 | 38 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 36950 | เด็กหญิงชิษณุชา อ่อนโส | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 39 | 39 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 36604 | เด็กหญิงวิสสุตา สาระทา | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 39 | 40 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 36568 | เด็กชายกฤษณะพล สายลุน | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 39 | 41 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37344 | เด็กหญิงพัชราภรณ์ พิมสอน | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 38 | 42 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 36938 | เด็กหญิงกรชนก จันทร์หอม | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 38 | 43 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 36570 | เด็กชายณภัทร อุ่นเรือน | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 37 | 44 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37446 | เด็กชายอนุชา ดูแล | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 37 | 45 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37293 | เด็กหญิงชนินาถ ไชยเดือน | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 37 | 46 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37307 | เด็กหญิงศดานันท์ เสาเวียง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 37 | 47 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37304 | เด็กหญิงภูริชญา สอาดดี | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 36 | 48 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37334 | เด็กหญิงธนัญชนก ดีเสมอ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 35 | 49 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37347 | เด็กหญิงเมธิตา สาระมู | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 35 | 50 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37226 | เด็กหญิงพิมพ์พลี ถวิลหวัง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 34 | 51 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 36864 | เด็กหญิงมาฆวดี อำนวย | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 34 | 52 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37462 | เด็กหญิงปาริชาติ คงรักกิจ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 34 | 53 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 36695 | เด็กหญิงศุภาศิณี อินธรรม | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 34 | 54 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 36653 | เด็กหญิงหทัยชนก อุทัย | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 34 | 54 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37443 | เด็กชายพีรพล ศิลา | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 34 | 56 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 36131 | เด็กหญิงจุฑามณี พิกุล | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 34 | 56 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37329 | เด็กหญิงกาญจนา ขาวสะอาด | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 34 | 58 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 36692 | เด็กหญิงภัสนากร ศรีบุญเรือง | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 33 | 59 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37815 | เด็กชายสรศักดิ์ สะโสดา | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 33 | 60 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37520 | เด็กหญิงเอมิกา ศรีลาชัย | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 33 | 61 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37299 | เด็กหญิงเปมิกา สรงแก้ว | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 33 | 62 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 36691 | เด็กหญิงพิมลพรรณ ปกป้อง | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 33 | 63 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37350 | เด็กหญิงวริศรา สีประหลาด | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 32 | 64 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37453 | เด็กหญิงญานิศา รัตนา | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 31 | 65 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37298 | เด็กหญิงปริญญา จันทร์โท | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 31 | 66 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37428 | เด็กหญิงยมลภัทร ไกรรักษ์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 31 | 67 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 36023 | เด็กชายณัฎฐชัย ดีเลิศ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 31 | 68 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37503 | เด็กหญิงธัญพิชชา จันทะเสน | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 30 | 69 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 36688 | เด็กหญิงพัทธมน แก้วจินดา | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 30 | 70 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 36831 | เด็กชายกันธชาติ จันดาพืช | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 30 | 71 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37352 | เด็กหญิงอภิญญา บัวจันทร์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 29 | 72 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 36960 | เด็กหญิงรักษิณา จงรักษ์ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 29 | 73 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 36863 | เด็กหญิงเพ็ญพิชชา พลขันธ์ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 29 | 74 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37416 | เด็กหญิงณฐภัทร ศิริเมล์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 29 | 75 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37604 | เด็กชายสุรพศ อนุมาตย์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 29 | 76 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37599 | เด็กชายกิตติธัช บุญเฉลียว | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 28 | 77 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37466 | เด็กหญิงภาวิดา กาหลง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 28 | 78 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 36135 | เด็กหญิงนิรากร มูลเมืองแสน | ม.3 | สตรีสิริเกศ | 28 | 79 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37431 | เด็กหญิงสุชานันท์ โทนสูงเนิน | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 28 | 80 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 36615 | เด็กชายจารุกิตติ์ วรโพด | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 28 | 81 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37451 | เด็กหญิงกัลยา รัตนโสภา | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 28 | 82 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37339 | เด็กหญิงนิชาภัทร ศรีชมภู | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 27 | 83 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37616 | เด็กหญิงพัฑรา สุระเสน | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 27 | 84 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37450 | เด็กหญิงกนกวรรณ บุญเพลิง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 27 | 85 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37414 | เด็กหญิงชลิตา ไชยสุนทร | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 27 | 86 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37332 | เด็กหญิงณัฐชยา กาหลง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 26 | 87 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 36694 | เด็กหญิงยลรดา พันธ์ดี | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 26 | 88 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37429 | เด็กหญิงศศิพา ธรรมพระเวช | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 26 | 89 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37613 | เด็กหญิงปฏิมาภรณ์ เศษคง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 25 | 90 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37455 | เด็กหญิงฑิตยา ยืนยง | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 25 | 91 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 36686 | เด็กหญิงปิยดา มิสโรจน์ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 25 | 92 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37600 | เด็กชายธนกฤต หยองหว้า | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 25 | 93 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 36665 | เด็กชายรพีภัทร จันทรังษี | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 25 | 94 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37333 | เด็กหญิงทัตชญา ดีพลงาม | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 24 | 95 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37406 | เด็กชายศิริชัยมนตรี ศรีสมาน | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 24 | 96 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37400 | เด็กชายปรัชญา นิ่มอนงค์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 24 | 97 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37468 | เด็กหญิงรัสรินทร์ วิศาลศิริเจริญ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 24 | 98 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37473 | เด็กหญิงศุภาวรรณ คำเอี่ยม | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 23 | 99 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37395 | เด็กชายเขมินทร์ คำโพธิ์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 23 | 100 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37306 | เด็กหญิงวีระพัฒน์ วงษ์คำตา | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 23 | 101 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 36655 | เด็กชายเจตมงคล ดุจดา | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 22 | 102 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37430 | เด็กหญิงศิรประภา อินทพันธ์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 21 | 103 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37222 | เด็กหญิงธนพร ศรีหล้า | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 21 | 104 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37610 | เด็กหญิงชวัลรัตน์ กาญจนปิยะ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 21 | 105 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37441 | เด็กชายปวริศ บัวพันธ์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 21 | 106 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 36851 | เด็กหญิงกิตติมา สีสลับ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 21 | 107 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37220 | เด็กหญิงณัฐรดา เปรี่ยมรัตนชัย | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 20 | 108 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37447 | เด็กชายอัครวัฒน์ ประศักดิ์พงษ์ | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 19 | 109 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37295 | เด็กหญิงนนทิญา ชมเชย | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 18 | 110 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 37444 | เด็กหญิงรัตติกาล สมาน | ม.1 | สตรีสิริเกศ | 17 | 111 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 36619 | เด็กชายนภทีป์ ยกพล | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 17 | 112 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 1-3 | 36765 | เด็กหญิงณัฏฐา อรุณโรจน์ | ม.2 | สตรีสิริเกศ | 16 | 113 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 33701 | นายอัครินทร์ ทองไม้ | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 67 | 1 | ชนะเลิศ | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 35108 | นางสาวกฤติมา เถกิงสุข | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 64 | 2 | รองชนะเลิศ อันดับ 1 | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 33970 | นางสาวบุญสิตา บุญเหลือ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 62 | 3 | รองชนะเลิศ อันดับ 2 | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 35462 | นางสาวกัญญภัทร บุญธรรม | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 61 | 4 | ชมเชย | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 34508 | นางสาวดลยา พวงจำปา | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 59 | 5 | ชมเชย | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 34548 | นางสาวนิติกมล รอดช้าง | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 59 | 6 | ชมเชย | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 35475 | นางสาวนิพาดา สันธนาคร | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 59 | 7 | ชมเชย | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 35093 | นายกิตติศักดิ์ จำปาเรือง | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 58 | 8 | ชมเชย | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 35123 | นางสาวปัทมพร ยะโส | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 58 | 9 | ชมเชย | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 36391 | นางสาวปวริศร สิงวงษา | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 58 | 9 | ชมเชย | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 35468 | นางสาวณธร ภัทรทิวานนท์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 58 | 11 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 35484 | นางสาววรางคณา ศุภกรพาณิชย์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 57 | 12 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 35126 | นางสาวพัฒน์นรี กันแม้น | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 57 | 13 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 34723 | นางสาวปุญญิศา สุเมธิวิทย์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 56 | 14 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 37144 | นายอิสระ กันหา | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 55 | 15 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 35474 | นางสาวธนัชพร สุขประเสริฐ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 55 | 16 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 35481 | นางสาวรัศศิลักษณ์ น้อยพรหม | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 54 | 17 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 33689 | นางสาวอลิศรา นิรพันธ์ | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 54 | 18 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 35135 | นางสาวสุธาสินี ประชาราษฎร์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 53 | 19 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 34717 | นางสาวนภสิริ เสนาภูดิทกุล | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 51 | 20 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 35086 | นางสาวพิชยดา เขียวแพร | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 50 | 21 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 35471 | นางสาวดวงกมล ทิพย์สมบัติ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 49 | 22 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 35076 | นางสาวดาวพระศุกร์ แสกระโทก | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 49 | 23 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 34558 | นางสาวศศินันท์ วงศ์ประเทศ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 48 | 24 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 35311 | นางสาววรินทญา สาดา | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 48 | 25 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 35161 | นางสาวกัญญานัฐ ไชยดะรุณ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 48 | 26 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 34645 | นางสาวสุนิสา จิตโชติ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 48 | 27 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 35092 | นางสาวอิสริยาภรณ์ นนทะวงษ์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 47 | 28 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 35107 | นางสาวกมลชนก ขันชะลี | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 47 | 29 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 35480 | นางสาวมนต์นภา วงค์นคร | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 46 | 30 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 34563 | นางสาวอรปรียา ปัญญาคม | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 46 | 31 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 37766 | นางสาวน้ำทิพย์ นิยม | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 45 | 32 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 35401 | นางสาวมณฑิตา แสงสกุล | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 45 | 33 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 35295 | นางสาวจีรนันท์ ชาญชิตร | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 45 | 33 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 34557 | นางสาววีรวดี จงราช | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 44 | 35 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 37236 | นางสาวจันทร์ธิพรรณ แสงนิล | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 44 | 36 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 37650 | นางสาวพิมภิกา ไกรศรีทุม | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 43 | 37 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 35094 | นายเกียรติศักดิ์ ทองแพรว | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 43 | 38 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 34429 | นางสาววรรณวิษา บุตรวงค์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 42 | 39 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 36976 | นางสาวณัฐธิชา มิ่งมิตรวัน | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 42 | 40 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 35407 | นางสาวสุชานันท์ บัวสด | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 41 | 41 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 34690 | นางสาวอรกานต์ พันธ์ขาว | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 41 | 42 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 35512 | นางสาวพีรดา ธุระพันธ์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 40 | 43 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 34675 | นางสาวนันทิยา หนองม่วง | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 40 | 44 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 37147 | นางสาวชยาภา อารยะสิทธิ์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 40 | 45 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 35269 | นางสาวสุภาวดี จันทร์พราว | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 39 | 46 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 35078 | นางสาวทักษอร สมใจ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 39 | 47 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 34377 | นางสาวนภนภางค์ การะเกษ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 39 | 48 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 35389 | นางสาวชฎาพร ผันอักษร | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 39 | 49 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 35476 | นางสาวปณิฏฐา พงษ์พีระ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 39 | 50 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 34576 | นายรัชพล คะตะวงค์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 38 | 51 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 33867 | นายนทีธร หลักด่าน | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 38 | 52 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 34679 | นางสาวปริฉัตร จันทะศิลา | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 38 | 53 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 37257 | นางสาวมลฤดี เรืองสัตย์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 37 | 54 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 33596 | นางสาววิปัสนา เทพขันธ์ | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 36 | 55 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 37664 | นางสาวพรธิตา บำรุง | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 36 | 56 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 35394 | นางสาวปรียานุช บุญภา | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 36 | 57 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 35443 | นางสาวรติยา แสงสกุล | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 36 | 58 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 34670 | นางสาวธัญญาภรณ์ อาชีวปาริสุทธิ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 36 | 59 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 35144 | นายเดชโสธร สุนันท์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 35 | 60 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 34686 | นางสาววราภรณ์ สุดาจันทร์ | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 34 | 61 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 35450 | นางสาวสุธิตา เพ็ชรโยยิ่ง | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 34 | 62 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 35402 | นางสาวลฎาภา โสพิม | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 33 | 63 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 36537 | นายศักรินทร์ ผิวงาม | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 33 | 64 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 37760 | นายวรเมธ ดาวสุข | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 33 | 65 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 35302 | นางสาวปารวีร์ มณฑาทิพย์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 33 | 66 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 34417 | นางสาวทัศณี เขียวถมยา | ม.6 | สตรีสิริเกศ | 33 | 66 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 34427 | นางสาวเมยาวีร์ รินทร | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 32 | 68 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 35442 | นางสาวพิมพรตา แก้วมา | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 31 | 69 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 37671 | นางสาววชิรญาภรณ์ จำปาพันธุ์ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 31 | 70 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 37663 | นางสาวปัทมาพร บุตรมาลา | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 31 | 71 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 35428 | นางสาวกรรฑิมาภรณ์ พิมพ์ทอง | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 29 | 72 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 37675 | นายเทวาฤทธิ์ วงษ์ปลั่ง | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 28 | 73 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 35441 | นางสาวพิชญธิดา ทองแพง | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 26 | 74 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 37676 | นายธนภัทร สมพร | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 24 | 75 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 37128 | นางสาวปิยพร คุ้มกระโทก | ม.5 | สตรีสิริเกศ | 24 | 76 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |
ภาษาไทย มัธยมศึกษาปีที่ 4-6 | 35409 | นายคุณานนต์ คำเหลือ | ม.4 | สตรีสิริเกศ | 20 | 77 | เข้าร่วมการแข่งขัน | |